Nhưng Câu Chuyên Kích Thích - 10

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
góp vui vs các bác chuyện của tôi

Ngày xưa,khoảng năm 94,95 ,khi đó nhà tôi ở trong 1 khu tt của cơ quan nn,trong khu tt ấy có khá nhiều các bác,các cô,các chị là đồng nghiệp của ông bà già.Trong đó tôi thích nhất 1 bác tên là Hằng,bác này mông to,vú to,đùi to,còn trắng nữa chứ,mặt thì cũng thuộc loại được,ko phải dâm mà thấy đẹp ấy,năm đó bác H,tầm 44,45t,tôi hay ngẩn ngơ nhìn mông vú bác mỗi khi có dịp qua nhà chơi hoặc gặp ở khu tt.Có 1 lần đó là 1 buổi chiều chủ nhật,cả xóm vắng tanh,bà già sai mang cho bác ít quà quê vì cả nhà mới về quê lên .Cơ hội được gặp người trong mộng đây rồi,tôi hăm hở sang nhà bác :

- Bác H ơi,bác H ời ,mẹ cháu có chút quà bảo mang sang biếu bác

- Du à,vào nhà đợi bác tý,bác đang bận chút

- Vâng.
Tôi vào nhà ngó ngơ xung quanh,thấy mấy cái quần silip của bác và 2 con gái bác ,con cu ngỏng lên hết cỡ,sau đó vòng ra sau khu chuồng lợn,nhà tắm,nhà vs để làm mấy quả khế ngọt vì nhà bác có cây khế rất ngọt.Đang thơ thẩn tôi bỗng nghe thấy tiếng dội nước ,biết là bác đang tắm,tôi rón rén chân mèo đến gần cửa nhà tắm rồi nhìn qua khe hở của cánh cửa gỗ,ôi lần đầu dc nhìn thấy đàn bà cởi truồng nhất lại là người mình thầm mơ tưởng từ lâu thì thật sự là rất kích thích,cu tôi bắt đầu ướt ở đầu ...Bác ngồi xổm trong nhà tắm,trước mặt là cái chậu nhôm bác múc từng gáo dội lên người và kỳ cọ ...Tôi thấy vú,đùi bác trắng quá,nhất là cặp vú ,cũng hơi xệ nhưng vẫn trắng và đầu vú ko thâm lắm,tôi cứ đứng đó nhìn để đợi trong thấy quả mông và bướm bác,rồi bác cũng đứng dậy,tôi thấy giữa 2 đùi trắng bóc của bác 1 đám lông đen nhánh,rậm rạp,ngày đó chỉ cần thấy vậy cũng đã là cả 1 niềm hạnh phúc rồi .Tôi vừa nhìn vừa mơ có ngày được đút cu vào cái bướm đó .Bỗng nhiên bác vẫn ở truồng như vậy tiến thẳng ra cửa ,và bất thình lình mở cửa.Tôi chỉ kịp ngẩng mặt lên ...

-Du ! đang làm gì đấy ???

-Cháu...cháu ...cháu đang nhặt mấy quả khế ...

-Nhặt xong chưa ? Vào nhà đợi bác,bác tắm xong bác vào.
Mặt tôi tái dại đi ,con cu ỉu xuống từ khi nào chả biết,lủi thủi đi vào...

p.s : Còn tiếp,mỗi lần hồi tưởng tôi chỉ viết được cháp ngắn này thôi,cũng 20 năm rồi ...
..................................................

Chuyện đoa thì nói thiệt là e từng trải qua nhưng ko nhiều cảm giác như các bác nghĩ đâu, chắc do lúc đó e còn quá nhỏ. Lúc còn học lớp 3 e đã đưọc sờ chim của 2 bà chị học phổ thông và 1 bà chị con của cô giáo. Trong đó cũng từng dc 1 trong 2 chị kia bj và chịch nhưng lúc đo ko có cảm giác j cả, jo chỉ nhớ mỗi việc sờ vào chim mấy bà chị đó thì ai cũng ươtnhém, mà lúc đó mình cứ nghĩ là như đang bóp phải cái j đó như cứt gà vậy và có mùi hôi...^^ cảm nhận của mình lúc đó là rất sợ...^^...jo thì ko gạp dc bà nào hết vì đi lấy chồng xứ nào hết rồi...phải jo gặp nhắc chuyện xưa chắc chịch dc...^^...
................................................
Ngày xưa em cũng quen 1 ẻm, cách đây tầm 3,4 năm gì đó, nhà ở gần đường bưởi, mặt mũi em cũng bình thường nhưng được cái vú to vượt mặt. hồi đó em nhát lắm các bác ạ, nhưng vẫn biết rê bệ cấp độ nhẹ rồi. em ý cũng thích mình nhưng chả hiểu sao nói yêu thì em ý toàn từ chối. toàn rủ mình qua nhà chơi.
Hôm đó đang ngồi ở cty thì ẻm gọi bảo sang nhà. nói chuyện một lúc rồi mình cũng đồng ý, trốn việc qua nhà ẻm...
Nhà ẻm có 2 tầng, bà ẻm ngồi bên dưới. em ngồi trên lầu nghịch máy tính. một lúc sau thì cũng rê được em ngồi lên đùi. tay mân mê đùi em... rồi tới vếu... em chỉ nhớ cảm giác rất phê. mềm mềm âm ấm. ẻm thì đẩy tay em ra kiểu lấy lệ, kêu khe khẽ. lúc đó vừa bóp vừa run vì sợ bà em lên bắt quả tang... sờ được 1 lúc ẻm bảo mình đừng làm nữa có gì ra ngoài... như mở cờ trong bụng... mình chở em ra ngoài ngay xong cứ rê vào n2. Nhưng lúc đó mình ngu không cứng cứ đi qua xong hỏi có vào ko em, em ý toàn bảo không vào đâu ( sau này mới biết là đứa nào chả nói thế ) mình cũng run run nên k dám vào... đi loanh quanh 1 lúc đưa em về luôn :(

giờ nhớ lại vẫn thấy NGU vãi =))))))))))