300k Ngọc 426 - Dâm có đẳng cấp

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Đêm qua ngồi chơi Clash of Clan cả đêm ngủ muộn tậm 10h mới dậy nên éo đi làm luôn, ở nhà buồn quá ăn trưa xong rồi trà đá mà chẳng biết giết thời gian.

Sẵn hôm qua lấy lương nên túi lại đầy tiền thế là bốc máy cho em Ngọc mà hôm trước đã hẹn với em mà éo có xiền nên hôm nay đi check lại, alo cho em thì được cái hẹn ở QT vậy là lên xe lao tới điếm hẹn lấy phòng nhắn tin cho em nó. được khoảng 5-7p thì em nó xuất hiện và ngồi nói chuyện một lúc rồi Sói tắm trước, rùi em vô tắm rửa sau tắm xong em sà lên giường, như chim non ríu rít, tui và em bắt đầu quá trình tám và sờ mó. Vừa tám để tạo dựng tình cảm và không gian thoải mái, vừa sờ mó lần mò để tạo cảm xúc chít check (cho nước nó ra đó mà).

Rùi tui cũng nằm xuống, để em đè tui, lần mò từ trên xuống, rùi cũng tới thằng nhỏ. Thật tình, cái trình BJ của em,..... em học từ đâu mà giỏi vậy hả? Hihi, không thể nói dc, chỉ cười thôi. Em HJ, BJ, đá bi, liếm cột,... thiếu điều mún out mấy lần, sém mất mặt quá đi đó mà. Thôi em nằm lên đi, em BJ lát nữa là anh thôi đi chợ lun ( chưa ra chợ mà không còn đồng nào thì ra chợ làm giề).

Nằm trên em, mò mò, sờ sờ, nhìn xuống dưới. AI ĐÃ LÀM EM THẾ NÀY? KHAI MAU!!!!! cái bím của em nó căng ra quí zị à, mọng nước, ướt át, lông mọc lún phún thấy đã lắm. làm tui ... thèm quá. Mà em nó ướt mem roài, thế là đeo bao, chiến lun.

Đánh giá
V1: tuy hơi nhỏ nhưng đã dc bác ấy bảo trước là em này chuyên về kỹ thuật nên cũng ok.

V2: eo ót mình dây, body cây cảnh, có thể nhấc bổng em lên mà phang dc luôn nha.

V3: cái gì nhỏ chứ cái này thì không, săn chắc, căng tròn.

Service: full option muốn kiểu nào em nó chiều kiểu đó và có cả những skill a e k bjo ngờ tới

Infor:
Nghệ danh: Ngọc
Thời gian: 10h - 9h
Khu vực: quận gò vấp, 12, bình thạnh

Price: 300k/1shot
Pass: bạn Anh Sói

Last edited by a moderator:
Bác sói nhà mình cực khổ 2-3 giờ sáng còn thức để post rp. Có dịp mình sẽ checker em này. Thanks Bc Sói

M

makelove3

Guest
Hjc bữa trước đi em Ngọc 422 mà biếng là report, nay rủ thêm bạn chơi gọi hết em Ngọc ngọc 422, rồi qua cả Miumiu tb, vy tb đều full. Ko ngờ các bạn đồng dâm đi sớm quá tiếc nuối ngồi uống cafe vác t rim về vậy đọc bài mà thèm em ngọc này quá...

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Hjc bữa trước đi em Ngọc 422 mà biếng là report, nay rủ thêm bạn chơi gọi hết em Ngọc ngọc 422, rồi qua cả Miumiu tb, vy tb đều full. Ko ngờ các bạn đồng dâm đi sớm quá tiếc nuối ngồi uống cafe vác t rim về vậy đọc bài mà thèm em ngọc này quá...
hôm qua e ngọc 422 mới than k có khách kìa bác

M

makelove3

Guest
em quên hum nay thứ 7, 2 a em em đồng dâm mà dùng có 1 nick, với bận làm ít onl chek hay rp đc, chắc qua tuần có lương bù cho t rim vậy nay ít tiền ko dám gọi mấy em 5 sị sợ nhỡ set đc kèo thì mai mốt đói ăn mất :D

timgai

Co
toi nay e co Rạng ko Minh di

sihanouk

Chao ca nha,minh la mem moi.Hom wa minh co check e Ngoc,phai noi la wa ok.E nhiet tinh vui ve va biet chieu chuong lam!Tks bac Soi nha,mong bac se up nhieu e moi nua!

V

vule82

Guest
gọi em ấy muốn cháy máy luôn nhưng ko thấy trả lời vậy bác sói ơi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom