300k Mb Bảo Nhi Xxx829 - Thần Dâm Đời Thứ 3 Của Diễn Đàn

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Sự thể là sau khi đi chek mấy em bạo dâm bỗng nhiên tôi nổi lên ý định là sẽ đi chek hết các đương kim đại dâm nữ . Sẵn số em Bảo Nhi, nhân thể chiều hôm qua sau giờ làm có vc phải qua khu vực quận 8, tôi liền alo setup quả hẹn. Sau đây là tường thuật chiến trường.

Khi alo cho em nó, tôi cũng chả nhớ pass qué j, liền bị em nó vặn 1 hồi theo kiểu "anh là ai? Bạn a là ai?". Đành phải giở chiêu chém gió 1 chập mới setup dc quả hẹn ở ổ nhền nhện.

Cuối cùng cg vào dc phòng ngồi thở. Rồi cg đi rửa trym, lát thơm tho cho em nó làm vc chứ :D. Đang chăm sóc thằng cu thì nghe cộc cộc. Tổng thời gian chờ khoảng 5-7p. Liền mau chóng mặc tạm cái quần đùi (phòng khi mở cửa k phải em nó mà lại là chú Hugo thì còn biết đường mà chém :D

Ấn tượng ban đầu là quả đầu nhuộm nguyên màu cam chói lóa và cái hình xâm trên chiếc ngực to khủng. Vào fòng em nó mở hàng luôn 1 chuyện về 1 bro nào đó đi chek em nó 5 lần thì 4 lần bị CAGT tóm, k chek dc. Đến lần thứ 5 cố đấm ăn xôi, chek dc em nó thì lúc về lại bị CAGT hỏi thăm. Bro nào là thành viên tổ tiếp tế cho CAGT mua nhà, mua xe thì lên tiếng phát nhé. Thấy em này chém zó, mình cg mở máy gieo bão ầm ầm, học theo kinh nghiệm của bác lee, chả mất j, cứ chém.

Dc 1 hồi em nó cười như bệnh nhân xổng trại, phát 1 câu làm mình cg rợn tóc gáy:

- "Anh & em hợp cạ đấy, hôm nay cho a 3 fát mới dc về."

Mình chưa kịp ú ớ, em ý bồi thêm 1 câu nữa: :sosp:
- "3 fát em sướng rồi a mới dc về."

Thôi xong đời cheker rồi, may mà tối nay gấu mẹ đi vắng, k thì cứ gọi là chết k có chỗ chôn.

Thêm 1 chi tiết chết cười nữa trc khi vào cuộc. Chả là vào fòng đặt đồ, vừa chém zó em nó vừa xin phép mình gọi thêm 1 chai La Vie cho riêng em nó. OK thì gọi. Lúc em nó cởi đồ xong chưa kịp vô nhà tắm thì cộc cộc, La Vie đã đến. Mình mở hé cửa, thằng ôn nhân viên N2 vưa đưa chai nước vừa ngó ngó vào trong. Mình nhìn theo, hóa ra em nó vừa đi ngang qua vào nhà tắm. Thằng ôn cứ dài cổ ngó theo, k chịu đưa nước cho mình. Thằng ôn này cứ như chưa bao h thấy gái cởi truồng hay sao ý. Vừa giật chai nước của nó vừa cố nhịn cười.

Cuối cùng cg lên zường. Em này công nhận là biết service. Em nó mút liếm từ cổ, ngực xuống đến chân. Vừa làm vừa chỉ ra chỗ nào đàn ông thik. Kiểu vừa đá đầu lưỡi vào bẹn, vừa bảo "chỗ này làm tnày là các anh thik lắm đây này". Hoặc đang mút chuyển xuống đá bi, xong chuyển xuống phần gần lỗ nhị của tôi, vừa nói "chỗ này các anh cg thik này, anh kê cái gối lên em làm cho". Sau khi tắm cho mình = lưỡi, em nó bảo "anh đè lên em rồi cọ vào mu em đi". Dc 1 hồi thì em nó vật mình ra (k nói ngoa nhá, bị vật ngửa ra), đeo bao cho mình nhanh như chớp, như là em ý lên cơn dek chịu dc ý, rồi ngồi lên cưỡi mình, vừa nhún vừa có âm thanh ư ử như khi anh em đàn ông mình ngứa lưng k gãi dc, xong có ai gãi hộ cho ý :D.

Shot 1 dc em nó chăm sóc kỹ càng, lại thêm khoản rên ư ử lúc em nó sắp dc, nên k giữ dc lâu, 10f là out. Trong lúc chiến thì em nó rên nhè nhẹ, nhưng lúc đang doggy say mê tự nhiên thấy nó rên to & dồn dập rồi đổ rạp người xuống. Mình thấy thế liền cho out, chả biết có phải bài của em k nữa.

Xong vc nằm chém zó. Em này thik dc ôm ấp hay sao ý, chân cẳng gác lên mình, mặt thì rúc vào ngực, ôm chặt, mà vẫn k quên chém zó đều, phục thật :D. 1 lúc rồi k bảo mà em nó tự xuống dưới bắt đầu đá lưỡi. Hehehe, chim mình vẫn dính tt từ lúc nãy, em nó liếm mút ngon lành, làm mình lại nổi hứng mà chào cờ.

Shot 2 lâu hơn, làm trên zường chán, lôi em nó đứng dậy, ấn dính mặt vào cái cột nhà mà fang. Đằng trc, đằng sau, ngang dọc tôi làm hết. Khoái nhất là kiểu em nó ôm cột, 1 chân gác lên vai mình, 1 chân chống đất, dập như trong fim :p. Chiến mãi k ra dc, quyết định quay tay, bảo em nó ngồi xuống để mình bắn vào ngực. Out lên ngực em nó xong nó vào luôn toilet.

Xong vc nhìn đồng hồ, đã dc gần 2 tiếng rồi. Định mặc quần áo thì em nó đi ra:

- "Còn phát nữa cơ mà anh"
- "Uh, nhưng a đói quá, đi ăn j rồi tiếp"
- "Ủa, anh chưa ăn hả, em làm bát bún bò trc khi gặp anh rồi, hehehe"

Cười cái con bà em ý, kiểu này phải đánh bài chuồn thôi k sẽ bỏ mạng ở chỗ này mất. Can tội chém zó lắm vào.

- "Em mà làm tới, a ngất ra đây thì em rắc rối to đấy! Thôi tốt nhất em để a chụp ảnh em, xong nếu lên dc thì a cho em sướng tiếp."

Liền lôi máy ảnh ra tác nghiệp. Em này thik dc chụp ảnh, & k hề ngại làm dáng. Tuy nhiên kiến thức hạn hẹp, cóc biết tạo dáng. Các kiểu trong ảnh đi kèm ở dưới hoàn toàn là tôi đạo diễn 100%.

Sau đó, nghe chừng em nó nguội rồi, liền nhanh chóng thu gom tàn quân rút gọn, chim vẫn còn tê tê trong quần.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền nam
Face: sinh ra vốn bản chất dâm, từ khuôn mặt đến từng động thái, phải nói là em là thần dâm
V1: hệ cam lai bưởi to tròn, bú mút, xoa nắn đã tay lắm, núm nhỏ hồng.
V2: tướng múp thì có lipit là chắc rồi
V3: cái này thì rất thích vừa đâm vừa vỗ mông em là hết ý luôn.
Service: kỹ thuật lám tình bật thầy, thích bạo dâm ngược lại checker. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Infor:
Gái gọi: Bảo nhi
Khu vực: quận 8, quận 7
Thời gian: 9h - 22h

Price: 300k/s
p/s: em nó có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Status
Không mở trả lời sau này.