200k MB Thanh thanh xxx250 - Em lại hạ cánh Sài Thành

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay nghe e nói làm lại nên cũng rút máy ra gọi mấy cuộc liền em ko nghe máy, mãi em Thanh Thanh mới nhắn tin lại. Hẹn em tại xxx. Sau khi lấy phòng 10 phút thì em có mặt. cảm nhận: nhìn em khác quá mới có vài tháng không gặp mà nhìn em khác hẳn. Lúc đầu còn định đuổi ra vì tưởng nhầm phòng. Em nhiều anh gọi quá, từ lúc vào đến lúc ra thấy điện gọi liên tục, nhưng em tế nhị không nghe máy chọn chế độ Silent.

Trong lúc em chém gió với mình, tiện tay móc lốp kiểm tra. Em dâm thật, vừa móc một tý đã đầy nước rồi. câu chuyện em đang lên thì bị mình làm cho em sướng em quay ra kêu mình là cưng Wow….em sướng, rồi phục vụ mình chu đáo như thể bồi thường.

Hehehe em này sv cao tay ghê. liếm đủ mọi chỗ từ trên xuống dưới, massage các kiểu. Rồi thổi kèn thêm 30' thì kêu em thèm, đeo bao cho mình rồi nhảy lên trên phi ngựa như đúng rồi,nghỉ 5' để mình tránh bị out sớm hơn dự kiến. Em còn chỉ cho mình chơi đứng, bảo cho mình chơi đứng phê luôn hehe rồi doggy. Mình cứ thế thúc nút cán tận gốc với vận tốc 50nhịp/phút làm em há hốc mồm kêu sướng. Có lúc em ý kêu to quá chỉ sợ bên ngoài nghe thấy. Trong lúc làm em ý còn dùng dâm ngôn mê hoặc mình hehe. được thêm 25phut nữa thì out. Em ý sướng quá hẹn hôm nào anh phải đi ngủ đêm với em ý hehe.

Đánh giá:
SN: 1985
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: là mb thì face khỏi đánh giá nhiều rồi, hơi cứng tuổi, nhưng mặn mà, miệng rộng BJ là ngoạm trọn thằng nhỏ luôn
V1: vẫn còn rất ngon, hệ cam, núm to hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, ôm như gấu nhà.
V3: cái này cũng vừa với dáng em, doggy cũng tốt.
Service: đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng.Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, có tay nghề massage.

Thông tin:
Máy bay: thanh thanh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 1h đêm
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Tuyệt vời, mừng T4 quay về với thuyền xưa bến cũ.
Chúc T4 đông khách !!!

S

số_7

Guest
Chúc nàng đông a phi công tìm tới

K.Phong

MỸ NAM PHỆ
Công Thần VNanchoi
Chào đón thanh muội về Sài thành, nơi các con tim ( trym) mong đợi kaka

Roysy

Các bác ủng hộ chị ấy, thân thiện, bao bót nha các bác... lần đầu đi check hẹn được chị ấy quá đã các bác ơi.... Chúc chị Thanh Thanh luôn đông ae checker để trải nghiệm...

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom