200k MB Ngọc Trúc xxx279 - Chiếc máy bay máy đầm dâm đãng

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Dạo này vừa dịch vừa mưa cộng lại làm cho cái ngành công nghiệp không khói này cũng tắt ngủm như ngọn đèn dầu heo hắc trước gió. Tất cả mấy em đứa thì nghĩ về quê, đứa thì tạm nghĩ lánh nạn. Muốn kiếm mấy em mới cũng khó. Thôi thì còn em nào làm thì quý mấy em ấy lắm.

Cả tháng, chờ ngày lĩnh lương setup cuộc hẹn với em nó. Em ấy hẹn lại là 5:00 anh em gặp mặt. Lấy phòng 15 phút em với áo phông quân jean xuất hiện xinh đẹp, nhẹ nhàng. Đúng là phụ nữ thì mặc đúng thời trang thì vóc dáng như thế nào cũng tôn lên được vẻ đẹp hút hồn.

Anh em tâm sự chém gió rất vui vẻ đến 30 phút. Mình dục em đi tắm em mới buông mình ra. Tắm xong, em cuốn khăn tắm ra mà mình không chịu được vật em ra chiến thôi. Em Hôn môi rồi dần chuyển đến chăm sóc thằng em của mình BJ lút cán, 10 phút sau mình bảo lắp bao vào chiến thôi chứ BJ nữa là thằng em nó chớ ra mất vui. Em lên cưỡi ngựa rồi trải qua truyền thống, doggy. Và thằng em chớ trong tư thế truyền thống.

Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: máy bay sang chãnh, nhìn như các quý bà quý phái trong các bar hoặc các buổi dạ tiệc. Phải nói là mấy bác trẻ xíu đi với em ngoài đường người ta thì người ta tưởng các bác làm trai bao ấy chứ
V1: hệ dưa hấu to, săn chắc, da trắng, núm ngon, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: đã là máy bay thì đừng nên kì vọng nhiều
V3: cái này là thế mạnh của tất cả chiến cơ hạng nặng, Sói thì thích nhất đóng cọc với những cái mông to như thế.
Service: Đúng chuẩn máy bay, sang chãnh quý phái. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: ngọc trúc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 14h - 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

tinhtruongsoca

Member
Công Thần VNanchoi
Mừng Chế lên hình mới. Hôm nào gặp chế thị bằng lái mới được. Chúc Chế được nhiều a e ủng hộ.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Anh nào đi rồi cho e ý kiến nha thanks
Em này làm trên diễn đàn cũng 1 thời gian rồi. Những em còn làm trên điễn đàn quá 3 tháng thì sẽ biết quy định của diễn đàn. Không có chuyện công nghiệp hay tráo hàng (nếu có ae cứ về phản ánh thì em đó lên đường ) còn chuyện ý kiến cá nhân thì cá nhân mình tham gia vs bạn thế này . Có thể bạn hợp vs cách phục vụ của 1 em hàng nào đó nhưng 1 số ae khác họ lại ko thích và ngược lại. Và mình khi đi check hàng mình chỉ cần quan tâm:
#1 em đó có công nghiệp
#2 có tráo hàng và thái độ lồi lõm
#3 tiền nào của đó (bạn k thể đi 1 e hàng 200k mà yêu cầu phải đủ tiêu chí như 1 em sugar baby 1 tháng 20tr ok .

Em này làm trên diễn đàn cũng 1 thời gian rồi. Những em còn làm trên điễn đàn quá 3 tháng thì sẽ biết quy định của diễn đàn. Không có chuyện công nghiệp hay tráo hàng (nếu có ae cứ về phản ánh thì em đó lên đường ) còn chuyện ý kiến cá nhân thì cá nhân mình tham gia vs bạn thế này . Có thể bạn hợp vs cách phục vụ của 1 em hàng nào đó nhưng 1 số ae khác họ lại ko thích và ngược lại. Và mình khi đi check hàng mình chỉ cần quan tâm:
#1 em đó có công nghiệp
#2 có tráo hàng và thái độ lồi lõm
#3 tiền nào của đó (bạn k thể đi 1 e hàng 200k mà yêu cầu phải đủ tiêu chí như 1 em sugar baby 1 tháng 20tr ok .
Nói thiệt em này quá công nghiệp. Mới đi em hôm 19.
Vào phòng tắm rửa đợi em. Em lên cởi quần áo ra, ko kịp rờ đc bướm của em chứ nói gì bú mút. E mang chai bôi trơn ra bôi lên thằng nhỏ rồi làm bằng tay ko hề BJ bằng miệng ( bôi thuốc bôi trơn lên sao dám BJ dc).
Em làm bằng tay + thuốc bôi trơn hỏi ae nào ko out trong 1 phút còn nói a yếu quá
Ra rồi em hỏi làm shot 2 ko, thấy thái độ nản. 200k ko đáng nhưng nói thiệt còn thua mấy em caffe Bj ra trong miệng tới giọt cuối cùng.
Nói tóm lại đi em này ko dc 1 cái gì, em vào chỉ bôi trơn thằng nhỏ rồi xào bằng tay cho ra, vậy thôi.

Đc gì mà vũ vạ cho em, em tự biết, nói để em rút kinh nghiệm thôi, làm mà công nghiệp quá thì em mất khách thôi. Phòng 304, số 38 đường NTB. Đi tìm check hàng phải chụp phòng và để tin nhắn sét kèo ah. Có anh nào điên ko.

Cái gì càng nói càng đi xa quá, em cho a tiền. Ko dc gì trả tiền 200k ko đáng, 70k tiền phòng. Ko nói 1 lời nặng nhẹ, giờ quay qua nói cho a tiền nữa mới ghê. Hỏi tất cả ae trên diễn đàn, đi check mà còn đc hàng cho tiền lại có ai đc vậy ko... Hài vãi nồi em ơi.

Mà cũng thôi ko cần nói nữa, lên diễn đàn này cũng lâu rồi, ko add nick thôi. Từng check nhìu em trên này rồi như mb Tuyền, mb thanh thanh, my bướm lỗ nhị... Thấy bé nào cũng rất ok, đây dân đi chơi tiền bạc ko thành vấn đề, cứ hợp túi tiền là chơi thôi. Chứ ko có kiểu ko tiền vác hàng đi chơi cho nhục cái mặt. Add nick chỉ để ủng hộ diễn đàn lớn mạnh thôi. Chứ đi chơi đáng gì vài trăm K để nói này nói nọ. Nick có bị xóa đi cũng ko quan trọng, sự thật vẫn là sự thật thôi.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Khách họ đi check hàng là để giảm những căng thẳng xã hội , để xả stress chứ ko phải để sân xi đâu mà cãi chày cãi cối từ hôm qua tới giờ.
Sai thì nhận lỗi rồi nói vs khách 1 câu đi.
Cứ cãi
Đúng kì cục

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom