300k MB Bảo Ngọc xxx547 - Hạnh Phúc là đây

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Ông bà ta có câu rảnh rỗi nó sinh nông nổi, nhưng nói đi nói lại nhiều khi cũng đâu phải mình tạo ra , thời buổi kinh tế khó khăn, việc không có , không trách mình được, thì mình quay sang trách đời, trách xã hội vậy. Chém thế thôi chứ từ bé tới giờ, đời nó chưa đẩy thì mình đã chủ động ngã mẹ nó rồi.

Vâng sau khi nhận phòng và tắm táp sạch sẽ, 15p sau thấy nhà cửa rung lên bần bật. Cửa chính của phòng bỗng nhiên bật ra, đèn bỗng nhiên bật sáng, trước mắt mình lồ lộ là 1 tiên nữ khả ái. Sói sợ hãi khép lép nấp vào góc tường, giọng khe khẽ vang lên như kiểu trai tân vừa bị bà già hiếp dâm.

Thôi em vào tắm đi rồi ra mình tâm sự tiếp. Em có cặp ngực to, hơi mềm, mặt mình cứ rúc vào cặp ngực của em ấy mà mâm mê, liếm láp, cấm bác nào liên tưởng đến cảnh vét máng đấy nhé.

Người em này mình dây, eo thon, mông thì bình thường, làn da khá là đẹp. Đang đê mê với em ấy thì tự dưng thấy nước ở đâu thấy ngập nửa chân giường, giật mình hoảng loạn định chạy đi sơ tán thì em ấy kéo mình lại ấn đầu vào cặp ngực của em ấy và nói: " anh ơi đừng sợ, hít tiếp đi, anh là khách đầu của em đó, nên nước của em nhiều lắm, anh có bơi cả buổi hôm nay cũng chả hết " không tin anh kiểm tra mà coi.

Tưởng em ấy nói đùa, mình thò bàn tay vào, giật mình vì thoáng cái nửa cánh tay mình thụt mẹ nó vào trong bím em ấy rồi , chả lẽ em ấy nói thật. Thôi thì dạo chuyện , tỉ tê đã xong, mình bảo em ấy thỏi kèn, lau súng cho mình để còn về cơ quan trả bài cho sếp. Thôi thì cái gì đến cũng phải đến, có ăn thì phải có ỉa, đã đến lúc súng đút vào nòng. Nước em ấy thì nhiều như mình nói ở trên rồi, bím thì cũng thuộc dạng được, còn bóp. Đời nó dậy rồi " Ngoan thì cái gì cũng có mà đã hư thì chả có cái đíu gì đâu "

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m65
Quê quán: miền tây
Face: dễ thương đáng yêu, thật sự nếu trở về tuổi 18 thì em phải là 1 nàng kiều đẹp tuyệt sắc giai nhân.
V1: hệ cam to tròn, hơi mềm, bú mút xoa nắn thoải mái, có chiêu kẹp xúc xích bằng bánh bao rất đã.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: tròn lẳn, cong mịn, tròn cao chắc chắn, mịn màn, chuẩn vòng 3 mình thích, doggy thì chấm hết
Service: Đúng chuẩn gái gọi, tình cảm chiều khách, chịu tâm sự với khách. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có đi some 2 nữ, qua đêm giá cả thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: Bảo Ngọc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
B

bảo ngọc

Guest
Xl a em ko Biet vào .jo em moi jo anh khach chi em vao day,

B

bảo ngọc

Guest
Cuối tuần em chúc cả nhà vui vẻ.co anh nào rảnh không qua chơi với em đi,hứa sẽ ngoan.hihii

B

bảo ngọc

Guest
Hihi.cuoi tuần roi may anh rảnh ghé ủng hộ em nha

B

bảo ngọc

Guest
Em vẫn đung đây cho anh đi tìm.cac tinh yêu của em oi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom