300k Mb Linh Nhung Xxx860 - Ngon Tuyệt Vời

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
1 ngày chủ nhật ko vội vã.Ngồi nhà làm nốt các việc lặt vặt dở dang mà giữa tuần bận công việc ko làm đc.Thư giãn bằng cách mở web thị dâm hàng họ và chat chit với các đồng dâm. Thấy ông anh treo status zalo:"Chuyển sang nghề trông trẻ rồi",mình liền buzz ngay và hỏi :

Sói trắng : Có tin vui rồi hả huynh
Acma: Uh , huynh có baby rồi
Sói trắng: hehee, cưới vợ rồi hay là chơi bời quên mang áo mưa ?
Acma : Lỡ đưa chim vào rồi ko rút ra đc mà.Tự nhiên giờ cảm thấy có trách nhiệm ghê

Sau đó là câu chuyện dài về 1 cuộc đời 1 checker từ lúc khởi nghiệp, thành bánh rồi rời khỏi cái thế giới hàng này. Đúng là cuộc sống luôn là 1 guồng quay không ngừng, khi các bác không hề nghĩ đến 1 ngày nào đó mình cũng làm cái nghề mà xã hội xem là ăn trên thân xác phụ nữ này. Vậy là ACMN của chúng ta đã bị ràng buộc. Sai thì sửa,mà chửa thì đẻ. Ông anh giờ đã an phận thủ thường. Giờ đây ko còn những tháng ngày lọ mọ, cũng ko còn những chuyến chuột bạch đầy phiêu lưu mạo hiểm. Nhưng biết đâu tre già thì măng mọc,chưa biết chừng sẽ có 1 checker tương lai ? người ta nói con nhà tông không giống lông cũng giống cánh, không khéo con lại hơn cha thì cả cộng đồng gọi hàng được nhờ. Câu hỏi này có lẽ phải vài năm nữa mới có lời giải đáp.

Hehe thôi tập trung vào nội dung chính nhé.Buổi sáng qua nhà gấu làm 1 shot,đến chiều tối thế quái nào thằng cu em nó lại hỏi :"Sao hôm nay anh ko đi săn mồi àh",chợt nhớ ra đợt cuối tuần này chưa đi ăn em nào. Thế là phóng xe qua quận 10, chui tọt vào 1 nn lấy phòng và gọi đối tác đến, bước vào phòng là 1 em trông như thế này.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: hơi cứng tuổi, nhìn tạm được.
V1: hệ cam nhỏ nhưng vẫn săn chắc, núm nhỏ, xoa nắn, bú mút thoải mái.
V2: mb nhưng có ít lipit, ôm ấp những ngày mưa rất ấm
V3: cái này khỏi chê luôn, mông cong, rất nẩy, doggy phê lòi.
Service: đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: Linh Nhung
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Miệng em này với em Xuân Nghi như hai chị em ruột, kích thích ghê
Chúc em luôn đông khách

D

DanChoi2018

Guest
Đúng chuẩn chị gái ngon tẹt zời, bóc tem xé mác chúc chị gái đông trym và tươi trẻ mỗi ngày!!!
:cool::p:D
Bốc tem chưa bác ơi ... cho tý thông tin hihi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom