300k Mb Linh Xxx410 - Hoàng Hôn Tím, Khoảnh Khắc Khó Quên

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm qua khớp được cuộc hẹn với em MB Linh lúc 5h chiều nhưng trời lại mưa rào mãi đến đêm nên đành nhắn tin hẹn em đến hôm nay
sáng hí hửng định gọi cho em thì lại phải đưa gấu về ngoại mãi chiều mới về được. Lý do lý chấu mãi mới đánh lạc hướng được gấu thế là phone cho em trang ngay và lại khớp được cuộc hẹn tại gv.
Phi đến nơi thì trời cũng đang lúc hoàng hôn

Đến lấy phòng rồi ngồi ngắm cảnh hoàng hôn được khoảng 10p thì em tới
Ấn tượng ban đầu, tuy là mb nhưng mặn mà son sắc cộng thêm làn da trắng mịn của em đúng gu mình thích.
Mình dụ luôn em vào tắm cùng vì đi đường về mình đã kịp tắm tát gì đâu hai anh em vào tắm mà vặn mãi chẳng có tí nước nóng nào điện xuống lễ tân thì được ngay cái lý do”mùa hè ít dùng nước nóng nên khi nào khách cần mới bật” mà giờ mới bật thì đợi đến bao giờ làm mình tắm xong ra mà sun hết cả chym.

Nhưng chính lúc này nằm ôm em mới cảm nhận được hơi ấm và mùi thơm từ cơ thể của em làm mình lâng lâng nhè nhẹ thằng cu em được đà cũng phất cờ theo.
Mình bảo em vào luôn việc chính đi cho anh xem em có tài gì nào?
Em không nói gì chỉ nhoẻn nụ cười rất tươi làm mình thấy đáng yêu thế không biết và em bất đầu hj rồi bj rồi tiếp theo nữa thì chắc ai cũng biết rồi Sói không dài dòng nữa.

Đánh giá:
v1: to tròn săn chắc, hệ bưởi, bú mút, liếm láp thoải mái
v2: eo ót mình dây, có ít lipit thôi, ôm eo doggy là hết sảy nhé.
v3: mông nảy, dáng cong, độ đàn hồi tốt, thích hợp vs đầy đủ tư thế.
service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời, chiều chuộng khách hàng. tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc

Thông tin:
Máy bay: Linh
Khu vực: bình thạnh
Thời gian: 9h - 24h

price: 300k/s
p/s: có qua đêm, có đi lỗ nhị giá thương lượng.
pass bạn a sói

Last edited by a moderator: