300k Mb Quỳnh Như Xxx016 - Cô Thơ Xinh Đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Mình có cái tật xấu là cứ nhàn cư vi là lại nghĩ đến gái haizzz. Hôm nay lại một hôm hiếm hoi mà gấu để cho mình được tự do( vì phải về quê trung thu cùng gia đình). Mấy hôm trước check em Linh Nhi mà giờ nghĩ lại vẫn thấy tê chim, nghĩ là làm, cầm điện thoại gọi cho em Nhi để tiêu tốn bớt thời gian rỗi hiêm có. Nhưng gọi cho em thì không liên lạc được, chắc đang trên lớp dạy cho bác nào rồi nên tắt máy đây.

Thế là set up xong cuộc hẹn với em Quỳnh Như, thay quần áo và lên đường thôi. Vào lấy phòng nhắn tin cho em số phòng thì 20p sau có tiếng gõ cửa. Ra mở cửa thì đập vào mắt mình là một cô bé quen thuộc. Body thì hơi đậm người một chút, nhưng mông thì có vẻ cong đây.

Không cần đợi mình hỏi em đã tự giác vào phòng tẳm để vệ sinh cá nhân. Quả mình đoán không sai mông em cong thật, xoa rất thích, mình vừa để em bj vừa xoa mông và bóp vú em. Được một lúc thì kiểm tra bím em đã ướt sũng, mắt có vẻ lim dim. Mình nhoài người lấy bao và bắt đầu tư thế truyền thống trước. Dập 10p nhìn xuống thấy ga giường ướt nhẹp từ bao giờ, thảo nào thấy đùi lạnh lạnh. Mình bắt đầu chuyển em nghiêng người, của em công nhận là cũng tương đối khít, chơi kiểu này càng thích hơn. Em rên khe khẽ, chân thực và rất cảm xúc làm mình mấy lần suýt về đích sớm. Chịu không nổi em chuyển sang tư thế doggy để trải nghiệm quả mông tròn của em cho thoả mãn. Thích thì thích thật nhưng làm mình ra nhanh qua.Vầy là sau 25p lâm trận mình đã bại trận trên đôi mông của em ...

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m64
Quê quán: miền nam
Face: hơi cứng nhưng nhìn đúng chất quê, trang điểm nhẹ, đây là điểm duy nhất mà giá em ấy 300k.
V1: hệ cam lai bưởi, to tròn săn chắc, núm hồng, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, ai thích mấy em múp ngực to là đây, ông anh tui ơi!!!!
V3: cái này hơi nhỏ so với dáng em, nhưng nâng gối lên úp sọt cũng good.
Service: đúng chuẩn máy bay nhé, kỹ thuật cũng good, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, , đá bi, lau cột.

Thông tin:
Máy bay: Quỳnh Như
Khu vực: Quận tân bình
Thời gian: 10h30 - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

hoanghoai

Vừa mới đi gặp Quỳnh Như về . Phải nói là mb nhưng body quá ngon , nhất là 2 trái bưởi trắng bóc và căng tràn nhựa sống . Cố hết sức nhưng 2 bàn tay ôm kg hết 1 trái nữa . Thái độ nhẹ nhàng duyên dáng , lúc nào cũng cười tươi như hoa và chiều chuộng hết mực .
Ở phân khúc này thì E quá vượt trội rồi .
Thanks Em nhé Quỳnh Như .

T

traidamdt8x

Guest
Vừa mới đi gặp Quỳnh Như về . Phải nói là mb nhưng body quá ngon , nhất là 2 trái bưởi trắng bóc và căng tràn nhựa sống . Cố hết sức nhưng 2 bàn tay ôm kg hết 1 trái nữa . Thái độ nhẹ nhàng duyên dáng , lúc nào cũng cười tươi như hoa và chiều chuộng hết mực .
Ở phân khúc này thì E quá vượt trội rồi .
Thanks Em nhé Quỳnh Như .
Cho e ấy bài rì pọt đi bác

PhongDe

Tình hình mới check e xong nói chung là ko ưng ý lắm . Mình biết với giá này thì ko đòi hỏi dc . Nhưng mình tính từ lúc e vào đến lúc e đi khoảng 15p nhanh như khúc hát kkkk. Ko biết có phải do mình yếu ko nữa kkkk

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
Tình hình mới check e xong nói chung là ko ưng ý lắm . Mình biết với giá này thì ko đòi hỏi dc . Nhưng mình tính từ lúc e vào đến lúc e đi khoảng 15p nhanh như khúc hát kkkk. Ko biết có phải do mình yếu ko nữa kkkk

Trách ai bây giờ ! Trách mình (ysl) thôi :D:D:D
Ý kiến khách quan thì nguyên nhân là do bác yếu chứ cũng chưa thể nói là em nó đến và đi như 1 cơn gió.
còn đa phần là các em xong mình sẽ đi tiếp ngưởi khác , trừ khi hối thúc ae gây ức chế đó mới là công nghiệp :D:D:D
Ý kiến cá nhân thế BQT đừng sút em :p

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom