200k MB Tuyền xxx158 - Chuyến bay có tầm

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Chào các anh em đồng dâm, chúc các checker một tuần mới chén được nhiều em hàng ngon trym, mong anh em đọc kỹ thông tin và xem ảnh trước khi xách dái lên đường giúp mình kẻo uổng phí tiền bạc và sức khỏe. Đã là MB thì Sói sẽ nêu rõ là Mb và có những đặc thù riêng thế nên đừng kiếm MB mà đòi teen như trẻ đôi mươi. Như bác nào không có bằng thì đừng liều lái rồi té nha.

Em này không tuyp người giành cho các bác choai choai, chỉ những bác nào muốn thật sự thưởng thức mùi vị của phụ nữ trưởng thành và sự chăm sóc tận tình của họ thì mới nên check. Gương mặt tuy đã không còn xuân sắc nhưng body của em là cả một tuyệt tác của tự nhiên, mê mẩn check đi check lại rồi đâm nghiện em nó luôn cho mà xem https://vnanchoi.com/diendan/styles/default/xenforo/clear.pngEm nó mang trong mình bản chất dâm đãng, dịch vụ đầy đủ chiều khách trong các tư thế, hình thức có thể nói em nó là hàng MB làm việc có tâm nhất. HJ, Bj, nút cán lưỡi luồn lách đá tách tách, liếm hòn dái phê lòi, vét máng. Hôn môi vét máng đủ cả. Em này chỉ dành cho ae thick hàng tình cảm, dịch vụ cao làm tình giỏi, bác nào thick gái teen nhí nhảnh thì nên bỏ qua em này.

Đánh giá:
Face: má núng nính, tuy đã có tuổi nhưng cũng tạm ổn ở cái tuổi U50.
Body: Thuộc loại múp, xôi thịt.
Da: trắng sáng
V1: to, ti hồng hào, bóp rất thích nhé
V2: có tí lipit vì xôi thịt mà
V3: rất to, ngon, bao doggy phê lòi
Bím: tuy là MB như khít như teen, chưa qua sinh nở lần nào.
Thái độ: vui vẻ, rất nhiệt tình, rất chiều khách, không thích đi với khách tầm tuổi 20, vì tuổi tác trên lệch.
Service: nhiệt tình bú liếm, BJ, HJ, tevet, dọn WC, ...
Không : Some, over nghit, lỗ nhị.

Thông tin:
Gái gọi: Tuyền
Khu vực: Tân Bình
Thời gian: 9h - 23h
Price: 200k/1h
Pass: Bạn Anh Sói

Last edited by a moderator: