300k MB Trang Nguyễn xxx070 - Em đã trở lại ông anh ah! (hàng mới tháng 1)

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hôm nay mưa phùn, trời lạnh se se, giờ này mà kiếm em nào múp vào ôm xong phang phập trong chăn là sướng tê chym lại ấm áp hết chỗ chê. Nghĩ đến vậy thì không cần phải đắng đo nhiều, lấy phone bốc số gọi em ngay.

Set được kèo với em khoảng 1h chiều, sau một hồi abc xyz bô lô ba la thì cũng đến nới hẹn, lấy phòng nhắn em qua. Em ấy mới đi làm lại nên vẫn còn rất dễ hẹn được. Em này thì tình cảm khỏi bàn, nằm ôm em ấy buôn chuyện đủ thứ trên trời dưới biển.

Tâm sự chán chê thì cũng đến lúc hành sự. Mình rất thích em ấy ở khoản BJ, rất nhiệt tình và cặm cụi. Được một lúc ko chịu nổi được nữa, vật em ấy ra đưa chim luôn. Nước nôi nhiều như lũ sông Hồng, sau vài ba tư thế thì mình cũng out. Cảm giác thật tuyệt, vật nhau với em ấy xong, còn nằm thêm 1 tiếng nữa, đến khi bên ngoài đã nhá nhem tối thì mới thu xếp quần áo ra về.

Đánh giá:
SN: 1992
Chiều cao: 1m54
Quê quán: miền tây
Face: tuy không phải là thiên thần teen nhưng đẹp dễ thương, vẫn măn mà vui vẻ, lúc nào cũng tươi cười, chiều chuộng khách hang nhất là giọng nói ngọt ngào luôn làm hài long khách.
V1: hệ bánh bao to tròn, săn chắc,núm hạt đỗ, hồng hào, bú mút xoa nắn thoải mái
V2: có ít lipit thuộc dạng có da có thịt
V3: to tổ chảng, căng và rất nẩy, doggy hay bị em ngồi phi ngựa dập là chết.
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (cho khách sạch sẽ), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

p/s: có some 2,3 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Máy bay: Trang Nguyễn
Khu vực: quận tân phú
Thời gian: 9h – 18h
Price: 300k/s, 500k/2s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng Quận tân phú 1
Sói Trắng Quận tân phú 4