Những Câu Chuyện Có Thật Góp Vui....

xin chào mọi người, em chỉ là 1 thằng sinh viên 20 tuổi đầu, tham gia diễn đàn đã lâu nay e xin đóng góp những câu chuyện có thật của em.
em là 1 thằng chơi hàng đá, trong những cơn phê e cứ nghĩ đến việc quan hệ, đó cũng là nguyên nhân làm e cua và quan hệ với nhiều đứa con gái, có cả cua cô giáo dạy mình và ghệ cũ của bạn e, e sẽ bắt đầu từ những chuyện nhỏ nhặt nhất, ae đọc xong có gì cho e xin thêm ý kiến ạ.
Chắc hẳn ai không một lần mong muốn thủ dâm với quần lót của con gái mới mặc thay ra còn hơi ấm và ngai ngái mùi nước lồn. Sau đây e xin kể về những lần thủ dâm lén lút với quần lớt nữ của em...
Em là 1 đứa trẻ phát triên sớm, lớp 8 đã biết thủ dâm và chuyên tải phim xxx cho mấy thằng bạn chung lớp để lấy tiền, em lần đầu mất trinh vào lớp 11, tuy nhiên em vẫn nhớ nhất những lần thủ dâm lén lút với những chiếc quần lót của các cô sinh viên trong khu trọ.
Vào năm nhất đại học, em trọ ở Bình Thạnh với 2 thằng bạn. Lúc ấy như kiểu trai quê lên tỉnh, thấy gái ăn mặc hở hang là nhìn liền chịu không nổi, mặc dù e đã từng chịch với gấu roi. Khu trọ của e là 1 căn nhà nguyen căn ngăn ra các phòng nhỏ, em o tầng trệt, phòng nhỏ nên dùng chung toalet với 1 phòng nữa của các anh công nhân. Còn trên phòng e là của 3 nhỏ sinh viên Hutech thuê, mà e để ý cứ tầm 9, 10h đêm là mấy nhỏ đó sửa soạn, bận quần đùi hay váy ngắn đi chơi ( tại vì phòng em ngay cầu thang chung, tụi nó muốn đi ra ngoài phải đi ngang phòng em nên được ngắm rửa ắt, hehe).
Câu chuyện bắt đầu vào 1 hôm đẹp trời buổi chiều, em vào toalet chung của em tắm thì thấy 1 bộ đồ kiểu như áo ba lỗ với quần đùi thun mà con gái hay bận ở nhà đang treo trên móc, em thấy ngộ nên lấy xuống xem, thì ra là của mấy nhỏ trên lầu do gấp đi chơi nó thay đồ để lại, lúc đó em hứng quá nên vừa tắm vừa bật phim sex, đồng thời cầm quần thun mà hửi mà sục, nguyên bộ màu sọc caro nhìn kích thích lắm, do đồ bận ở nhà nên nghe mùi khai thoang thoảng thôi, thay vào đó là mùi nước xả vải thơm ngát, em lần đâu được như vậy nên hứng sục ra nhanh lắm, tưởng chỉ bắt đầu sau đó nhưng không phải hehe...
Sau vụ đó e càng để ý mấy nhỏ sinh viên đó hơn, máu dồn lên não nên e đánh liều. Bình thường chỗ phơi đồ của tụi e phải lên lầu, phải đi ngang phòng của mấy nhỏ đó với toalet của tụi nó. Tui nó cũng như e do phòng nhỏ nên sử dụng toalet ngoài, cơ mà toalet tụi nó rộng hơn, với lại em quan sát thấy buổi sáng tầm 7h tới 10h thường tụi nó với người o khu trọ đi học hoặc đi làm nên vắng, e lựa 1 puổi sáng, e giả pộ lên phơi đồ, sau đó quan sát tháy không có ai, em mới lẻn vào toalet của mấy nhỏ đó nằm kế cầu thang. Đóng cửa lại thì ôi thôi, do có 1 mình tụi nó sử dụng nên tụi nó tự nhien lắm, nào là quần áo đi bar chưa giặt còn để trong thau, áo sơ mi với quần sịp áo vú thì treo đầy trên móc ( chắc mấy e định mặc 1 lần để phơi rồi mặc tiếp hehe), mà công nhận tụi nó sinh viên mà bạo lắm, toàn bận quần ren đen, đỏ khiêu gợi vãi, xém tí sặc máu mũi, trong đó còn có cái quần lọt khe màu da báo đốm treo trong góc, em thấy vậy thì chim cò dựng ngược, lấy đại cái quần lọt khe bỏ lên mũi ngửi, ôi thôi, mùi khai khai của nước lồn và nước tiểu đã khô hòa quyện vào nhau không thể tả nỗi, e vừa ngửi vừa lấy tay sục cu, tháy lấp ló trong cái áo sơ mi trắng là chiếc quần lót ren màu hồng cánh sen, em buông chiếc quần lọt khe xuống kéo xuống ngửi, có lẽ cái quần này để vài hôm rồi nên nghe mùi nồng hơn, nhưng lại càng kích thích khi e liên tưởng tới mấy nhỏ này đi học bận áo sơ mi trắng mà bận nguyên bộ hồng cánh sen ren nữa, nuốt nước miếng cái ực, em vừa liếm vừa sục điên cuồng vì cũng sợ người ta thấy nghi ngờ, em không dám sục bắn ra quần lót của tụi nó nên em bắn vô bồn cầu. Sau lần đó em cũng có lẻn vào thêm mấy chập nữa rồi chuyển trọ.
Lần hack quần lót của chủ khách sạn.
Hôm đó bạn e lên chơi, tiễn đứa kia ra san bay nên e với 1 cặp 2 đứa pạn e thuê phòng đôi 2 giương. Trong lúc nhỏ bồ của bạn e đang tắm thì em lại đau bụng, nên e đi thang máy xuống dưới sảnh khách sạn ngồi đợi, do đau bụng quá nên e mới hỏi bà chủ khách sạn là có toalet ở gần không. Tả sơ qua thì bà chủ khách sạn cũng tầm 30 mấy, tuy nhiên do có điều kiện dưỡng da hay gì nên da còn trắng và nhìn có nét lắm, kiểu như nét quý phái mà mặt hơi lạnh, hơi nghiêm, body cũng tầm 6 7 điểm, lúc đó bả thấy mặt e nhăn nhó nên dẫn e vô toalet của người trong khách sạn xài hay j á, kế bên cái thang máy lên xuống khách sạn với o góc khuất camera nữa, em chạy vô lo giải quyết do đau bụng quá, vừa ngẩng đầu lên thì thấy trong toalet phơi 2 3 bộ quần xì áo vú với lại đồ ngủ mặc ở nhà. Mà công nhận không biết có phải đồ lót của bà chủ khách sạn k, nếu của bả thì bả nhìn hiền vớ i nghiem z mà dâm thật, e để ý 1 cái quần lót đang phơi màu xanh đen có 2 cọng dây ngay eo với cái nơ ở giữa, 1 cái quần lót như của nữ sinh bình thường với sọc caro màu đỏ đen nhìn cute lắm với 1 cái quần màu hồng nhạt bằng vải thun lạnh bó sát. Em để ý nhất là cái quần đen có ren với 2 cọng dây thui, nhìn kích thích với e đoán đó là đồ lót hiệu chứ k phải loại hàng chợ, lúc đó e chỉ kip xem rồi chạy đi với bạn em. Tối hôm đó do bạn e thuê thêm 1 phòng nữa nên phòng e có thêm 1 thằng nữa là 3 thằn ngủ phòng đôi, cặp bạn e ngủ phòng kế bên, sáng hôm sau tranh thủ lúc sáng sớm e lẻn xuống toalet chôm 3 cái quần đó, mấy dứa pạn e vê truoc, e đt lấy hàng đá đem lại khách sạn chơi 1 mình, chơi xong vừa dính vừa xem truyện sex, em không nhớ đã xem và sục bao nhieu tiếng đông hồ, em chỉ nhớ hôm đó mình lấy quần ren lọt khe đội lên đầu, 1 tay cầm quần thun lạnh hửi, còn tay kia cầm quần xì còn lại trùm lên đầu cu mà sục, vừa sực vừa tưởng tượng đang đụ bà chủ khách sạn, có lúc thì tưởng mình là nhân vật trong truyện sex, roi e luân phiên cầm từng quần trùm lấy cu mà sục, quần thun lạnh thì mỏng, đàn hồi bó sát cu, sục, dễ, quần sọc caro thì vải thô như bth mà cute, tuy nghiên k đã, khoái nhát là quần ren lọt khe, vải như vải mùng cạ cạ vô đầu cu, vừa sục mà vừa nghĩ nhìn bả vậy mà không ngờ bả dâm quá, tiếc là quần lót mới giặt xong nên không ngửi được mùi lồn của bả, nhưng như vậy thì quá kích thích, do chơi đồ nên e sục lâu lắm, gần ra cái e ngưng sục rồi đổi quần, sau khi bắn ra xong em định tính tiền phòng xong đem trả quần, cơ mà lúc này có nhiều nhân viên o dưới nên e đành giấu đem về nhà, về nhà e còn vào toalet lấy ra sục roi bắn vô cái quàn thun lạnh nua. Do sợ lộ nên sau khi sục và bắn vô 3 cái quần thì em đem vứt thùng rác rồi hehe...
Đây là chuyện mở đầu nói về thủ dâm với quần lớt của em, anh em có kinh nghiem thì chia sẻ và cho ý kiến, sau sẽ là e kể lúc e chơi ghệ ạ