300k Mb Thanh Trúc Xxx470 - Lại 1 Chuyến Bay Dài Đã Trở Về

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gặp em từ cuối tuần trước, cũng không định làm phóng tinh này, vì em nó để lại cho mình một ấn tượng đẹp về nhân cách của em.

Hẹn em Thanh Trúc cũng vài lần đều không được, lần này mình contact từ sáng thì được cái hẹn ở xxx. Đợi em nó rõ lâu (cỡ 40p) thì em nó đến. Em bảo sáng kẹt xe quá.

Ấn tượng đầu tiên là một máy bay rất đầm, máy tốt, em nó vẫn phốp pháp như xưa, phong cách thịt ba rọi đúng khẩu vị ông anh đây nè. Ẩn tượng là cặp mông chà bá lửa của e nó. Vừa vào em nó nhìn mình rồi ngạc nhiên quá, mình nghĩ chắc nó thấy mình đẹp trai quá (sau mới nghe em nói mình rất giống thằng người yêu em nó ).

Không biết có phải vì mình đẹp trai hay vì giống người yêu em mà em rât tình cảm. Em này rất thích hôn khi làm tình.

Cũng không rông rài, em đến lên giường nói chuyện 1 lúc rồi thì cũng cởi đồ rồi thì phang phịch như cũ. Đúng hôm mình mệt, đợt này thanh tra vào, làm thêm giờ liên miên, sức đuối nên được gần 10p thì out luôn :( Sau đấy nằm ôm ấp, nghe em kể chuyện đời tư.

Đánh giá:
Sn: 1990
Face: nhìn phúp pháp phúc hậu, lúc đầu nhìn em rất dữ nhưng lên giường mới lột tả dc hết tất cả những kỹ thuật kinh người.
V1: hệ cam, bú múp, liếm láp thoải mái.
V2: tướng xôi thịt nhé, các bác nào đúng gu xôi thịt thì nằm ôm em ngày mưa rất đã.
V3: cái này là cái nổi trội nhất của mấy em múp, rất rất to, doggy đẩy lút cán nó cứ nẩy nẩy :)
service: dâm đãng làm tình điêu luyện, bác nào yếu chỉ có chết, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc (khách sạch sẻ).

Infor:
Máy bay: Thanh Trúc
Khu vực: Quận 8
Thời gian: 11h – 22h

Price: 300k/s
p/s: có đi some 2 nữ giá thương lượng.
Pass: bạn a Sói

Last edited by a moderator: