300k MB An Nhiên xxx584 - Cùng em trãi qua mùa dịch

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sói chiều nay nhắn tin cho một loạt mà có mỗi em này ngoan ngoãn lịch sự nhắn lại, chốt được cái hẹn ở xxx, quyết tâm vượt muôn trùng xa cách phóng tới con phố nổi tiếng. Lọ mọ vào ngõ, nhà nghỉ tên thì oai mà bé tí, phòng cũng bé tí, nhà tắm bé tí, được cái có cái gương cũng hợp sở thích của mình.

Vào phòng tắm táp ngồi chờ gần 10p thì có tiếng cộc cộc rất khẽ, hồi hộp vãi chưởng các bác ạ, mở cửa ngay, ôi, xinh phết đấy chứ nhỉ, lúc trước lần đầu hẹn gặp cứ sợ không hợp gu, nhưng giờ đi lại mấy em quen thì tự tin rồi. Em nó vào, rất là nhí nhảnh cây cảnh, lại còn ngại nữa chứ.

Người em nó cũng ốm nhưng cũng có da có thịt, có eo, v3 cũng khá. Sói thì lại rất thích mấy em gái da trắng. Được cái da cũng khá mịn mát. Nhiệt tình, yêu nghề,, liếm láp đủ cả. Em nó lại còn đòi tắt điện, bật tivi, sở thích quái vãi luôn. Nói chung em này nhí nhảnh cá cảnh, nhiệt tình yêu nghề. Độ dâm thì khỏi nói, dâm thì mới yêu nghề, yêu nghề thì mới dâm :)) Rên rỉ âm thanh HD luôn, mặt mũi nhìn phê không bút nào tả xiết, xong mình nghĩ bụng "dell hiểu mình là người trả tiền hay đáng ra em nó là người trả tiền mới đúng", mình quan hệ với em mà thấy em còn sướng hơn mình, haiz, đời cũng bất công cho giới làm trai.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền nam
Face: khuôn mặt hiền, trang điểm nhẹ nhàng, tuy không phải dạng quốc sắc thiên hương nhưng cũng làm xao xuyến bao anh.
V1: hệ cam nhỏ, hơi mềm, núm nhỏ bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng múp múp.
V3: cái này bù lại cho các vòng trên, to tròn căng đét, doggy phê lòi.
Service: Đúng chuẩn máy bay, chiều khách hết mình. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: An nhiên
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: