200k Mb Ngọc Trúc Xxx279 - Mệt Đừ Với Chiến Đấu Cơ Hạng Nặng

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em này thì không lạ gì rồi, sau khi set kèo được với em thì khách sạn thẳng tiến. Lên phòng nhắn tin em nó rồi ngồi làm hết lon Heniken rồi vác cu đi tắm, hi vọng sẽ gặp được em ưng ý. Đang tắm thì có tiếng gõ cửa, vội vàng lau người quấn khăn ra mở cửa thì thấy em chiến đấu cơ vừa tới đã lao vào mình ôm hôn rồi ngậm thằng em mình luôn và còn luôn miệng "chồng em trả em thằng cu đây", trong khi cửa vẫn mở tông hống. Mình phải mất 3 phút mới định thần được đang có chuyện gì xảy ra.

Thôi mình cũng chả dài dòng liên miên nữa. Sau khi định thần xong, nhìn người em nó cũng ngon, thế là đóng cửa để em nó BJ mình tại chỗ luôn, được 15 phút mỏi chân mới dìu em lên giường, định quẳng lên giường nhưng sợ gẫy xương sống của Sói

Định chiến luôn mới sực nhớ ra em nó chưa tắm, thế là bảo em nó tắm rồi mình ngồi làm thêm lon bia nữa cho nó hạ hỏa. Nhìn em sau khi tắm ra nude hoàn toàn còn to hơn cả mình nhưng thôi ở Việt Nam mà, tắt đèn thì nhà ngói cũng như nhà tranh, đã là máy bay thì không nên đòi hỏi nhiều. Xét theo máy bay thì em thuộc dạng đẹp mặn nồng đấy. Thế là chiến. Em này phải nói là dâm vãi đái, HJ BJ đủ cả, nhưng khi chiến thì bạo quá, chống chỉ định cho anh em thích nhẹ nhàng anh đẩy xe hàng nhé. Sau 20 phút đổi đủ các tư thế, dập em nó như máy dập lúa liên hợp, cuối cùng bảo em nó doggy được 10 phút là out.

Đánh giá:
SN: 1980
Chiều cao: 1m58
Quê quán: miền nam
Face: máy bay sang chãnh, nhìn như các quý bà quý phái trong các bar hoặc các buổi dạ tiệc. Phải nói là mấy bác trẻ xíu đi với em ngoài đường người ta thì người ta tưởng các bác làm trai bao ấy chứ
V1: hệ dưa hấu to, săn chắc, da trắng, núm ngon, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: đã là máy bay thì đừng nên kì vọng nhiều
V3: cái này là thế mạnh của tất cả chiến cơ hạng nặng, Sói thì thích nhất đóng cọc với những cái mông to như thế.
Service: Đúng chuẩn máy bay, sang chãnh quý phái. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: ngọc trúc
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 14h - 22h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom