300k Ngọc Phương Xxx382 - Hàng Mới Tháng 11

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Gắng học tập , nâng cao chất lượng .
Tinh thần tốt , anh em vui vẻ .
Chịu lao động , thì tiền đầy ví .
Nâng trình độ , em là hotgirl .

Đầu tiên xin cảm ơn ông anh đã share share em làm chuột bạch luôn sau khi bác cho nhiệm vụ
Tình hình là thế này các bác ạ Vào hồi 7h30' ngày 28/10, sau khi xem kết quả XS xong kô có con mình ưa thích nên hụt hẫng lắm nên kiếm ai giải đen cái , n/y thì kô đi đc buổi đêm , nhớ ngay đến em Ngọc Phương hạt rẻ nên cũng tút tút cho em nó 1 cái

Alo em à !!! Anh vừa trượt lô xong bùn quá , giúp anh giải đen cái nhá . Em nó ok liền nhưng vì phải cafe với pạn 1 tý để còn xem đêm nay bóng bánh thế nào nên hẹn em nó 9h30 đêm
Rồi cái j đến cũng đến , 9h30' phi sang nhà nghĩ hẹn gặp em nó. Chao ôi cái chỗ này 10h đêm ở đây người sao vẫn đông thế , giữa biển người thế này biết tìm em nó ở đâu , nhưng sau vài ba cuộc gọi thì cũng nhận diện đc nhau.

Cái nhìn đầu tiên đã cảm mến e ấy rồi
Thế là em lên xe rồi dạo quanh quanh 1 lúc hỏi em nó đã ăn j chưa thì em nó trả lời hiền dã man : "Dạ !!! em ăn rồi anh ạ! Anh ăn đi , em đi cùng thôi" , nhưng mình cũng là cái thằng lười ăn nên thôi nên gạ em nó đi luôn "Lên n2 xem đã bóng cùng anh nhé.

Tèn ten thế là 2ae vào phòng , minh giục em nó đi tắm , còn mình thì dạng háng cầm tờ Bóng Đá hihi , rồi thì em nó cũng quấn khăn đi ra , nhảy lên giường ôm mình luôn , giật cả mình Chắc tại thấy mình nói chuyện teen quá + đa tài quyến rũ . Thế là 2ae nằm sờ soạn và tâm sự 1 tí , bỗng có tiếng chuông đt reng lên ... "Alo mày à, trúng đậm đấy nhé!" Hix mới sờ soạn mà đã giải đen đc rồi à ? Vậy là quyết định chiến luôn.

Tay chân nghịch ngợm 1 lát rùi em ấy hiện nguyên hình … phê phê tê tê. Nằm cho e BJ, cảm giác ấm nóng và *ướt át thật khó tả, thằng nhỏ cứ giật giật đầy rạo rực. BJ xong xuôi thì chinh chiến với em ấy, ôi thôi công nhận em ấy phi ngựa quá chuẩn, sướng rụng rời tay chân …. 1 lúc thì chuyển sang tư thế truyền thống, nghe em ấy rên rĩ “ anh ơi mạnh lên, mạnh lên anh .. em sướng quá... nữa đi anh...” ah uh thì mình cũng chiều em ý hết mình luôn Xong xuôi 2 anh em nằm ôm nhau bốc phét 1 lúc rồi ra về.

Đánh giá:
SN: 1987
Chiều cao: 1m60
Quê quán: miền nam
Face: có nét có duyên, tuy là máy bay nhưng nhìn face rất non, bà mẹ trẻ 1 lửa thì nhìn lòi con mắt.
V1: hệ cam to tròn, hơi mềm, quầng vú to, hơi thâm, núm hạt đổ, bú mút, xoa nắn thoải mái.
V2: mẹ 1 con thì có lipit xíu là chuyện thường
V3: mông to doggy là hết ý luôn
Service: Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi), out mouth, gần full skill.

p/s: có some 2 nữ giá thương lượng.

Thông tin:
Gái gọi: Ngọc Phương
Khu vực: quận gò vấp
Thời gian: 7h - 20h

Price: 300k/s
Pass: bạn a sói

Last edited by a moderator: