300k Mb Thanh Nhiên Xxx406 - Món Quà Giáng Sinh Sớm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Em Thanh Nhiên đã quá nổi tiếng trong ngôi nhà vnanchoi rồi nên cũng hầu như anh em nào cũng biết. Em đã nghĩ làm 1 thời gian để tuốt lại nhan sắc, giờ thì đẹp như nàng tiên rồi, em lại trở về với mình. Mình đã gặp em Thanh Nhiên khá nhiều lần, và lần nào cũng cảm thấy rất hài lòng với em nó, gặp 1 lần lại muốn gặp lần sau. Mình có giới thiệu em cho mấy đứa bạn hay mấy ông anh xã hội, và ai gặp em dù chỉ là lần đầu cũng đều có ấn tượng rất tốt về em nó: xinh, trắng trẻo, sạch sẽ, tình cảm như người yêu, thái độ từ tốn ko giục giã.

Về service của em bác nào đã từng đi thì đều thấy rất tình cảm, ko công nghiệp. Khi vào nằm cùng ôm ấp nói chuyện 1 lúc mới hành sự, mình được phục vụ rất tận tình, khoản BJ của em rất khá, đến khi nào bảo ko chịu được để đeo bao vào chiến thì mới dừng.

Đánh giá:
SN: 1988
Chiều cao: 1m68
Quê quán: miền bắc
Face: đẹp mặn mà, sóng mũi cao dọc dừa, đôi môi mộng, Bj phê lòi luôn, mái tóc bồng thả dài ngang lưng đầy quyến rũ, nét đẹp chuẩn của những cô gái việt nam
V1: hệ cam lai bưởi, săn chắc, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: eo ót mình dây cây cảnh
V3: cong tròn, doggy chỉ có phụt đạn
Service: Chiều chuộng khách hàng, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), cho ra trong miệng.

Thông tin:
Máy bay: thanh nhiên
Khu vực: quận 7
Thời gian: 12h - 24h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng quận 6- 7- 8 8