tạm nghĩ MB Ngọc Bích xxx469 - Chuyên Cơ tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Thoi tao lay, Di ve bi sup Ham len day noi de ae biet ma tranh, ma ca bon vao benh qua, Mac cuoi de so. Chac tao lay cai Dien dan nay, ad cua dien dan nay la vay a, ko cho checker noi ve nhung e bo lao nhu The nay a, lam an vay cung ko co dai lau dau, de ma xem, tui day ko ranh de tranh cai van de nay, chao ae, ai sup Ham giong tui thi biet nhe. Than ai
Đọc lòi hết cả mắt ra vì cmt của bác , mắt đã kém sẵn :(
- Chào bác @Hanoiphozz ! Bình tĩnh nào bác. Ae ở trên có những cmt trên cũng đều nói khách quan cả 2 phía bác và em hàng chứ ko có 1 từ nào là BÊNH hàng như bác nghĩ cả.

- Ae checker đi check hàng của bất cứ diễn đàn nào về dịch vụ TỐT hay KO TỐT về có lời khen chê thì diễn đàn nào cũng đều ghi nhận vì diễn đàn là người ở GIỮA và giữa các em hàng và ae checker nên sẽ phải nghe cả 2 phía chứ bác. Nhất lại cái mạng ảo 1 khi mà 1 cái nick lập rất dễ như này. Nếu cứ chỉ nghe phía checker về phản ánh mà xử lý hàng thì lấy đâu ra hàng trên web để ae check ? Và nếu chỉ BÊNH hàng thì lấy đâu ra checker như ae để ủng hộ các em.

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
200k thì ko thể đòi hỏi như 500k,chuẩn luôn r nhưng nếu thật sự như bak phía trên nói thì có thể hơi quá xíu.Bak cứ bình tĩnh chờ BQT xem xét coi ntn, diễn đàn luôn cân bằng giữa 2 bên nên cứ yên tâm nha.

Hình thì 1 dằng, người thì 1 nẻo, có khi nào mình bị trao hàng ko ta.
Mấy e này được cái service bù lại nhan sắc bro ơi...chứ mấy e cũng biết mình là MB rồi nên họ chú trọng cách phục vụ thôi.

Còn mấy e teen thì mấy đứa đó biết mình xinh thường service như hạch không àh...mình từng đi rồi nên biết.

Đơn giản vầy : service ngon thì face xấu ,face đẹp thì service như hạch.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom