300k Mb Hồng Nhi Xxx098 - Chuyên Cơ Thời Tiền Xử Được Tân Trang

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đúng là Sói phải quỳ lạy đại ca tôi vài lạy, mới về có 1 thời gian ngắn mà làm mưa làm gió trong giới gọi hàng Sài gòn rồi. Đúng là anh đi đến đâu đều xách hàng và mb đến đó. Cứ chưa đầy 1,2 ngày lại có người khác. Tuy hàng của anh phải công nhận không thuộc dàn hotgirl nhưng đủ thể loại cho mọi người lựa chọn. Anh chăm sóc khách hàng rất tốt, cả việc mỗi người 1 một sở thích anh cũng để tâm.

Quay lại vấn đề em này, phải nói là ai thích gái xinh thì dùm ơn lượn dùm, em này đúng chuẩn là mb. Mb tiêu chuẩn là phải có tuổi, có skill dữ dằn, có tình cảm, chia sẻ những chuyện tâm tình được nên nhiều lúc mấy bánh trẻ bây giờ xếp hàng với mb chung luôn làm mất đi ý nghĩa thật sự của mb. Nếu nói về skill thì Sói dám đảm bảo chưa mb nào của diễn đàn này hơn được em nó. BẢO NHI VÀ THẢO MỘC có đối thủ cạnh tranh đáng gờm rối nhé. Tuy body em không đẹp như mấy em kia, nhưng thần dâm này cũng được xếp hạng trên bản phong thần dâm nhé.

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m57
Quê quán: miền tây
Face: có chút sương gió phong trần rồi nhưng vẫn mặn mà, luôn ửng hồng vì nắm gió Sài gòn hay do sự cơ nhọc của cuộc sống
V1: hệ cam nhỏ mềm, núm nhỏ hồng, quần vú to, bú như bú sữa mẹ ấy.
V2: có lipit nhé, đã là mb thì khỏi đánh giá.
V3: to tròn cực kì luôn, săn chắc, thích nhất là vừa đâm lỗ sau và vỗ mông em nó.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), chơi lỗ sau, cho ra trong miệng.

Infor:
Gái gọi: hồng nhi
Khu vực: quận phú nhuận
Thời gian: 8h - 22h

Price: 300k/s
p/s: có qua đêm giá thương lượng
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
B

Bạch Hổ

Guest
Hum wa gap e Hongnhi ở PVT ,gv
Phai noi la e dễ thuong,ngoan hien ,va phối hợp vô cùng an ý,tạo cảm giác sung Suong ,thỏa mai,dân chẹcker chac can vay thoi,e ko hoi thúc,k quan tam Tg .....miễn sao cho minh lên everet......la e Zui,ma minh cung Zui,thanks e nhieu
Viết cho em 1 bài reply đi bác

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hum wa gap e Hongnhi ở PVT ,gv
Phai noi la e dễ thuong,ngoan hien ,va phối hợp vô cùng an ý,tạo cảm giác sung Suong ,thỏa mai,dân chẹcker chac can vay thoi,e ko hoi thúc,k quan tam Tg .....miễn sao cho minh lên everet......la e Zui,ma minh cung Zui,thanks e nhieu
làm cho e nó bài rep bên box rep bài đi bác

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom