300k Mb Hoài Thương Xxx355 - Chuyên Cơ Mới Tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đợt vừa rồi vất vả tiếp mấy ông anh chả có thời gian check choác. List hàng thì càng ngày càng dài. Tự nhiên thấy áy náy vs thằng nhỏ vs anh em đồng dâm quá. Thế là quyết định vác súng đạn đi tác nghiệp làm cái rp cho anh em. Bốc máy và contact đc với em Hoài Thương, làm mình phi đến nắng cháy cả da. Lên phòng thấy cơ sở vc đc, phòng ốc đẹp.

Đang đứng ngắm cảnh Sài Gòn từ trên cao thì em gõ cửa, nhanh vãi. Đập vào mắt là 1 em vừa người, xinh xắn, dạng múp múp có da có thịt nhìn khá là chim ưng. Em nó khá nhẹ nhàng tình cảm, nói chuyện vui vẻ, dễ nghe. 2 anh em nằm chém gió chút rồi đi vào vấn đề chính lun. Em nó khá ngoan, BJ chăm chỉ bảo dừng mới thôi. Đặc biệt em BJ khá chuyên nghiệp và sướng (mình phải vận công mới ko đầu hàng đấy, tí toi). Xong rồi lắp bao vào chiến, đầy đủ các tư thế và out trong sung sướng.

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: hơi cứng tuổi nhưng nhìn cũng ổn, đầy đặn, mũm mĩm.
V1: hơi mềm, núm to hạt đổ, bú mút thoải mái.
V2: có ít lipit vì đã là mb rồi thì body vậy là ổn.
V3: cái này thì khỏi chê với mb rồi, bù đắp những phần khác
Service: Đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: Hoài thương
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom