200k Mb Bích Hạnh Xxx197 - Chiến Hạm Mới Của Vnanchoi

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đa số mb đều nhỏ hơn mình nên thật sự nhiều khi viết bài để chữ mấy em thì các bác kia lại lầm tưởng. Tiêu chuẩn của mb thường do ông anh phân theo nhiều tiêu chí khác nhau nên Sói tôi cũng chỉ là đi làm thuê kiếm miếng cơm thôi, các bác checker thông cảm nha.

Quay lại vấn đề, Có được thông tin của Bích Hạnh đã lâu lắm rồi nhưng vì những ngày cuối năm bận bịu với nhiều việc nên nhân dịp trong lòng đang buồn và chán nên nhấc máy lên gọi cho em. Đầu dây bên kia nghe 1 giọng nói rất lễ phép của em làm cho mình càng muốn nhanh chóng gặp em ..... và thế là cũng nhận được 1 cái hẹn từ em nó .

Thế là nhanh chóng phóng con chiến mã hết tốc đội đến nơi mà em đã hẹn mình. Vào lấy phòng nằm đợi em nó tới....chưa đầy 10 phút sau...nghe tiếng gõ cửa ...cộc...cộc... vừa mở cửa ra đứng trước mặt mình là gương mặt đứng tuổi nhưng mặn mà và phong sương.

Trước tiên,2 đứa vào phòng tắm để em tắm cho mình và thằng nhỏ một cách sạch sẽ, thấy em sạch sẽ - trắng trẻo vậy mình cũng yên tâm. Tắm xong thế là hai dứa mình lên ôm ấp và nói chuyện cũng khá lâu rồi em cũng nhẹ nhàng bj cho mình ,đặc biệt là em nó chăm sóc thằng em mình rất kỹ và bài bản nha các bác...mình mà không kiềm chế là không thoat khỏi ngưỡng cửa bj này rồi.....Em bj rất lâu đến khi mình yêu cầu dừng lại mới thôi ( chính những yếu tố này mới làm cho mình rất tình cảm như đang ở bên gấu vậy đó) .

Thế là chuyện gì đến phải đến thui....đủ mọi tư thế cảm giác như mình đang được chính gấu của mình phục vụ mình vậy đó.

Đánh giá:
SN: 1983
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: ở cái tuổi của mb thì cũng tạm ổn, nhìn cũng còn nét thời thanh xuân.
V1: hệ cam nhỏ, hơi mềm, núm to hạt đỗ bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: máy bay thì có lipit là điều chắc chắn.
V3: bù lại được cái này săn chắc, doggy hết ý
Service: máy bay bình dân, phù hợp với mọi lứa tuổi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Máy bay: Bích hạnh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h - 24h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
chj làm từ đoạn nào fen
Bác alo cho MB .MB sẽ nói địa chỉ cho bác tới. Nếu MB chưa nghe máy bác để lại tin nhắn + pass . Làm xong em ấy sẽ trả lời bác,

tổng quản

Đao phủ ngầm
Thành viên BQT
Smod
Công Thần VNanchoi
Em này tôi sẽ treo lên trang 1 để anh em dễ thấy vì sai sót của bánh viết bài nên tôi ưu ái cho em đó

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom