200k Mb Thanh Thanh Xxx250 - Ngon Lém Đấy Anh Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay rãnh không có gì làm ngồi làm bài cho em gái nhiệt tình này. Nếu bác nào thường xuyên lên diễn đàn thì bất cứ ngóc ngách nào của vnanchoi đều thấy em.

Thời tiết vào những ngày cuối năm nóng hết cả trong người lẫn ngoài mà Sói lẫn thằng bé chịu không nổi. Hôm nay sau khi xong dự án cuối cùng của năm thì cũng rãnh rỗi tìm em ấy giải khuây. Tuy hơi xa chỗ làm nhưng không sao hết, sướng là tốt rùi.không châm trễ liền phi xe lên luôn.vào phòng tắm rửa cho mát rùi nhắn cho em nó cái tin nhắn.nằm chờ được lúc thì em nó cũng có mặt, biết cách ăn mặc, vừa vào phòng đã đè ra kiểm tra thằng nhỏ trước đã rồi. Chờ em nó tắm táp xong vào ae nằm tâm sự rùi nghich thằng bé của mình HJ,BJ làm nó sướng mát gần vãi ra ý chứ, rùi đeo bao vào chiến được 2 tư thế truyền thống và doggy thì mình cũng phải xin chịu thua em nó.với thời gian 1h ở bên em mà em thấy sung sướng quá.1 buổi check hàng thật ngon chim.

Đánh giá:

SN: 1985

Chiều cao: 1m60

Quê quán: miền bắc

Face: là mb thì face khỏi đánh giá nhiều rồi, hơi cứng tuổi, nhưng mặn mà, miệng rộng BJ là ngoạm trọn thằng nhỏ luôn

V1: vẫn còn rất ngon, hệ cam, núm to hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.

V2: có lipit nhé, ôm như gấu nhà.

V3: cái này cũng vừa với dáng em, doggy cũng tốt.

Service: đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng.Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, có tay nghề massage.

Thông tin:

Máy bay: thanh thanh

Khu vực: quận tân bình

Thời gian: 9h - 1h đêm

Price: 200k/s

Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom