300k Mb Thanh Trúc Xxx470 - Chuyến Bay Đầy Ướt Át Đã Trở Lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Cuối năm nay cũng nhiều em quay lại làm nhỉ, cái nghề này là 1 vòng xoay, trừ những em mới vào thì những em khác họ đi 1 vài vòng quay các web để trải nghiệm thì khách cũng như vậy thôi, cũng vì quy luật đó mà nhiều bánh xuất hiện. Còn 1 số người não nhỏ thì lại nghĩ bánh bị mất hàng, ai muốn nghĩ là Sói tiển đi ngay, những checker bình thường mà phán như là người làm nghề này lâu năm rồi ấy. :)

Quay lại với em Thanh Trúc, về ngoại hình phốp pháp và các vòng múp rụp thì ai cũng dễ dàng nhận ra em, và nhắc các bác checker mới vào nghề chưa phân biệt được máy bay với hàng thì không nên đem tiêu chuẩn của bắp bò so với ba rọi. Em này thì phải nói là nước lũ miền nam gặp nước nguồn thì vận động viên bơi lội loại tuyển quốc gia cũng chết vì đê mê thôi.

Như tiêu đề bài này tôi chỉ đề cập đến vấn đề ướt át của 2 em nó mà đã làm mình đê mê, nhớp nháp.
Cách đây khoảng 1 năm gì đó không nhứ rõ lắm, Sói vẫn nhớ như in về em. Thời gian trôi qua, đến nay gặp lại em nó, lần nào cũng chết ngạt vì ngập nước.

Đánh giá:
Sn: 1990
Face: nhìn phúp pháp phúc hậu, lúc đầu nhìn em rất dữ nhưng lên giường mới lột tả dc hết tất cả những kỹ thuật kinh người.
V1: hệ cam, bú múp, liếm láp thoải mái.
V2: tướng xôi thịt nhé, các bác nào đúng gu xôi thịt thì nằm ôm em ngày mưa rất đã.
V3: cái này là cái nổi trội nhất của mấy em múp, rất rất to, doggy đẩy lút cán nó cứ nẩy nẩy :)
service: dâm đãng làm tình điêu luyện, bác nào yếu chỉ có chết, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc (khách sạch sẻ).

p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng.

Thông Tin
Máy bay: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 10
Thời gian: 11h – 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng quận 1-3-5-10-11 7