THÔNG BÁO Quy Định Về Box Rep Bài Không Ảnh Và Comment Trong Bài Viết

Status
Không mở trả lời sau này.

tổng quản

Đao phủ ngầm
Thành viên BQT
Smod
Công Thần VNanchoi
Box rep bài vốn dĩ để anh em checker sau khi đi về có những cảm xúc, những điều hài lòng hoặc những điều chưa hài lòng, những điều cần em nó chỉnh sửa để góp phân giúp mấy em cải thiện và phục vụ anh em sau tốt hơn. Thật chất nếu 1 diễn đàn mua bán chia sẻ hàng không nhất thiết phải có box rep bài. Cũng như kinh doanh, ý kiến khách hàng chỉ có quản lí biết là được không cần phô trương ra hết. Chúng tôi tạo ra box rep bài vs mục đích đã nêu trên nhưng thiết nghĩ gần đây rất nhiều mem lạm dụng nó để thực hiện những mục đích cá nhân.

Nay để đáp ứng vs những vấn đề cấp thiết cần giải quyết. Chúng tôi cần mem rep bài phản ánh, chê bai em hàng đó phải chụp hình số phòng mình đi, chụp sơ qua body của em nó( chụp lén cũng dc, nếu có thể, chỉ chụp body 1 tấm) và thời gian hẹn vs em nó hoặc tin nhắn qua dt. Còn những mem tạo comment vu vơ bâng khươ vào bài viết hoặc rep bài phàn nàn để theo phong trào hoặc là để phục vụ mục đích riêng của 1 nhóm ngươi, chúng tôi sẽ xử lý band nick thẳng không cần lí do. Mem hãy cân nhắc trước khi thể hiện ý kiến qua những bài viết. Con người lớn rồi thì trước khi làm gì hãy suy nghĩ kỹ càng và chịu trách nhiệm, hậu quả trước những hành động của mình. (Các bạn không nên dùng lí do là sợ người nhà, người yêu hay vợ phát hiện ra tin nhắn hay bằng chứng, nếu không hài lòng thì phải phản ánh ngay trong phòng khách sạn, bất cứ lí do biện hộ nào đều không được chấp nhận khi bạn đã về nhà).

Quy đinh này nhằm mục đích loại bỏ 1 số thành phần cố tình phá hoại diễn đàn, làm mất uy tín bánh cũng như giảm lượng khách của từng em hoặc là những trò đâm chọt phá nhau của bánh, kinh doanh không sạch.

- Những em hàng đã làm hơn 3 tháng thì chắc cũng hiểu rõ quy định của diễn đàn nên việc phản ánh dc lập bởi những nick mới chúng tôi sẽ không giải quyết.
- Những em mới làm chúng tôi sẽ quản lí chặt chẽ hơn.
- Nhân đây những em hoạt động ở diễn đàn cũng nên chú ý tác phong ảnh hưởng đến vnanchoi.com. Chúng tôi xử lý nghiêm nếu chính vip hoặc những mem lão thành phản ánh dù mấy e có làm lâu mà biến chất.

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
lặng lẽ Nội Quy & Thông Báo 11