Mong đợi "Danh sách Mỹ Nữ làm Tết Nguyên Đán Kỷ Hợi"

• Thread starter DejaVu
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
T

traidamdt8x

Guest
Zú tuyệt vời. Một Checker chính hiểu. Vừa có tâm vừa có tầm lại rất chu đáo.... Đã lo nghĩ cho cả đôi bên và cả diễn đàn. "Chúng ta không lớn mạnh, nhưng mãi mãi trường tồn", diễn đàn chúng ta được như vậy, cũng nhờ một trong những nhân tố, nhân vật như Zú đây tạo nên. Một lần nữa, thay mặt anh chị em diễn đàn xin nhiệt liệt tán dương sự đóng góp của Zú.

D

DejaVu

Guest
Zú tuyệt vời. Một Checker chính hiểu. Vừa có tâm vừa có tầm lại rất chu đáo.... Đã lo nghĩ cho cả đôi bên và cả diễn đàn. "Chúng ta không lớn mạnh, nhưng mãi mãi trường tồn", diễn đàn chúng ta được như vậy, cũng nhờ một trong những nhân tố, nhân vật như Zú đây tạo nên. Một lần nữa, thay mặt anh chị em diễn đàn xin nhiệt liệt tán dương sự đóng góp của Zú.
Em cảm ơn anh @traidamdt8x nhiều nhiều. Diễn đàn có thể duy trì sự phát triển là nhờ vào sự đóng góp chung của tất cả mọi người, không riêng bất kì một cá nhân nào. Đơn cử như mùa Tết Kỷ Hợi này, sự ủng hộ nhiệt tình và phản hồi tích cực của anh em checkers chính là sự ghi nhận và đánh giá khách quan nhất cho nỗ lực của Dzú. Và điều tốt đó không chỉ lan tỏa đến cá nhân Dzú, mà nó trực tiếp mang lại lợi ích hữu hình về mặt vật chất cho chị em Mỹ Nữ, và trên hết, nó giúp cho uy tín và thương hiệu của vnanchoi.com được củng cố vững chắc hơn, đó là điều đáng trân quý hơn cả.
:cool::p:D

D

DejaVu

Guest
mộc trà xxx464 k làm tết
mộc trà xxx889 k làm nữa
hạnh mai xxx762 có làm tết
Boss @acmatiensinh ơi, dp nick của em không được phân quyền edit bài Thông Báo "DANH SÁCH MỸ NỮ DIỄN ĐÀN VNANCHOI.COM TRỰC TẾT NGUYÊN ĐÁN KỶ HỢI 2019" nên em không bổ sung @hạnh mai xxx762 Tân Bình vào danh sách ấy được. Anh hỗ trợ em trường hợp này với anh nhé.
Em chân thành cảm ơn anh.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom