300k Mb Thùy Linh Xxx410 - Máy Bay Đã Được Tu Sửa

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay đọc được 1 vài cái góp ý thấy không hài lòng chút nào. Tuy những kỹ thuật do Sói viết dưới đây nhưng ai từng là khách hàng lâu năm của Sói luôn mặc định 1 điều là dù mấy em có cho bú mút sờ nắn thoải mái đi nữa nhưng mà bú mà cắn em nó đau thì em nó không vã vào mặt là may lắm rồi. Đó chính là sự biến thái bệnh hoạn trong tình dục, sex mà đem thân xác ra giày vò như phim thì các bác hãy suy nghĩ lại trước khi gọi cho các em ấy không thì có thể tự lãnh hậu quả.

Tại đây Sói xin nhắc lại là chơi đá, ma túy, say xỉn, bạo dâm, xài thuốc thì các em có thể từ chối không tiếp. Các em thà mất đi 1 người còn hơn nghĩ vài ngày không đi làm được, không phục vụ được các anh em khác.

Quay lại với em này thì các bác đã biết rồi chắc Sói không cần nói nhiều. Em ấy đã đi khắp các web rồi cũng quay lại. Các bác muốn góp ý gì em nó thì báo Sói, mong em làm tốt và được nhiều khách.

Đánh giá:
v1: to tròn săn chắc, hệ bưởi, bú mút, liếm láp thoải mái
v2: eo ót mình dây, có ít lipit thôi, ôm eo doggy là hết sảy nhé.
v3: mông nảy, dáng cong, độ đàn hồi tốt, thích hợp vs đầy đủ tư thế.
service: Chiều chuộng khách hàng. tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, dọn wc

Info:
Nghệ danh: Linh
Khu vực: bình thạnh
Thời gian: 9h - 24h

price: 300k/s
p/s: có qua đêm, có đi lỗ nhị giá thương lượng.
pass bạn a sói

Last edited by a moderator: