400k Ngoài kia có khó khăn quá...về tân bình nhé, có cherry chờ...

Status
Không mở trả lời sau này.
Xin chào bà con cô bác, hôm nay mình xin phép được chia sẻ lại em gái về em gái bé nhỏ của chúng ta : cherry hùynh.

Trưa chủ nhật vừa rồi đang loay hoay đọc các bài viết và rp của mn về các em thì mình vô tình chấm ngay em cherry, lật đật móc con nó-kìa 1280 huyền cmn thoại ra và nt cho em ngay và kết quả cũng vẫn là cung đường quen thuộc của ae checker chúng ta. Sau khi có được địa chỉ thì hí hửng trong bụng rằng sắp dc " ăn cherry căng bụng " thì ôi thôi....ông giời chắc ổng ghen tị hay sao nên ổng " khóc " các bác ạ. Mà khóc đéo gì tới tận mãi 2h vẫn chưa khóc xong. Mình có nt lại chỗ em có bớt mưa chưa để a qua thì e rep lại dặn dò anh đi nhớ mặc áo mưa ( cứ như người yêu thật ấy, ấn tượng đầu tiên thật tuyệt vời )

Vội vàng mặc áo mưa lớn và phóng con ngựa sắt đến điểm hẹn, lấy phòng, báo cho em và chờ đợi. Tắm táp cái cho sạch sẽ chờ em đến thì tầm 10p sau em đã gõ cửa ( speed nhanh -> kết lắm luôn )

Đập vào mắt là 1 cô em gái xinh xắn ( như mô tả của bác sói luôn ). Em vừa vào, mắt thì nhìn mình gợi cảm, miệng thì hỏi thăm a đi đường như nào, còn tay thì nhanh nhạy cởi phăng chiếc váy đỏ đang ôm sát người em.
Sà vào lòng mình, em nhẹ nhàng như người yêu. Em ôm mình và nói : lên giường tâm sự tí nha anh ( điều mà ít em có thể thực hiện được )

5 phút ôm và thỏ thẻ cùng nhau, thì mình không còn giữ dc bình tĩnh nữa, em cũng bắt đầu quan tâm đến cậu nhỏ đang cô đơn của mình.

Về khoảng " mút kem " thì ta nói nó đỉnh vkl các bác ạ, nhẹ nhàng, chậm rãi, cơn đê mê từ từ đưa ta từ vực thẳm phi con mẹ nó lên thẳng thiên đàng. Mình bảo " em ơi mút vừa thôi chứ quá là anh chưa tới chợ đã hết mợ nó tiền em nhé "
Mặc dù đang ăn kem nhưng khi nghe mình " nài nỉ " thì em nó cũng giúp mình hạ tốc độ và đánh lạc hướng nhằm kéo dài thời gian của cuộc vui ( điểm 10 cho em ).
Em nhẹ nhàng trườn lên trên, mân mê đầu ti, rồi em lại đánh thẳng lên và nuốt cả 2 cái lỗ tai của mình ( 1 cảm giác kích thích mạnh mẽ dâng trào ). Rồi em lại đánh về đầu ti và vòng xuống lại thằng nhỏ đang biểu tình ( lạng lách đánh võng đỉnh cmn luôn :))) )
Cái cảm giác tận hưởng về thể xác cùng âm thanh 9.0 nó đan xen vào, làm ta như lơ lửng trong bầu trời dục vọng. Và rồi.....chuyện gì tới cũng tới......vì mình bụng hơi to con nên mỗi kiểu truyền thống mà tới thôi các bác ạ ( khổ tâm vl :)))) - có mỗi 1 kiểu nên ko viết nhiều dc các bác thông cảm :))))

Sau những phút nhấp nhô, những cái ôm đan xen những nụ hôn ngọt ngào vị bánh ngọt, thì mình cũng đã đến " đích " trong sự sung sướng bùng nổ tột cùng.
2 đứa vệ sinh xong em lại leo lên ôm mình và nằm tâm tình. Thật sự mà nói thì chiều chủ nhật vừa rồi là 1 khoảng thời gian quá tuyệt vời với mình. Cạnh em cả tiếng nhưng vẫn cứ như là mới 5_10 phút.

Lúc sau vì mình có việc bận nên phải về, em ôm mình trong luyến tiếc. Trong tầm giá 400k thì em quả thật rất xứng đáng ( đừng ngại gửi thêm nếu em ấy làm các bác thoã mãn )

Gửi cherry : xin lỗi em vì bữa về a tính rp ngay mà a quên mất nick, tạo nick mới thì hôm nay mới đang bài được. Thôi coi như anh bụng bự này nợ em 1 ngày gặp lại không xa nhé !

Và đây là thiên đường của anh em : http://www.vnanchoi.com/forum/threa...ang-kieu-dang-chuan-nguoi-yeu-li-tuong.11044/

Ae nào chưa gặp em ấy thì nhanh nhanh đi nhé ! À quên ks thì sạch sẽ và giá vô cùng hợp lý luôn ( 10d cho ks :))) )

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom