300k Mb Thanh Trúc Xxx470 - Chiều Mưa Luyện Công Với Em

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Nửa đêm đã thấy trời mưa...
Sáng sớm thức dậy thấy mưa vừa vừa ........
Hôm nay kí được 1 vố lớn nên sẵn mời ông khách đi giải khuây luôn.

Ăn mừng....đi check thôi....lôi điện thoại gọi em Thủy Tiên cho ông khách, còn mình thì với em Thanh Trúc!
qua lấy phòng Pm e, e ùa đến trong cái thời tiết se lạnh của những cơn mưa đầu mùa hè, em ăn măc thật đơn giản trông khoẻ khoắn chiếc ao phông trắng,quần jeen trông vẫn có vẻ ăn chơi, kèm lẫn mùi nước hoa xịn, mùi thơm thật dễ chịu và them muốn được ịt em ngay.cả căn phòng ấm hẳn lên khi em đến làm thằng e ấm lên.

Mọi chuyện cũng thực sự bắt đầu khi cơn hâm hấp của e dịu lại và cơn dâm của e nổi lên, e vồ lấy mềnh ...1 cách nhẹ nhàng và dịu dàng...
với môn thần công độc môn với cái lưỡi ấm và lắt léo đến không ngờ...
e đốt lên cái ngọn lửa đê mê 1 cách nhẹ nhàng, nhẹ nhàng rồi e thổi bùng nó lên thành bão lửa....
với cái lưỡi âm tà đó....nhưng lần này mềnh đã vận đủ 12 thành công lực, nằm kiết già ...niệm Thanh Tâm Chú...hĩ hĩ...

rồi nghịch ti nghịch bím e các kiểu, chưởng hoá thành hình súng lục...ý quên...thành...độc chiêu Thịt ba chỉ tấn công trực diện vào cái nơi mà ai cũng bít là nơi ấy ^^
Nước nôi lênh láng....e đeo bao vào cho mềnh rồi nhảy lên phi nhẹ nhàng nhẹ nhàng rồi e tăng thêm lực đạo mình thốc lên từng nhát từng nhát thật sâu và mạnh.... căn phòng đầy ắp dâm quang, chỉ còn lại tiếng phành phạch pak pak hừ hự,và tiếng rên aa…owow….aa… lật e nằm nghiêng ...thúc sâu theo các thế của Đường Lang Quyền....

Rồi lật e úp xuống chổng mông lên....Đả cẩu bổng phiêu hốt tiến tiến thoái thoái rồi dập e lạc hoa lưu thuỷ( dịch nôm là tan tác tơi bời ^^)
rồi mềnh biến chiêu đè e nằm xuống nhưng mông e vẫn vổng lên mình lại dập xuống theo thế Bổng Áp Vạn Cẩu, mõi lần mềng dập mạnh xuống PHẬP(hay bụp đại loại thế) 1 cái e lại oằn mình giật nẩy lên, nước e phọt tràn ra ngoài cửa lỗ, đầu e giật nẩy lên và....mắt lồi ra AH HỰ AH HỰ.....

vận đủ 36 vòng chu thiên thần công cần phải phát tiết ra ngoài, mềnh lật ngửa e lên cho e ưỡn bụng lên mềnh nắm chặt hai quả tuyết lê cỡ bự với cái núm săn cứng của em thúc thật sâu thật sâu vào tử cung của e, e đờ đẫn và gào lên thảm thiết như 1 con mèo cái (hic, đang đả cẩu cơ muk)

Mềnh thấy vậy liền tung ra tuyệt chiêu cuối cùng ..THIEEN HỜ Ạ HẠ VỜ VỜ VÔ .......................CẨU !
OÀNH ...BÙM ! xong. ^^
hic, chưởng kình quá mãnh liệt, nằm vật ra trong tê liệt và đầm đìa mồ hôi...e quay sang ôm mềnh và cả hai chìm vào nghỉ ngơi thu công điều tức.
nghỉ khoảng 30 phút thì mình té.

Đánh giá:
Sn: 1990
Face: nhìn phúp pháp phúc hậu, lúc đầu nhìn em rất dữ nhưng lên giường mới lột tả dc hết tất cả những kỹ thuật kinh người.
V1: hệ cam, bú múp, liếm láp thoải mái.
V2: tướng xôi thịt nhé, các bác nào đúng gu xôi thịt thì nằm ôm em ngày mưa rất đã.
V3: cái này là cái nổi trội nhất của mấy em múp, rất rất to, doggy đẩy lút cán nó cứ nẩy nẩy :)
service: dâm đãng làm tình điêu luyện, bác nào yếu chỉ có chết, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc (khách sạch sẻ).

Infor:
Máy bay: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 8
Thời gian: 11h – 22h

Price: 300k/s
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng.
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: