THÔNG BÁO Mỗi Checker Là Một Người Chủ

Status
Không mở trả lời sau này.

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Bài viết này đáng lẽ chỉ giành cho bánh nhưng sau khi bàn luận với BQT, chủ diễn đàn đưa ra thông báo này cho mọi người vì đây là diễn đàn chung của tất cả anh em checker. Mỗi checker cũng là người chơi cũng là những viên gạch xây nên web này. Thế nên việc xây dựng nguồn tài nguyên của web cũng nên được chính tay các checker quyết định. Các bác có thể lựa chọn những em hàng mình thích đưa vào diễn đàn.

Thể theo tiêu chí checker cũng là người xây diễn đàn nên chủ diễn đàn quyết định FREE bài viết cho tất cả các em trong THÁNG 8, cả em cũ và những em mới. Các bác checker của vnanchoi chắc chắn không chỉ chơi 1 web này, nguồn hàng phong phú của thế giới hàng luôn là tài nguyên vô tận. Các bác đã check những em nào cảm thấy ngon và muốn giúp đỡ họ thêm từ các web thì có thể giới thiệu họ về vnanchoi.com.

Sự tồn tại và phát triển của diễn đàn đều do từng thành viên trong đại gia đình nên đóng góp mà nên, chúng tôi cũng muốn các bác thấy được trải nghiệm công việc của người đưa hàng lên cho các anh em khác.
MỖI CHECKER ĐỀU LÀ 1 NGƯỜI CHỦ CỦA WEB. Các bác muốn đưa thông tin ẩn danh hay được nêu danh trên bài viết của các em hàng cũng được.

Các bác cần chúng tôi sẽ mở inbox trực tiếp cho các bác giao tiếp trực tiếp với các bác BQT.

Đ

đầugấu113

Guest
Nhiều em xinh tươi sẽ được giúp đỡ hjhj^_^

B

Bomseven09

Guest
Mình thích em my ở Tân Bình nhưng thấy AD ẩn danh rồi . muốn quay lại mà ko còn sđt . :)

bơ chảnh

1m72/22cm Hào hoa-Phong nhã-Hoang dã về đêm...
Lão làng vnanchoi
Mình thích em my ở Tân Bình nhưng thấy AD ẩn danh rồi . muốn quay lại mà ko còn sđt . :)
Những em mới tại sao k đi đi bác . Cứ tìm những em cũ để xin số .Nta nói trâu chậm uống nước đục đấy bác .em Hàng nhiều khi cũng vậy đấy, lúc mới lên có khi em nó còn làm rat ok và k thương mại (sr mình k nói động chạm những em làm tốt nhé mấy em đọc được đừng ném đá) . Nhưng lâu 40% là sợ pass bạn a sói nên làm tử tế . 60% là biến chất mấy bác cứ chờ rep là 1 hoặc nghĩ lâu em nó biết nên làm tử tế , mơ đi cưng :eek:
Mấy bác ở thể loại này là trâu chậm uống nước đục :D

B

Bomseven09

Guest
Những em mới tại sao k đi đi bác . Cứ tìm những em cũ để xin số .Nta nói trâu chậm uống nước đục đấy bác .em Hàng nhiều khi cũng vậy đấy, lúc mới lên có khi em nó còn làm rat ok và k thương mại (sr mình k nói động chạm những em làm tốt nhé mấy em đọc được đừng ném đá) . Nhưng lâu 40% là sợ pass bạn a sói nên làm tử tế . 60% là biến chất mấy bác cứ chờ rep là 1 hoặc nghĩ lâu em nó biết nên làm tử tế , mơ đi cưng :eek:
Mấy bác ở thể loại này là trâu chậm uống nước đục :D
:)) tks bác

acmatiensinh

Tư Vấn Viên
Vì là rác nên chúng ta phải quét, vì là ruồi nhặng nên chúng ta phải đuổi. Không thể để những cặn bạ và dơ bẩn gần chén cơm chúng ta ăn được.

Mỗi năm tháng 7, khi quỷ môn quan mở cửa thì tổ tiên chúng nó lại nhập về. Bánh mà sợ xui bị thọp thì tốt nhất nên đào hài cốt tổ tiên chúng nó lên mà đái vào, cách này sẽ trị được tà, đỡ bị thọp vì 1 ngày đẹp trời nào đó.

Chửi tục cho lắm thể hiện được gì? Nào là con cặc, đụ mẹ, địt mẹ, cái lồn... những ngôn từ để miêu tả hình hài của bản thân hoặc tổ tiên của bản thân nó mà đem ra hù người khác thì ai mà sợ. Cho dù tráng cao cắt đầu đinh cho giống đầu bùi thì cũng chỉ khè cái miệng bướm của chúng nó thôi. Không lẽ cắt cái đầu giống đầu cặc thì miệng nó biết phun tinh sao? CÓ BÁC NÀO Ở ĐÂY SỢ CHÁU CỦA CON CẶC HAY LÀ CON CỦA CÁI LỒN KHÔNG?

Sống đến 40 mấy 50 mà còn để bị lừa, để bị lợi dụng vào mục đích cá nhân của người khác như 1 công cụ phát triển sự nghiệp và để thanh trừng những thành phần giống vậy thì tốt nhất nên chết cho xong. Sống thêm cũng chỉ để nhục mặt tổ tiên, về dưới mà hối lỗi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom