300k Mb Nana Xxx518 - Chiến Cơ Tầm Trung Mới Tháng 12

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này nhàn cư vi bất thiện nên có hứng đọc lại Tam Quốc Diễn Nghĩa. Trong truyện này mình rất thích nhân vật Gia Cát Không Minh, tuy sức trói gà không chặt nhưng thông minh hơn người, khí phách anh hùng. Càng đọc càng thấy hứng thú thì lại nhớ đến hình ảnh ông anh cũng hao hao. Chiều hôm đó, online zalo thế nào lại gặp ngay lúc ông đang online thế là lại 1 đống bài học vô giá từ anh. Mình dạo này sống ẩn dật nên ông anh thấy mình như vậy hoảng quá nên biếu mình một chiếc máy bay tầm trung để rèn lại skill. Với tinh thần như vậy mình quyết tâm đi tìm thú vui trần tục và một cuộc hẹn nhanh chóng diễn ra dù ngoài trời mưa bão.

1 tiếng sau, mình gặp em. Đập vào mắt mình là một chiếc máy bay còn trẻ, cũng khó hiểu khi ông anh đưa vào hàng máy bay. 2 đứa bắt chuyện rất nhanh và cuộc vui nhanh chóng diễn ra giữa một người trẻ và một người tứ tuần. Kết thúc cuộc chơi. Mình với em mỗi người một con đường, một định mệnh nhưng trước khi về mình vẫn chúc em sống thật tốt để có một cuộc sống tươi đẹp hơn vào ngày mai.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m65
Quê quán: miền bắc
Face: nhìn em hơi phong trần so với tuổi đời của em, chắc do những khó khăn, cực nhọc trong cuộc sống.
V1: hệ cam to tròn, săn chắc, núm hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt.
V3: căng đét, tròn lẵn, doggy phê lòi
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin
Máy bay: NaNa
Khu vực: quận 6
Thời gian: 10h - 0h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Thuận_thiên

Khách qua đường .......
VIP Member
Công Thần VNanchoi