200k Mb Thanh Thanh xxx319 - Giữ đêm khuya tâm sự checker

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đời checker đi lọ mọ có nhiều cái nhục nhưng nhiều người vẫn cam chịu chết vì cái lờ vì cái chết đó khả năng sẽ được anh em trên thế giới hàng vinh danh. Ông anh tôi một checker khét tiếng, một đêm lọ nghe được thông tin chính xác từ một nguồn tin không chính thống rằng có 1 em hàng 2 củ ở xxx hay lắm vội vã cầm theo chai dầu gió lên đường, lặn lội từ đầu Sài Thành đến tận đít để gặp cho đc em ấy, giữa đường trời mưa tầm tã ko mang và cũng ko kiếm đc áo mưa, nếu là các bạn thì các bạn chơi hay nghỉ đây, nhưng nghĩ đến cảnh lozl lạ cá tươi thì mình không phi theo lao thì cu mình cũng cắm thẳng về phía trước, và cuối cùng đến gặp được em hàng hot 2 củ ấy trong 1 cái nhà nghỉ được sửa lại từ quán karaoke , giường ngăn vách như quán mát xa thồi kèn, chưa kể em kia nhìn trông bẩn đéo chịu nổi. Thôi chim đã vác đến tận đây rồi nhắm mắt đâm bừa trúng đc cái lỗ nào thì trúng. Trường hợp của ông anh nào thì vào nhận hàng với thằng em đi nhé.

Mình thì cũng là một thằng ham lozl lạ, bất kể thể loại thời tiết kiểu đéo gì cứ có thông tin là sẽ lên đường, chỉ cần các em ấy đến được chỗ hẹn. Gặp cá sấu cũng có, bị bỏ boom giữa đêm 1-2h cũng có, ngồi đợi 1 em 2-3 tiếng cũng đã dính, chung quy lại âu nó là thú vui checker nên cũng không có gì ngạc nhiên.

Đánh giá:
SN: 1985
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền bắc
Face: là mb thì face khỏi đánh giá nhiều rồi, hơi cứng tuổi, nhưng mặn mà, miệng rộng BJ là ngoạm trọn thằng nhỏ luôn
V1: vẫn còn rất ngon, hệ cam, núm to hạt đỗ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có lipit nhé, ôm như gấu nhà.
V3: cái này cũng vừa với dáng em, doggy cũng tốt.
Service: đúng chuẩn máy bay, chiều chuộng khách hàng.Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, có tay nghề massage.

Thông tin:
Máy bay: thanh thanh
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 9h - 1h đêm
Price: 200k/s
Pass: bạn a sói

Chỉnh sửa cuối:
Chị tuyệt thật đó hẹn một ngày k xa sẽ gặp chị sau vài tháng bồi bổ giữ gìn tinh lực
Chị cứ thế này sao e chịu nổi : )

Pupu

Mem lão thành
VIP Member
Công Thần VNanchoi
Con gái nhà ai xinh thế. Mới lên cặp bưởi hả tỷ. Hihihi. Ủn phát nè.

S

Sài Gòn buồn 1989

Guest
E đã quay lại ko biết có lợi hại hơn xưa không.

S

Sài Gòn buồn 1989

Guest
Cũng rất muốn gặp e lắm.nhung khu ntb lúc này nghe nói bị động . nên cũng ....

T

Trang nguyễn 12

Guest
Chao mọi người, có em nào máy bay đẹp ko , giá cao tí cung dược

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom