200k MB Minh Nguyệt xxx228 - Chuyên cơ tháng 5

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào toàn thể đồng dâm, hôm nay lại mang 1 em khác về với nhà mình đây, mong cả nhà thưởng thức vui.

Hẹn em ở nơi làm việc xong thì đến lấy phòng xong nhắn tin số phòng cho em và không quên nhắc em đến ngay. Tác phong đúng giờ mà chỉ chưa đến 10 phút đã thấy em gõ cửa rồi. Cánh cửa mở thấy 1 em nhìn duyên dáng, trang điểm nhẹ rất phù hợp với mình, không phủ mấy chục lớp phấn như mấy em kia, môi đánh son xí muội rất đẹp, dáng cao Em chào mình gật đầu và vào tắm chung.

Khi bước ra thật bất ngờ. Em ấy nude toàn phần bước ra nằm sẵn trên giường đắp chăn chờ mình chui vào ôm ấp. Em nói chuyện rất lễ phép và gần gủi như người yêu, mình giang tay ra E vội chui tọt vào lòng mình như con mèo ngoan cảm giác rất yêu. Em có màn đá ty rất phê, rồi xuống chăm sóc thằng em chu đáo làm mình cứ giật giật khi em cà lưỡi vào miệng thằng nhỏ rồi cũng đeo bao vào chiến.

Mọi chuyện cứ thế diễn ra đến khi thằng nhỏ bật khóc trong tư thế thứ 3 doggy. Em này cưỡi ngựa rất giỏi nhé đặc biệt hơn là rất ân cần rút bao lau chùi sạch thằng nhỏ, điều mình thấy ít có ở những em khác. 2 đứa chuyện trò khoảng 10p rồi em xin phép về.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền tây
Face: đẹp mặn mà, tuy đã qua 30 cái xuân nhưng vẫn đẹp quyến rũ và rất xì style.
V1: hệ cam to tròn săn chắc, núm nhỏ, hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: căng đét, em nào ở level máy bay đều có vòng này vô địch to, doggy chết mệt.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi)

p/s: có massage them phí 150k, có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: Minh Nguyệt
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h – 1h sáng
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: