tạm nghĩ MB Ngọc Bích xxx469 - Chuyên Cơ tháng 3

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các đồng dâm 1 năm qua banh xác và tiều tụy cũng vì nàng Vid làm cho ngành nghề nào cũng không hoạt động được. Tình hình chung ảnh hưởng cả ngành hàng, các em ngu si, dốt nát thì nào có hiểu được tình hình chung, cứ thế mà chạy lung tung. Đã vắng thì đi web nào chả thế, còn nếu diễn đàn khác sản xuất được vaccxin chống được chị Vid thì Sói cũng bưng hàng qua đó đăng cho mấy em có thu nhập rồi. Cái thế giới phò nó thế đấy ông anh, thấy tình cảm anh giành cho họ chưa và thấy cái tình cái nghĩa của tụi phò không. Xã hội thu nhỏ của thế giới thực thì nó càng khốc liệt hơn, 3 năm rồi, tròn 3 năm anh không trở lại nơi đất mẹ. Anh chuyển hướng toàn bộ đi, bao kế hoạch của anh đâu? vì chuyện gì mà đình trệ hết vậy? Đã xảy ra chuyện gì? 1,2 năm nữa anh không trở lại thì những gì anh xây dưng sẽ tiêu tan.

Than thân trách đời chẳng được gì cả, thôi thì còn vui được ngày nào với anh em trên diễn đàn thì vui thôi. Tuy công việc bận rộn nhưng vừa hành động thì phải thực thi luôn chiều qua đi chén đc em mang máy bay này làm mình quá hài lòng lên hôm nay có một vài lời mang gửi đến chia sẻ những gì mình biết. Hình thức vẫn chưa thấy hết qua giao tiếp và và đi sâu vào thực tế bởi những hành đông ngoan vui tính , và chiều chuông những thế chiến đấu ưa chuộng cho anh em , đáp ứng đc hết và lại mang lại kết quả cao. Mang về sự hài lòng kinh ngạc cho mình, đảm bảo cho anh em một bữa tiệc ngon chym cho anh em . Sẽ gặp lại em vào một ngày gần nhất .

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: vẫn còn đẹp mặn mà, mấy bác trung niên thì em ấy vẫn trẻ đấy chứ, có chút son phấn vẫn hiển hiện được nét đẹp lúc thanh xuân.
V1: hệ cam to tròn, hơi mềm, núm hạt đỗ, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: máy bay đã qua 1 lửa thì có lipit là chắc
V3: bù lại được vòng này ngon nảy lửa, doggy là hết sẩy, gặp bị em sàn gạo thì chết
Service: Kỹ thuật điêu luyện, máy bay ngon lành.Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

p/s: có qua đêm giá thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: Ngọc Bích
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 8h – 2h sáng
Price: 200k/s

Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
@LuuBinhAn Bác ơi. ! Bác đóng góp ý kiến thì diễn đàn cũng rất hoan nghênh bác , nhưng về vấn đề bác nói trên là em hàng ko phục vụ làm hài lòng bác, nhưng đó là khi em nó làm ở 1 diễn đàn khác và tất nhiên không nằm trong sự quản lý của bánh SóiT và dd Vnanchoi mà bác

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Em ấy mới lần đầu tiên bước chân vào vnanchoi, nếu anh em check mà có ý kiến thì hãy phản ánh, còn những gì em ấy làm sai lúc trước thì k nên đưa vào phản ánh. Mong là anh em cho những ý kiến khách quan nhất.

LuuBinhAn

@LuuBinhAn Bác ơi. ! Bác đóng góp ý kiến thì diễn đàn cũng rất hoan nghênh bác , nhưng về vấn đề bác nói trên là em hàng ko phục vụ làm hài lòng bác, nhưng đó là khi em nó làm ở 1 diễn đàn khác và tất nhiên không nằm trong sự quản lý của bánh SóiT và dd Vnanchoi mà bác
Ok bạn, tại vì k hiểu sao mà bài post về e hàng này bên thiên địa mình k review dc nên thấy bài của ẻ bên đây nên review cho ae biết để cân nhắc thôi

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Ok bạn, tại vì k hiểu sao mà bài post về e hàng này bên thiên địa mình k review dc nên thấy bài của ẻ bên đây nên review cho ae biết để cân nhắc thôi
bác check lại em ấy vs pass của diễn đàn vnanchoi xem rồi cho anh em thấy feedback nè

Mới set em ấy về, tầm giá 200k quá ổn, làm tình tốt, ko hối thúc, da thịt thơm tho, bướm cũng còn khít, âu yếm như người tình. Sẽ còn ủng hộ em.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mới set em ấy về, tầm giá 200k quá ổn, làm tình tốt, ko hối thúc, da thịt thơm tho, bướm cũng còn khít, âu yếm như người tình. Sẽ còn ủng hộ em.
cho 1 bài bên box report thì tốt quá bác

Mo cua ra ko le duoi ve,can trai dang ma check, tui noi chi nay chac gan 50 tuoi.di choi Co sao noi vay,chym len ko duoc luon ma, Dua 200k Cho ve .tui phai di them nguoi khac vi uc che.

Craven123

VIP Member
Mo cua ra ko le duoi ve,can trai dang ma check, tui noi chi nay chac gan 50 tuoi.di choi Co sao noi vay,chym len ko duoc luon ma, Dua 200k Cho ve .tui phai di them nguoi khac vi uc che.
Em nào kg ok bác chịu khó chụp lại ảnh ( sau lưng cũng dc) và tn set kèo. Rồi comment ngay trong ks luôn ( comment lúc nào cũng dc, chỉ tiện là trong ks bác ý kiến luôn rồi xóa hình với tn đỡ phải về nhà lỡ quên cái nhiều chuyện phát sinh).
Chứ bác nói kg kg vầy, chuyện trong phòng có 2 ng bít, các ae mod khó giải quyết cho bác dc.
Chào thân ái và đoàn kết.

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
T

Thanh thanh

Guest
200k giá hủy diệt , dã trọn giá hủy diệt thì đừng đòi hỏi da và dáng anh ah . chịch các em máy bay giá này cho đỡ phải nổi thú tính đi hiếp dâm trẻ em anh ah .

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
em ấy vốn dĩ là mb mà, nhưng mà nói đến u50 thì hơi quá rồi, bác muốn u50 thì kiếm MB Tuyền, cái giá 200k thì bác định chọn 1 em như thế nào đây? Trước acma có nói mấy em đã xếp vào mb thì chỉ nên đánh giá service và tình cảm giao tiếp, còn về nhan sắc thì miễn bàn.

langtuphongsuong

Tù Binh
Công Thần VNanchoi
Lão làng vnanchoi
C ấy thật sự là mb nói chính xác là face hơi cứng nhưng cái giá 200k thì dv ổn phải nói là tốt ấy chứ.gặp rùi.bác kia bớt lấ́y 200k ra so với 5x nhá

C ấy thật sự là mb nói chính xác là face hơi cứng nhưng cái giá 200k thì dv ổn phải nói là tốt ấy chứ.gặp rùi.bác kia bớt lấ́y 200k ra so với 5x nhá
O day ko ai lay 200k ma so voi gia 5x,di Laj voice Cai thai do muon lay tien xong di ve a, 200k tui cung phai di lam moi Co nha ko tu dung ma Co, di choi ve ma con rinh cai buc minh ve. Noi chuyen nhu e thi dep me di, dung noi kieu 200 ma doi 500.neu gia xau ma phuc vu ok thi cung ko ai noi gi, thi cu bo tien ra di roi biet no te den muc nao thoi

Thoi tao lay, Di ve bi sup Ham len day noi de ae biet ma tranh, ma ca bon vao benh qua, Mac cuoi de so. Chac tao lay cai Dien dan nay, ad cua dien dan nay la vay a, ko cho checker noi ve nhung e bo lao nhu The nay a, lam an vay cung ko co dai lau dau, de ma xem, tui day ko ranh de tranh cai van de nay, chao ae, ai sup Ham giong tui thi biet nhe. Than ai

em ấy vốn dĩ là mb mà, nhưng mà nói đến u50 thì hơi quá rồi, bác muốn u50 thì kiếm MB Tuyền, cái giá 200k thì bác định chọn 1 em như thế nào đây? Trước acma có nói mấy em đã xếp vào mb thì chỉ nên đánh giá service và tình cảm giao tiếp, còn về nhan sắc thì miễn bàn.
Ong cu nghi neu chap nhan di gia 200k ma nc tinh cam de thuong thi cho du ko dc 40%hinh cung Co The bo qua. Vao thi hinh ko giong vua den vua beo vua gia, vua chanh, noi chuyen kieu lam thi lam ko thi thoi, keu hon ti keu anh di gio 500k di ,1 shot e chi 10.15p.nhu vay chap nhan dc ko. Noi That la di nhieu roi ma chua thay ai nhu vay. Ae ko tin thi cu thu 1 lan se biet

Em nào kg ok bác chịu khó chụp lại ảnh ( sau lưng cũng dc) và tn set kèo. Rồi comment ngay trong ks luôn ( comment lúc nào cũng dc, chỉ tiện là trong ks bác ý kiến luôn rồi xóa hình với tn đỡ phải về nhà lỡ quên cái nhiều chuyện phát sinh).
Chứ bác nói kg kg vầy, chuyện trong phòng có 2 ng bít, các ae mod khó giải quyết cho bác dc.
Chào thân ái và đoàn kết.
O day tui cung ko can giai quyet gi, thich thi den nua ko thich tui di e khac. Thi chi len noi y kien rieng cho ae biet ma tranh bi tinh trang mat tien ma con mang uc che ve nha thoi, con ad Co xu ly hay ko tui ko quan tam. Vi Co nhieu e nhu vay thi cung ko ai vao cai dien dang nay ma di choi dau, don gian The thoi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom