300k MB Mai Thanh xxx602

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dù cơn dịch vẫn đang hoành hành nhưng cũng đành liều 1 phen. Đã gần 2 tháng không làm gì, có bác còn đi hỏi ông anh là có phải Sói lại bị đuổi rồi không? Bác này chắc cũng là bạn của ông anh lâu rồi nên mới hỏi thế. cũng không trách được tại lâu rồi diễn đàn chúng ta vắng lặng quá, không có 1 cái gì thật sự nổi bật để bùng lại ngọn lửa đam mê check hàng.

Em này trở lại nhưng có chút thay đổi, mong anh em diễn đàn vẫn ủng hộ em ấy nhiệt tình sau khi được giải phóng. Các bác thần dâm chắc cũng đã khát khao khi bị giam trong nhà mấy tuần nay. Giờ em thần dâm này về là quá hợp để giao chiến rèn lại những kỹ năng đã mất đây.

Đánh giá:
Sn: 1990
Face: nhìn phúp pháp phúc hậu, lúc đầu nhìn em rất dữ nhưng lên giường mới lột tả dc hết tất cả những kỹ thuật kinh người.
V1: hệ cam, bú múp, liếm láp thoải mái.
V2: tướng xôi thịt nhé, các bác nào đúng gu xôi thịt thì nằm ôm em ngày mưa rất đã.
V3: cái này là cái nổi trội nhất của mấy em múp, rất rất to, doggy đẩy lút cán nó cứ nẩy nẩy :)
service: dâm đãng làm tình điêu luyện, bác nào yếu chỉ có chết, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc (khách sạch sẻ).

p/s: có qua đêm giá thương lượng

Thông Tin
Máy bay: Mai Thanh
Khu vực: Quận tân phú
Thời gian: 9h - 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom