300k MB My My xxx909

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền bắc
Face: xinh xắn dễ nhìn, tuy là máy bay nhưng biết cách ăn diện, trang điểm, sang trọng quý phái.
V1: hệ cam lai bưởi to tròn săn chắc, tuy là nhân tạo nhưng miễn là to và bú mút thoải mái là được.
V2: eo ót mình dây, có ít lipit.
V3: cái này thì khỏi chê luôn, doggy là chỉ có xịt
Service: Chiều chuộng khách hàng, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng, chơi lỗ nhị full skill.

Thông tin:
Gái gọi: My My
Khu vực: quận 10
Thời gian: 10h - 24h
Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng quận 1-3-5-10-11 52

Chủ đề tương tự

D

DejaVu

Guest
Sau bao ngày, nhìn thấy siêu máy bay My My làm mình sướng tê cu. Tuyệt phẩm máy bay quận 10 nha các cụ, đi lỗ nhị và cho ra trong miệng không phụ phí, dịch vụ đỉnh của đỉnh.
Body thì thôi em không bàn cãi nhiều, các cụ cứ set kèo, vào phòng lột đồ chị My My ra thì tự hiểu. Bởi ngày nay các em hàng dùng photoshop quá đà nên hình trên bài đăng quá khác so vs thực tế, chắc chẳng còn được bao nhiêu mỹ nữ có được cái body cực gợi dục chị My My.
Chỉ ngắn gọn thế thui, chúc chị luôn xinh đẹp và đông anh em "ủn hộ".
Chúc cho vnanchoi luôn nở hoa như thế này!!!
Mãi yêu.
;););)

hansi

Art member
Sau bao ngày, nhìn thấy siêu máy bay My My làm mình sướng tê cu. Tuyệt phẩm máy bay quận 10 nha các cụ, đi lỗ nhị và cho ra trong miệng không phụ phí, dịch vụ đỉnh của đỉnh.
Body thì thôi em không bàn cãi nhiều, các cụ cứ set kèo, vào phòng lột đồ chị My My ra thì tự hiểu. Bởi ngày nay các em hàng dùng photoshop quá đà nên hình trên bài đăng quá khác so vs thực tế, chắc chẳng còn được bao nhiêu mỹ nữ có được cái body cực gợi dục chị My My.
Mãi yêu.
;););)
Thật ko bác?

D

DejaVu

Guest
Bác @hansi cũng là dân chơi máy ảnh, biết nhìn hình, nên em nói ít bác tự trải nghiệm vẫn hay hơn.
Chỉ ngắn gọn 1 câu thui, kiếm được Mỹ Nữ có body và dịch vụ như máy bay My My ở mức giá 300k này giờ chẳng phải dễ.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Mãi yêu.
;););)
Bác dú nhanh tay quá.

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi
My my này thấy quen quen vậy ta.có phai pé xai 1 lúc 6 cai dt ko vậy cà kkkk.chúc e đong khách

D

DejaVu

Guest
My my này thấy quen quen vậy ta.có phai pé xai 1 lúc 6 cai dt ko vậy cà kkkk.chúc e đong khách
Mymy này hồi đầu làm ở Tân Bình trên đường Trường Chinh đó cụ @Thuận_thiên , sau đó chuyển qua q.10, còn xài mấy cái đt thì tui cũng hông rành, nhưng mà ai "ăn" chị ấy 1 lần là ghiền luôn, kaka :p:p:p

D

DejaVu

Guest
mới gặp em phê lắm các bác ạ, chym bót như lực bóp quei tei, rửa cu thấy sưng chù dù luôn
Tính làm thêm cái nữa em nói dưỡng sức khuya rồi anh em mình hẹn lần sau
hí hí, lêu lêu @tidukaka bị bươm bướm My My siết trym. Cơ mà sướng tê bác nhỉ. Bác thử khám phá lỗ nhị chị My My chưa hề?! :cool::cool::cool:

L

leson88

Guest
Mới check em hôm qua trên bụng em có hình xăm đẹp quá, sao hình rp này ko có bác nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom