300k Mb Bảo Nhi Xxx829 - Thần Dâm Đời Thứ 3 Của Diễn Đàn

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Xác định cmnr là sẽ lết xuống cầu thang! Nhưng em cũng mún thử gặp em "Võ Tắc Nhi" này xem nội công của em đến đâu mà vì nhà xa wa Bác ợ nên đành ngậm ngùi chờ rp của Bác cudam thui!!!!
đã thích thì nhích thôi, lo gì nè bác

R

Randy Orton

Guest
Q7 xa quá xa luôn.Từ bến kia qua đây.Nếu em nó chọn gần quận hơn thì anh em checker dễ ủng hộ hơn.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Chào các bác, lâu rồi acma không vào diễn đàn nhưng không phải acma không theo dõi diễn đàn. Acma xin đứng ra nói câu công lí như sau, acma chỉ muốn làm người hòa giải không muốn anh em diễn đàn trở thành kẻ thù hiềm khích nhau.
- Thứ 1 các bác không nên châm chọc nhau, có thể chỉ là câu nói đùa nhưng khi đứng ở khía cạnh đối phương, họ không thích điều đó, điều này tuy nghĩ là đùa, nhưng nhiều quá sẽ trở thành chiều hướng xấu.
- Thứ 2, các bác cũng không nên tạo nick ảo đả kích nhau, có gì không hài lòng cứ pm riêng cho acma.
Chỉ là 1 diễn đàn tìm kiếm sex, không nên phân chia cấp bậc như những công ty cũng không nên quá căng thẳng với những gì xảy ra trên này. Chủ yếu vui thôi là được. Mong các bác luôn giữ vững tiêu chí như lúc đầu khi tham gia.
Thank! Chúc các bác có được 1 sân chơi trong sạch và có những giây phút giải trí vui vẻ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom