300k MB Bích Thủy xxx400 - Chiến đấu cơ mới tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì cũng mới vào với đội của Sói nên anh em tranh thủ ủng hộ nhiều nhé. Em có khả năng tiếp nhiều nam nên anh em cũng nên thử việc some với em ấy. Nhiều khi lên bài mà anh em ủng hộ ít quá rồi các em nghĩ hết lại bảo hàng trên web ít quá. Để cung và cầu luôn được cân bằng, anh em cũng cần góp 1 phần sức.

Như anh Acma có nói, diễn đàn này lập vì sân chơi công bằng cho anh em checker và cho cả các em hàng. Do đó nó tồn tại nhờ sự góp sức của anh em, nếu anh em thấy đã không còn mặn nồng nữa thì ý nghĩa của web cũng sẽ không còn. Mong là vnanchoi sau cơn đại dịch này sẽ lại xum vầy như xưa.

Đánh giá:
SN: 1991
Chiều cao: 1m52
Quê quán: miền tây
Face: đẹp nhẹ nhàng, trang điểm nhẹ, nét chất phát mộc mạc vẫn còn ở em, không như các em đã vào nghề lâu, em vẫn giữ được sự hồn nhiên chân thật
V1: to tròn, hơi mềm, quầng vú to, núm hạt đổ bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng múp có da có thịt
V3: căng đét, cong, tròn lẳn, doggy phê hết biết
Service: Làm tình nhẹ nhàng, đúng chuẩn gái gọi. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: em ấy có đi đêm và some nhiều nam giá thương lượng.

Thông tin:
Máy Bay: Bích Thủy
Khu vực: quận 5
Thời gian: 9h – 24h
Price: 300k/s 500k/2s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Đã check.nói chung hợp giá cả thị trường.thái độ vui vẻ,có cái là e làm tình nhanh quá.chậm lại tí nửa,hàng họ thì ok.vếu hơi mềm nhưg bóp còn đạ tay.
Ae ủng hộ e nó đi.nghe e bảo tháng sau e ấy nghỉ

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom