300k Mb Thu Hương Xxx429 - Chuyến Bay Đầu Xuân

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
hôm qua tranh thủ gấu về nhà ngoại nên cơm trưa xong mình liền lôi con đt cùi ra bắt đầu gửi thông điệp cho các em hàng nhưng ngồi đợi khoảng 10p mà chả thấy có hồi âm gì đang nản thì có tn từ Thu Hương.

em:xin lỗi ai vậy nhỉ ?
mình:anh là anh đẹp trai đây em rảnh không mình đi khai xuân đầu năm cái.
em:là như thế nảo hả anh em không hiểu(lại giả nai đây mà).
mình: ừ thì mình vào nn rồi anh em mình cùng liên hoan.

Thế là cũng xong cái kèo ở xxx. Vào lấy phòng được khoảng 10p sau thì em tới đập vào mắt là 1 em chững chạc có hơi lạnh lùng xíu
nhìn em này mình lại nhớ cái thời mình chăn rau vì em này giống y hệt rau của mình ngày ấy khi em ý bước vào mình cũng hơi giật mình. Sói luôn thích những em lạnh lùng khi chinh phục, đó luôn đạt được sự thỏa mãn khi đạt được điều khó khăn. Nhưng qua câu chuyện thì mình biết là em này chả liên quan gì đến rau của mình cả.

Nằm ôm em sờ soạng 1 lúc thì cũng là lúc thích hợp để bắt đầu câu chuyện tình ái em bắt đầu hj rồi bj lần lượt từng giai đoạn rất công phu và bài bản khiến mình tê dại cả người em bj được khoảng 10p thì mình bảo em đeo bao vào cho thằng cu em để chiến vẫn là truyền thống,vác cày,cưỡi ngựa,doggy rồi lại truyền thống.

Đánh giá:
SN: 1990
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền tây
Face: mộc mạc đầy chất gái quê, tuy nhìn có hơi cứng nhưng mặn mà đầy hấp dẫn.
V1: hơi nhỏ, mềm, nhưng cũng bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit nhưng vẫn là mình dây cây cảnh, dáng mỏng.
V3: cái này cũng nhỏ vừa với dáng em.
Service: đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), full option.

p/s: cho ra trong miệng thêm 100k, có some 2 nữ, 2 nam giá thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: Thu Hương
Khu vực: quận tân bình
Thời gian: 10h - 22h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
S

số_7

Guest
Mừng e lên sóng chúc e đong ku
Dòm tướng ngồi thấy ghét kakak