300k Mb Linh Nhung Xxx918 - Book Vé Máy Bay Tết

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
haizzz, hôm nay tiện sửa máy tính cho 1 thằng cha bên Lê Hồng Phong nên sẵn tiện rút con dế ra hẹn em Linh Nhung luôn , để bỏ máy ở nhà ổng rồi chạy đi check phát cho lẹ. Hình như là gần tết các em dễ hẹn hơn, các bác ai cũng lo tiền sắm sửa tết, em nào cũng rãnh, cứ alo là em ấy bắt máy và đi ngay

Sau một lúc gọi điện thì được em hẹn tại xxx, quăng cái lap cho ông anh rồi phi đi ngay, dạo này các anh kia về bớt cũng đỡ phải đi tiếp khách nhiều cho ông anh của mình. Giờ rãnh thì chắc phải săn hàng để qua tết còn có cái để lên.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: hơi cứng tuổi, nhìn tạm được.
V1: hệ cam nhỏ nhưng vẫn săn chắc, núm nhỏ, xoa nắn, bú mút thoải mái.
V2: mb nhưng có ít lipit, ôm ấp những ngày mưa rất ấm
V3: cái này khỏi chê luôn, mông cong, rất nẩy, doggy phê lòi.
Service: đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: Linh Nhung
Khu vực: quận 10
Thời gian: 9h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Chỉnh sửa cuối:

Play Boy

Có rồi đó bác. Nhưng diễn đàn mấy tháng lọc lại bài nên cho vào delete rồi :D
Xa quá thì khi nào có dịp ủng hộ em nó .mà bác cũng đi rồi đó chớ :p

L

linh nhung

Guest
Em chao cac anh buoi sang vui ve...em hom nay co lam cac anh nho nghe qua ung ho .em lam tinh co bu liem day du moi tu the ... em mong Dc su ung ho cua cac bac . Em lam tinh kg suong kg lay tien cac bac.

kataklysm

Well-Known Member
Em chao cac anh buoi sang vui ve...em hom nay co lam cac anh nho nghe qua ung ho .em lam tinh co bu liem day du moi tu the ... em mong Dc su ung ho cua cac bac . Em lam tinh kg suong kg lay tien cac bac.
Ặc ko tê mới lạ

L

linh nhung

Guest
Da em còn lam anh yeu em mong được anh ghé qua ủng hộ em nhé. Em làm tình vui vẻ nhiệt tình

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Trên mỗi bài viết các em đều có số ở trang đầu tiên phần infor trên mỗi bài viết bạn @Hienquoc412 nhé!
Bài nào còn sdt thì bạn lấy vì những e đó còn làm,những bài k có sdt và khoá đồng nghĩa em đó đã nghỉ !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom