THÔNG BÁO OFF - 5 Năm Thành Lập Diễn Đàn 8/2014 ~ 8/2019

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Sao vậy nè, Bảo Yến dễ thương mà, không khéo a lại ăn hiếp ngược lại Bảo yến thì nàm thao ta. " không thương cũng nghĩ chút tình, không phải vk mình. Thì sẽ vk ai đây "
Cả diễn đàn này chỉ mỗi @Linh sang là nhận ra by. Hhuhuhu còn lại toàn dìm hàng bắt nạt ăn hiếp thậm chí vu khống vùi dạp by lắm

OFFLINE MỪNG 5 NĂM SINH NHẬT DIỄN ĐÀN
BẮT ĐẦU LÚC :

View attachment 2438
18h:05' CHỦ NHẬT NGÀY 11 THÁNG 8 NĂM 2019.
Địa điểm: ....... TÂN BÌNH
1/ Nội dung tăng 1:
- từ 18h:05' – 19h:00' Giao lưu làm quen
- từ 19h:05' – 20h:00' Ăn nhậu & tham gia game mini để nhận những phần quà là card điện thoại trị giá từ 100k - 200k - 300k - 400k - 500k
- 21h:30' thông báo kết thúc buổi off tăng 1

2/ Nội dung tăng 2 : hồi sau sẽ rõ

3/ nội dung tăng 3 : ngày mai sẽ rõ

1: Thành phần tham gia :
Thành viên từ nick VIP - Tư Vấn Viên - Công Thần - Mỹ Nữ sinh hoạt trên diễn đàn (những nick trên được đăng ký cho 1 thành viên khác )

2: Danh Sách Tài Trợ:
lặng lẽ : 500k
cậu Hai : 1000k

3: Danh Sách Đi OFF
(giới hạn 12 thành viên cả nam + nữ )

Yamaha
K.Phong
số_7
chinh120
huhi
ThíchLangThang
Du_muc
langtuphongsuong
Reporter
HT.one

hà my (tân bình)
bảo yến
Linh sang (tân bình)
mỹ uyên (quận1)

Còn anh @Lady_killah anh @tinhtruongsoca - lão @Pupu anh @tieusaulangtu nữa . Mà hok biet liên lạc sao

Cả nhà thấy sao thì cho ý kiến ý ạ.
Em trước nha : ( tất nhiên là em có địa điểm cho mọi ngừoi off rồi nhưng đây là em lấy ý kiến thêm nếu ok hơn thì chọn ạ )
TĂNG 1: 1 phòng trong quán karaoke có đồ nhậu ăn uống Từ 18h:05' – 19h:00' làm quen .Từ 19h:05' – 20h:00' Ăn nhậu & tham gia game mini để nhận những phần quà là card điện thoại trị giá từ 100k - 200k - 300k - 400k - 500k
21h:30' thông báo kết thúc buổi off tăng 1
TĂNG 2+ 3 Hồi sau sẽ rõ
Cho a 1 xuất

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Cả nhà ơi . Lát em ib địa điểm vào số điện thoại của mọi người nhé. Còn mấy bạn nữ thì em gửi địa chị nhờ anh boss gửi lại cho các bạn nhé .hehhee.
Buổi sáng đúng ngày off em sẽ nhắn lại địa điểm cho mọi người lần nữa để tránh trường hợp tới ngày off mọi người quên.
P/s: Cả nhà ơi ai có tên trên danh sách tham gia off nhớ để ý đt và tham gia với mọi người cho vui nhé (e bỏ tiền ra cọc trước ). Lần này em ko có thu tiền trước vì cũng toàn là những anh chị em đã đi off rồi và cũng nghĩ 400k nhiều anh ngại chuyển hihi nên mọi người cố gắng để ý đt em nhắc để k quên nhé. Cảm ơn mọi người ạ.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
tiếc quá , không đủ đều kiện tham gia rồi, hichic. có ai bảo lảnh hem hihi
Hôm qua em thấy rồi nhưng mà thấy a cmt xong out luôn e nghĩ a về nhà nên em k nhắn vào sdt anh nữa. Giờ em nhắn tin vào đt anh hoặc đã thay số khác thì nt lại vào sdt em nhé .

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom