Mối Tình Đâu Của Chàng Sinh Viên ( Truyện Có Thật)

sondaicaok

Ấm ấm
Cảm giác đê mê của nhục dục như bừng tỉnh trong 2 cơ thể đang quyện vào nhau
Cặc tôi nở to hơn bao giờ hết
Lồn V bót quá, nhiều nước quá
Em oằn người sung sướng đến điên dại
- sâu vào đi anh, em muốn, anh aaaa
- như con thú hoang lâu ngày khát tình, tôi mở màn bằng một cú đóng thật mạnh
A aaa
Tôi vội lấy tay bịt miêng V lại, sợ hàng xóm =))))
Đôi vú V nảy lên, căng tròn trắng nõn, tiếp theo đó là những cú dập nhẹ nhàng, âm hộ V co bóp liên hồi! Chân em dạng rộng hơn, chiếc quần lót nghe tiếng cái rẹt... Chắc bung chỉ
Tôi vừa đụ em vừa nút lưỡi , xoa đầu ti em 1 cách thoả mãn.. Giây phút này mong sao đừng dừng lại!
V đáp lại tôi bằng việc đu theo từng nhịp đụ của tôi, mông e rướn lên rồi lại hạ xuống, âm hộ co bóp càng nhiều dâm thuỷ hơn, tay em vuốt mặt tôi, tóc tôi
Anh đẹp trai lắm! Yêu em mạnh lên nào!
Tôi cầm lấy chiếc quần lót vạch sang 1 bên , xé toạc 1 lỗ ở trên phía gần bụng em, chiếc quần loang lổ rách rưới, nhìn Sexy vô cùng, anh mắt tôi hoang dại
V thò tay ra sau mông tôi, tìm xuống khu hậu môn, em chà nhẹ rồi xoa xoa, rồi lại tìm xuống chỗ bìu tôi mà ấn nhẹ theo những cụ đụ của tôi
Tôi xoay người bảo em tư thế cưỡi ngựa, chiếc quần lót đỏ loang lổ nước nhờn... Con cu tôi thì rất nhiều dâm thuỷ bám vào!
Em nhanh nhẹn quay lại, phải nói nhìn từ đằng sau, mông em đẹp và căng lắm
Tôi nhẹ nhàng đưa đầu con căc vào mép lồn V mà chà nhẹ, em kích thích rùng mình, tôi lại rút ra làm lại đến 5 7 lượt, dâm thuỷ em lại trào ra , em ưỡn người
Vào đi a, e. E ko chịu đc !
Bất ngờ em tóm lấy cu tôi, rúc thằng vào âm hộ, em tự vỗ mông đánh bép 1 cái!
Giật mình vì thao tác quá chuyên nghiệp, tôi chỉ lặng im mà tận hưởng sự sung sướng của 1 cô gái Damđang đến ngất người
Mép lồn vân ươts nhẹp, em đẩy như tham gia trận chiến cùng với tôi
(Phải nói thật ở tư thêd cưỡi xe bò em out nhanh kinh khủng các bác ạ)
Đôi môi và chiếc quần lót gợi dục đã làm em out sau vài lần đẩy đò của V
Em out ở mép lồn V , tinh trùng đặc sệt , mà nhiều không tả... V cởi quần lót vội vã lau lồn em và ko quên lau cặc cho t, em tận tình như Trang vậy!
Sao a lại xé quần em, sở thích kì lạ ghê
Anh thích kiểu hững hờ sexy như thế lắm!
A kì quá
Mà em cũng thạo ghê ha!
Nta có coi nhiều phim chứ bộ!
V đỏ mặt, hoá ra lũ con gái còn dâm hơn đàn ông ae mình lắm đấy!
Tôi run lên trong sung sướng! Đua tay ôm em!
Cầm chiếc quần lót lên 1 bên là e đưa lên mũi ngửi phần dâm thuỷ, phê ngất ngây ạ
Hạnh phúc đơn giản là gặp đungs bạn tình
Vân áp sát vào vòng tay tôi thì thầm:
Em là của a , cấm a léng phéng với ai nha!
T cười ậm ừ!

sondaicaok

Tình dục là thứ khiến con người ta đê mê , dâm loạn nhất!
Khi hai con người đều chung 1 tư tưởng, chung một sở thích thì sự thăng hoa của cảm súc sẽ lên tới đỉnh điểm...
Sau một buổi chiều muộn làm tình mệt nhọc, V tạm biệt em bằng 1 nụ hôn ấm áp và về phòng!
Còn lại một mình! Bật máy tính lên và lại làm mấy game chế cùng thằng bạn, bỗng có tiếng đt
Tao Trung đây( trung sẹo em đã nói ở những chap trước)
Có việc gì mà gọi tao muộn thế mày
Karaok với mấy ae cùng quê, đi ko.. Có người quen đấy!
Ok tới luôn
11h tại quán kara xxx
Lên lầu 2 room 204
Toàn các anh xăm trổ, loáng thoáng thằng Trung giới thiệu t với ae ! Mỗi ae 1 cốc XO nâng ly
Zô, 2 3 zô
Tiếng nhạc xập xình , bỗng nhân viên phục vụ ùa vào!
Hàng các anh gọi đã tới, mời các anh lựa ạ
Trong số ae Trung giới thiệu có 1 người ae cũng quen với t thời kì làm than đó là Hùng
Thằng này đc cái kiểm đồ giỏi nên làm chân kế toán cho nhà, giờ nó lại mò lên theo thằng Trung 2 thằng nó bám vào 1 ông trùm sò ở cái đất này để tạo số mà, ko có gì nổi bật từ Hùng, chỉ được cái phong lưu và nện phò thì vô đối
Ae giao lưu với nhau cũng là lúc các em hàng ùa vào
Nhìn em nào em nấy bóng bẩy căng đét, cả team có 9 ae , đội gái dịch vụ 12 ẻm, chân dài lêu nghêu! Nói chung tứ xứ về cái đất thủ đô này thì cũng chẳng biết ai với ai...
Trong ánh đèn mập mờ ảo ảo cùng tiếng nhạc sàn , tôi phát hiện thấy 1 ẻm
- A cái Mai bạn cùng phòng với V của t...
Cái đéo gì vậy???
Em nó làm hàng!
Thằng Trung sau khi lưa mấy em ngon nghẻ phục vụ cho các đại ca xong đến lượt tôi nó vô tình đẩy con Mai về phía tôi!
Choén đi! Ở quê lâu k đc choén, giờ lên đây học thoả mái, mày cứ choén thoả mái!
Con Mai tién sát về phía tôi, đội gái dịch vụ ko đc chọn out hết, đủ 18 người!
Nhạc lại bắt đầu nổi
Bắt đầu hàng họ đến giờ .. Ke đá cần cỏ....
Thằng Trung biết t chỉ hút cần nên sau khi nó điếu đóm cho các đàn anh xong nó vất cho 1 điéu!
Bú đi, lâu ko đc bú đỡ thèm :D
Con Mai ngồi cạnh tôi lặng im ko nói gì
Chắc nó ko ngờ rằng lại gặp tôi trong hoàn cảnh này, và tôi cũng ko ngờ luôn!
Em nó làm thêm và được thằng Trung đăt vào mối của đại ca! Thế là vừa học vừa làm theo ca... Kiểu cai gái dịch vụ
-Trung quay về phia tôi, giới thiệu một số ae làm ăn và trùm sò , tào lao 1 hồi nó qua bên con Mai!
Chăm sóc anh này tốt vào, ko đến nơi đến chốn là ko xong với anh đâu nhed cưng
Con Mai lí nhí: dạ em biết r
Bọn này sợ thằng Trung 1 vành!
Mặc kệ đội kia làm gì, thấy có con còn thổi kèn luôn cho các vip :3
Sao em lại ở đây, tôi hỏi con M
Dạ dạ, nó ấp ủng ko nói đc .. Tôi cũng ko hỏi thêm
Để em lấy khắn ướt cho anh nhé
Uhm, nơ bóc khắn ướt lau mặt, lau ngực cho tôi
Nói sơ qua về em Mai này, đây chính là lí do tại sao con M này lại là bước ngoặt của em :)
Em nó phải nói rằng k xinh nhưng duyên, đầy đặn, có răng khểnh và cái núm ở má, mà trắng vl luôn, đúng là 2 con gà luộc ở với nhau...V của tôi cũng vậy
Ko xinh bằng V nhưng ánh mắt có nét dâm dâm, môi mỏng, v 1 2 3 chuẩn chỉnh khỏi bàn!
- Trung nó bú 1 hơi đá, cả phòng ngột ngạt khói, tôi cũng làm hơi cần cho bằng bè :v
-chăm sóc anh đó chưa Mai, Trung hất hàm
-dạ em vẫn đang ạ,
Tốt, làm tốt tối anh thưởng, đó là bạn anh , bạn thân anh, tên Sơn, nhớ kĩ đó
-dạ dạ, em biết rồi!

sondaicaok

Mai quay về phía vai tôi, ghé sát người mơn trớn lồng ngực... Chắc giả bộ cho Trung thấy, nó quay đi nhưng Mai vẫn tiếp tục, ánh mắt của em nhìn rất dâm loàn và lẳng lơ gợi dục!
Sao Em lại làm ở đây, tôi hỏi
Dạ cũng vì cuộc sống thôi anh
Mai đượm mắt! Tôi cũng ko hỏi thêm, em bóc khăn lạnh, lau trán , ngực rồi thò tay vào trong bụng lau nốt
Cặc tôi nãy giờ ko cương đc vì đã làm nháy với V kiệt cmn sức r, lại hút tí cần nữa, nhưng nhìn thấy Mai với ánh măt như vậy, với đôi môi, chiếc áo sơ mi trắng hững hờ bầu ngực cùng chân đầm ngắn cũn lại làm thằng cháu động đậy
Mai mở bia, a uống bia nhé
Uhm để kẹ anh
Mai cầm chai bia rót vào cốc cho tôi,
Điều hoà chạy max công suất, nhạc ing ỏi, kèm với sự thác loạn của các dân chơi làm tôi thấy hơi khó thở
Quay ra nhìn Mai, em cầm lấy chai bia dở cụng ly với tôi
Zô anh, e cười, nụ cười ẩn í
Em thấy tôi hút cần , cũng xin hơi và cũng miên man!
Từng đôi từng đôi một ôm nhau, tay chân tung tăng nhảy mua trong áo trong quần nhau, có đôi còn mạnh dạn kèn sáo...
Nhìn mà! Chẹp chẹp
Mai ôm lấy cổ tôi, thì thầm vào tai mùi nồng bia
Để em chăm sóc anh kĩ như lời anh Trung nói
Tôi cũng từ chối khéo ,
A cảm ơn, a làm đc mà em!
Anh ngại V à
À uhmmm
Việc gì đâu, a không nói em ko ai nó biết
Cám dỗ tình dục và những sự thác loạn đỉnh điểm trong tình dục bắt đầu tùe đây
Mai hôn lên má, tôi khẽ né ra nhưng tay cô nàng đã chặn lại, không biết từ lúc nào chiếc áo sơ mi đã banh cmn ngực ra
Mai cố í để cho tôi thấy, ép chặc đôi vú căng vào cánh tay con lại của tôi
Chân em này khép nép giờ tự bành ra
Tôi nghĩ: em nó nói cũng đúng , thôi đéo nghĩ nhiều, sướng con cu vậy
Tôi cũng đáp trả lại e nó bằng 1 nụ hôn mà ở cổ
Thăng Trung quay sang nhìn thấy
Đc, làm tốt lắm , tối nay phải chăm sóc ban anh chu đáo vào
Mai ko giữ í tứ nữa, em chồm lên ngồi vào đúng con cặc tôi đang phập phồng, mơn trớn như V làm vậy, con cặc nhue muốn nổ tung!
Sau chiếc váy ngắn là một màu đen huyền bí, silip đen huỳen bie đúng hơn!
Tôi đưa tay ôm lấy mông em mà cọ cọ , chà chà!
Cảm giác phê ko tưởng
2h sáng sau nhưng màn thả thính của từng cặp, các đại ca ra về trong tay mỗi a 1 em... Đêm nay phê nhé các anh, Trung hô to
Mày về nhà hay đi nhà nghỉ đêr tao set cho slot Trung nói
Bia rượu kèm kích thích trong người, tay thì vẫn ôm mông Mai.. Tôi cười
Nn thôi!
Trung cử thằng đệ dẫn đường chốc sau đã set cái nn cho tôi và Mai over!
... Leo lên giương, người nồng nặc bia và khói thuốc, tôi lim dim phê pha
Mai đang trong nhà tắm, chắc đang rửa l.. Hehe
Em bước ra , vồ lấy tôi,
Phải nói em trăng k khác gì V cả
Em có trang điểm lại, chiếc quần tất ko biết ở đâu đã đc mặc, lưới đánh cá
Lấp ló bên trong là xilip dây gợi dục vcl
Em ngoáy ngoáy , tôi đảo mắt theo, 2 bầu ngực em lúng liếng căng tròn lấp ló sau chiếc coocse
Em sẽ làm nô lệ của a đêm nay
Bất ngờ em kéo phăng chiếc quần dài của tôi ra
Vén sịp sang một bên, cầm con cu đang sướng dang dở của tôi mà nút 1 cách say phê dứt khoát
.....
Còn nữa!

sondaicaok

Ấn tượng của t về M rất nhiều, khả năng nhiều ngang V, nhưng việc bắt cá 2 tay là do M tự nguyện, chứ cũng ko thể trách 1 mình tôi đc, thôi kệ, choén đã
Nhưng đường lưỡi đưa qua lại vào đầu khấc tôi như chiếc máy mát chế độ rung và lắc trung bình, em nút 1 cách say sưa mà chẳng cần quan tâm tôi nghĩ gì, 1 tay em vén áo tôi lên xoa nhẹ đâu vú tôi, 1 tay em tự thò vào lồn, làm gì trong đó thì ae tự hiểu, độ dâm đãng phải nói là tuyệt cmn vời, qua lớp quần lót đan chéo lỗ chỗ là nhưngx mắt lưới của chiếc quần tất khiêu gợi, tôi thấy sự phê pha đến chết người trong em
Lưỡi em rà xuống 2 hòn bi ve, bú liếm nuốt đến lụt cán, tôi rùng mình phê pha tận hưởng, lưỡi em đảo 1 cách khéo léo và tài tình, tay em vuốt cu tôi , tuốt lên tuốt xuống , lưỡi ra từ 2 hạt cà lên đầu khấc rồi nút 1 cái chắc nịch
Em ngậm thật sâu con cặc tôi vào hongg, đến nỗi nghẹt thở, sục cặc tôi trong cổ họng của em 1 cách điên cuồng!
Anh có thích kiểu bánh mì kẹp xúc xích ko, em nói
Là sao em, tôi phê pha trả lời
Em vén áo ngực mỏng manh, kẹp con cặc tôi vào giữa 2 khe ngực
Con cặc tôi lọt thỏm ở giữa 2 quả bưởi chín, nó căng phôngg lên, em dập lia lịa, tôi sướng đến lặng người đi, chân em vẫn dạng ra, chiếc quần lót ướt nhẹp từ lúc nào cũng đc vén sang 1 bên
Tôi hé nhìn thấy lồn em đã được cạo chỉ còn 1 nhúm lông nhỏ ở giữa rất nghệ thuật
Em dập liên hồi, thi thoảng đảo lưỡi qua đầu khâcd tôi nút nút vài nhát! Phải công nhận rằng , mấy em dịch vụ như e thật có tâm quá trời
Ánh đèn ngủ từ chiếc đèn ở đầu giường hắt xuống toàn thân 1 hot bódy hot girl đang chăm sóc tôi chu đáo!
Mắt tôi ko ngừng đảo ko ngừng nhìn cái cơ thể nóng bỏng của M
So với V của tôi, 1 9 1 10...
Sau những cú nút, những màn làm tình thôi bạo, em cạ lồn vào chân tôi, đảo qua đảo lại như e rất thèm đc đụ rồi
Em ngồi lên a nhé, a cư nằm mà tận hưởng đi
Ko để tôi phải trả lời, Mai vén chiếc quần Lót dây sang 1 bên, em không quên xé chiếc Durex em thủ trong lồng ngực và đeo vào con cặc đang cương cứng của tôi
Em cầm cặc tôi,
Anh to quá cỡ đó Sơn à
Bt mà em ...
Em đưa qua đưa lại ở mép lồn, dí sát vào hột le đo đỏ vì em thủ dâm trong khi kèn sáo cho tôi
Em muốn nó ngay bây giờ
Sụttttt!
A ... Sướng quá anh S ơi, em đu anh mạnh nhé
Em đã vào trong, con căcj tôi cảm nhận đc sự ấm nóng của dâm thuỷ , sự khát tình và cuồng dâm trong Mai đang tuôn chảy, nó ngấm vào máu rồi'

Ae ủng hộ quá :), khả năng truyện này em sẽ viết thêm 1 vài chap nữa! Em tính viết 1 truyện kiểu tình cảm 19+ kiểu say tình say bão í :))) ae nào thích mấy nữa em post demo

Mai là 1 cô gái khá điệu nghệ, chắc vì do caia nghề của em nó rèn luyện cho em chín chắn như vậy đó
....
Ngoài trời lún phún mưa, từng hạt mưa lăn tăn rơi trên mái hiên lộp bộp
Những cú nhấp liên hồi, tiếng ú ớ phát ra tư miệng của 2 nhân vật chính trong căn phòng tầm 15m2
Mai lắc mạnh đôi mông săn chắc, chiếc quần lót ướt nhẹp nước ... Bây giờ nó đã xoăn tít, vén hẳn sang 1 bên mông. Từ khe lồn Mai dâm thuỷ chảy nhiều ... Tôi cũng khá mệt mỏi, 1 vì bia rượu và chơi đồ cũng khá khá!
Mai gục xuống ngực tôi, em vẫn lè lưỡi đảo quanh ti tôi, đó là sự kích thích, con cặc tôi vẫn nằm gọn trong lồn em , thi thoảng lắc manh 1 cái , đc đà nghỉ ngơi đc chút em lại nhấp nhổm vài cái,
Anh sướng ...
Uhmm em, nhưng mối quan hệ này
Có thể dấu đc V
Vừa địt Mai trong đầu tôi lại văng vẳng sự trách míc đấu tranh nội tâm
Tôi có phải là thằng dâm loạn
Tôi ko biết nữa
Tình dục là chất nghiện dễ khiến nta quên hết mọi thứ mà u mê vì nó
Mai nhẹ nhàng úp lên ngực tôi, mông vẫn nhấp nhẹ
Anh có cảm xúc với em chứ?
Chắc là gật đầu cho qua
Hmmm
Em với Vân anh đánh giá thế nào?
Mỗi người mỗi vẻ
Hmm câu trả lời khách quan
1 đằng là ny 1 đằng là bạn của ny, cứ như 1 giấc mơ khi tôi đã sở hữu đc 2 cơ thể tuyệt vời vậy
...
Mưa vẫn rơi
Tôi xuất tinh trong bao, rất nhiều...
Mai mệt mỏi ngủ gục trước ngực tôi lúc nào ko hay
Châm điếu thuốc
Khói bay nghi ngút
Tình cảm là thứ khó giải thích
Đến với nhau về thể xác cũng là tình cảm!
Cảm xúc lẫn lộn khi mối quan hệ này tôi đang cảm thấy phức tạp

Áo trắng tinh khôi
Sau 1 ngày vất vả và mệt mỏi
Tôi lên lớp như mọi khi
Lại trốn tiết và game gủng như những ngày bình thường
Cái lạnh của mùa đông như cắt da cắt thịt
Ngồi net mà tay chân ko dám cựa quậy
Cái lạnh khắc nghiệt của HN làm tôi lại nhớ thấp thoáng Trang
Xa nhau cũng khá lâu rồi, ko biết em đang làm gì, có gấu mới chưa hay cũng ngồi nghĩ vẩn vơ đên tôi
Mối tình đầu là 1 thứ gì đos khiến con người ta bàng hoàng xúc động
Đang chăm chú xem cái mv thì điện thoại reo lên
Anh à
Uhm anh nghe đây ( V gọi, viết tắt cho lẹ ae ạ)
Lại nét chứ gì
Thì chán quá
Biết ngay mà
Học hành ko lo chỉ tối ngày lo chơi bời
Sau này ra trường thế nào
Mẹ trẻ gằn giọng
Các bác thấy đấy
Sướng con cu nhưng teo não ạ :)))
Hôm nay em về sớm, chút lớp em tập văn nghệ 20-11, anh lên xem cho vui nhe, em trong team văn nghệ
Thế hả, ok 5 phút nữa a có mặt
Tút...
Tôi đứng ở cửa lớp Vân, Mai cũng ở đó
Cảm xúc là méo biết nói làm sao
2 đứa cùng lớp
Vân thấy t ngấp nghé trước cửa thì tung tăng chạy lại lôi tôi vào
Lớp V nhiều gái vô kể
Em nào em nấy cũng ổn, nhưng méo bằng V với Mai
Các em í đang tập múa các bác ạ
Áo yếm, quần lụa, trời thì lạnh
Cũng có mấy lớp khác có mấy thằng con trai lao vô xem, thằng Quang cũng nhỏ dãi đứng sau tôi từ lúc nào
Nó ghé tai thì thào
Ôi vL ngọt nước
Ngọt con cặc, cái loại cu chỉ để đái cũng bày đặt.. Tôi said
Quang cau mày
Ai bảo mày... Nói nhỏ thôi ko các bạn í nghe thấy
V đứng cạnh tôi
Em hôm này đẹp lắm, má hồng, áo yếm, thân hình khúc nào ra khúc í, coose dây trong vắt, đảo mắt qua Mai, cũng với ánh mắt í nhìn nhau, Mai cười, tôi cũng cười
Cười con cặc... :)))
Í biết là t nghĩ gì
Con lớp trưởng thấy tôi, nó hỏi
Lớp b ko văn nghệ gì à
Lớp t à, có nhưng năm nay t ko muốn tham gia mà lớp cứ đùn đẩy
Vài 3 đứa con gái nhao nhao
Eo ôi, S hát hay, idol từ lúc mới vào trường đến giờ r, blah blah...
V quay sang nhìn em hãnh cmn diện
Mấy thằng lớp khác cungz chẳng đe í đến, cái chúng nó đe í là những cặp vú cả cả 1 thùng lồn trước mắt kia kia

2 ngày nữa là đến 20-11
T vẫn bình thản, tối hôm đó đang xem bộ phim thì V alo
Nói nhớ mà cái Mai đang sốt, t cũng lật đật chạy qua phòng xem 2 em thế nào
Mai nằm trong góc, thấy tôi sang em nó mắt sáng lên, cái đcm thèm căc nên đổ bệnh đây mà
Trung sẹo cho em nó nghỉ 1 tuần để chỉnh chu nhan sắc kèm ít tiền bo để em nó make up bản thân
Kể ra Mai cũng rất tốt, nói là phò thì quá đáng, V của t cũng mấy lần ốm, mà tính t thì cũng hơi vô tâm( đéo hiểu sao gái nó lại thích ae à) toàn nhờ Mai chăm sóc, đêm hôm V thèm ăn cháo Mai nó cũng đi mua mà ko í ới cho t 1 câu
Đúng là nghề nghiệp nó chỉ là cái ngoài thân, chơi lâu mới biết bản tính nhau như nào!
Nếu gặp Mai trước khả năng đã quất Mai luôn r ! Đó là lí do tại sao trong mối quan hệ này nó càng đi càng rối ae à
T qua phòng 2 đứa, Mai nó cũng lom khom ngồi dậy, sau lớp phấn son là 1 khuôn mặt uể oải, mệt mỏi
T đỡ mai dậy cùng V
Em mệt thì nằm mà nghỉ, anh qua thăm có chút vàng hương cả con gà thôi, à đm nhàm có chút cam chua với vie sữa
Em nhớ khoẻ lại rồi còn bảo vệ V hộ anh
Có 2 ce với nhau, nhỡ a ko quản đc nhờ em đó
Xí, ai thèm bảo vệ V said
Mai cười, cả 3 đều cười
Nụ cười như xua tan đi mệt mỏi, ưu phiền, nụ cười hạnh phúc..
Chém gió 1 lúc thì V kéo t ra ngoài cho Mai nghỉ, em với tôi đi dạo 1 vòng quanh chiếc hồ nhỏ
Em emm..
Em nói đi
Tóc V bay bay, cái lạnh làm tấm thân V run lên , em nép vào người tôi, tay trong tay rải bước nhẹ nhàng ( Trang đó ae à)
Em yêu anh ...
Cái đéo gì vậy ?? Câu này em nói r mà
À mà tự dưng sao em lại nói như vậy
A có yêu em nhiều ko
V hỏi
Có chứ , t trả lời dứt khoát
Vậy đừng làm em buồn rồi ốm như Mai nhé
Cái đcm, đàn bà là 1 mớ khó hiểu
Tôi chủ động hôn V, nụ hôn se khít thắm thiết
A sẽ ko bao giờ làm em buồn, cô bé ngốc của anh
V cúi mặt, đón nhận nụ hôn ngọt ngào
Bỗng : Bốp! Á
V: anh sao thế hốt hoảng
Muối đốt anh
Đổ quỷ... Làm em giật hết cmn cả cái cửa mình
Hồ chẳng có ai, có mỗi cặp tình nhân dơ hơi lang thang, gió rít, V nắm chặt tay t, nhẹ nhàng quay lại , lại hôn tôi
Bản năng tay tôi chui tọt vào quần của V
Nước nôi đã chạy như thác rồi
Anh này kì cục, có ai thì sao...
Đâu có ai đâu, tôi vừa nói nhưng tay rút ra nhanh lắm
Thôi về đi anh
Lạnh lắm r
Okeeee
Gió thổi, mưa lại đổ xuống, trải qua 3 mối tình, đã đang và sẽ, rút cục ai sẽ là người cùng anh đi hết quãng đường đời
1 điếu thuốc nữa
Đêm buông xuống
Nỗi nhớ nhen nhóm thắp lên, em đâu???

Top Bottom