200k Máy bay Tuyền xxx158 - Chị muốn được gọi là dâm dâm bà bà

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đầu tháng mới lĩnh lương nên tranh thủ làm liên tục nhiều sản phẩm đến anh em checker để tranh thủ cuối năm anh em còn có nhiều lựa chọn. Các bác dạo này hình như hết lửa rồi hay mà nhiều em vẫn than với ông anh là bị vắng. Các anh em checker của nhà ta đâu hết rồi, phải vác gậy đi chiến các em thôi. Hứa hẹn sẽ còn nhiều em lắm, anh em chuẩn bị sức khỏe và tiền bạc nhé.

Dù là bận với mấy em hàng mới nhưng cũng không quên người chị đầy nhiệt tình này. Đã hứa là cho chị 1 bài mới trước khi hết năm, thế là vác cái xác đến để chị chăm sóc sau mấy tháng chạy mấy dự án cuối năm. Vừa gặp chị đã làm thằng ku em nó lại nổi hứng check choác cứ đòi nằng nặc cho chị BJ ngay trên sàn trước. Nhìn chị khụy gối xuống Bj liên tục làm cho Sói out ngay phát đầu tiên. Sau đó vẫn như mọi khi, làm xong nhiệm vụ và thêm phát nữa với chị và giải tán. Giữ sức để còn làm nhiệm vụ tiếp.

p/s: chị muốn được lấy cái tên là dâm dâm bà bà, từ nay anh em mình gọi chọ chị là dâm dâm bà bà nhé. Không ngờ dạo này chị lại muốn thế, hồi xuân chăng!!!! Tuy vậy, Sói thích đấy.

Đánh giá:
Face: má núng nính, tuy đã có tuổi nhưng cũng tạm ổn dù đã có tuổi
Body: Thuộc loại múp, xôi thịt.
Da: trắng sáng
V1: to, ti hồng hào, bóp rất thích nhé
V2: có tí lipit vì xôi thịt mà
V3: rất to, ngon, bao doggy phê lòi
Bím: tuy là MB như khít như teen, chưa qua sinh nở lần nào.
Thái độ: vui vẻ, rất nhiệt tình, rất chiều khách, không thích đi với khách tầm tuổi 20, vì tuổi tác trên lệch.
Service: nhiệt tình bú liếm, BJ, HJ, tevet, dọn WC, ...
Không : Some, over nghit, lỗ nhị.

Thông tin:
Máy bay: Tuyền
Khu vực: Tân Bình
Thời gian: 9h - 23h
Price: 200k/1h
Pass: Bạn Anh Sói

Last edited by a moderator:

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Úi. Body ngày càng đẹp nha chế. Phi công đâu tranh thủ đê.

chickgold

Chời,seo thon gọn xênh đẹp zạ Dâm Dâm Bà Bà?
Chúc mừng bộ ảnh mới và nhìu phi công ghé thăm em.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom