200k Mb Quỳnh Trang xxx772 - Em thật là đầy đặn và đầy nhựa sống

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Vào phòng em ngồi trên giường không nói gì, mình giục đi tắm e mới vào trong phòng tắm và cởi đồ. Bước ra ngoài, đập vào mắt mình đầu tiên là bộ ngực ngon mà mình bao lâu mình vẫn thích.
Nhìn xuống dưới, quá ấn tượng với cái mu cực cao và lồi. Những cọng lông đúng là râu ngô chính hiệu và lưa thưa.

Kêu em nằm lên giường sờ xoạng và tâm sự vì thấy em nó bẽn lẽn quá. Mình yêu cầu em làm cho thằng nhỏ lên, em nó miệt mài với công việc của mình. Mình thì nằm nghịch bím em nó, nước nôi ra rất thật. Thế là mọi thứ diễn ra như bt các bro khi check. Thoả mãn với 1 em non nớt.

Đánh giá:
SN: 1989
Chiều cao: 1m55
Quê quán: miền tây
Face: phải nói là ở tuổi này mà em xinh đến thế, nhìn em rất giống diễn viên ngọc lan, nụ cười tươi và duyên, đúng chất dân miền tây sông nước.
V1: hệ bánh bao to tròn, thuộc dạng ngực đẹp, quầng vú to, dạng vú chén ngực dĩa, bú mút, xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt, hợp với ông anh.
V3: căng đét, rất nẩy, doggy, hay úp sọt, hoặc ẵm lên phang đều hết ý.
Service: Ngoan ngoãn nghe lời, chiều chuộng khách hàng. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, cho ra trong miệng.

p/s: có qua đêm giá thương lượng

Thông tin:
Gái gọi: Quỳnh Trang
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 11h -23h
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Em này cả tuần nay gọi k nghe máy, nt ko thấy hồi âm, biết là bận khách hay bận việc, nhưng có đi đc hay k cũng nói để ngta khỏi sốt ruột, làm ăn vô tâm quá

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom