RP cafe 579 ql 22 và những nơi mình đã đi qua

Đầu tiên xin cảm ơn bro nào đó đã share cái quán cf 579 này.
Trước h mình đã đi cũng khá nhìu nơi nhưng ko rp hôm nay mình sẽ rp tất cả ở đây.

1. Đầu tiên là quán cf 579 này mình mới đi tối hqa, tìm quán cũng ko khó đã có bro chỉ đi đến ngã 4 Lê Thị Hà quay đầu lại An Sương là thấy, mình vào quán lúc gần 7pm thì quán chưa có khách trước h chưa đi cf ôm bao giờ cũng lo lắng
Vào thì có em ra tiếp ngay, quán có tầm 7 8 em định vào lựa mà em nó bảo anh qua đây với em cái qua luôn chưa kịp chọn, cũng may sao gặp em trẻ nhất và cũng có lẻ là xinh nhất quán.
Các rp trước của quán thấy các bro bảo đào teen nhưng ko dc thoải mái riêng em mình gặp thoải mái ôm ấp mò cua bắt ốc cả tiếng ướt hết cả quần em nó cứ ngoan cho mình muốn làm gì làm, em nó có rủ vào trong ms 600k mình bảo thôi thích ôm thôi vì chủ yếu đến đây để ôm mà và giá này cũng hơi chát.
Ngồi 1h khách bắt đầu đông mình cũng mỏi tay nên thôi về giá nước 100K mình cho em 200k vì mình thấy em ngồi cả tiếng với mình cho 100k cũng tội em trong khi đó đi htgd bj 10p hết cmn 200k rồi.

2 . HTGD chân cầu vượt gò mây

Dọc 2 bên cầu vượt đều có 2 3 quán đa số máy bay hà mã xấu, lúc trước mình đi gặp 1 em trắng trẻo trẻ nhưng h ko thấy nữa chắc nghỉ r giá tầm 140k, chống vã thôi.

3 HTGD lê văn quới

Mình mới đi 1 quán địa chỉ 31 lvq thôi quán sạch sẽ sang như quán cắt tóc bình thường.
Mình vào cạo mặt ráy tai các thứ tưởng quán bình thường xong em bảo lên gội đầu, lên em bảo cởi áo thì thấy chắc có biến gội đầu xong em bảo thư giản nha mình ok, tưởng hj bj gì thôi ai ngờ chịt cmnl các bác ạ em hỏi bao nhiêu em bảo 1tr r ẻm đi KS làm thêm shot 2 vs mình, mình deal 700k thêm shot ks em ok nhưng làm 1 cái mệt r mình về vẫn đưa 700k. Còn bình thường bao nhiu mình ko biết. Gái cũng tạm 6 7 điểm.

4 . HTGĐ tân kỳ tân quý

Đoạn gần tới bình long, đào đa số máy bay giá tầm 150 - 200k chống vã thôi chứ khá nhanh và chán, lúc trước có em cũng ổn kết mình vào đá lưỡi bj nhiệt tình h nghỉ r hay sao ko thấy nữa.

5 . HTGĐ gò dầu

Rất nhiều quán mình đi quán thứ 2 tư đoạn tân quý rẻ vào nhìn tay trái, đào vài em cũng tạm mình đi cạo mặt lột mụn ráy tai gội đầu ms total 500k em bj lột trên lột dưới. Giá khá chát nên ko quay lại và mình nghĩ các quán khác đg này giá cũng tương tự.

Đấy là những quán HTGĐ mình đi đa số mình chỉ adidas 4 là chủ yếu đó h tầm 20 30 em gì đó và rp trên kynu còn HTGĐ mình ít khi đi.

Tiện đây mình cũng muốn thử đi Karaoke ôm các em teen or mãn teen mà ngon cũng đc chỗ nào thoải mái cho mò cua bắt ốc khu vực tân phú bình tân thôi, các bro nào có kinh nghiệm share mình với nhé.

Một lần nữa cảm ơn các bro đã bỏ công chuột bạch và viết rp rất cụ thể trên diễn đàn này nhờ có các bro mà ae mới tìm đc nhưng chỗ mới lạ tê chim hahaaa

Chủ đề tương tự

cuadinh

HTGĐ Lê Tùng gò dầu, ngay khúcc giao cầu xéo gò dầu, đối diện cf DJ nhé bác, bj 200-300, phịch lun 1000k nhé b, mình biết đa số htgd giờ là phịch lun giá từ 1000k

Karaoke ôm chát lắm. Mà có vẻ bác có tiền. Trước đi 4 đứa (đã nhậu bên ngoài rồi). Vào mỗi đứa ún tầm 1, 2 lon mà tính tiền 2 thùng tiger. Sờ bóp đủ kiểu, càng ngồi lâu càng tốn tiền bia (mặc dù ko còn sức ún). Xả thì tầm 7-800k. Trọn gói mỗi người tầm 2t là đủ :).

Htgd Thuận gần ngã ba mã lò - tân kỳ tân quý chạy từ hướng lò thiêu Bình Hưng Hoà lên thì nằm bên trái.
Gái k đẹp nhưng được cái nhiệt tình.. Mình dây đi em Khánh giá CIA 150k chịt luôn 350k đến 400k ( mình là khách quen của em nó ah) đi ký thì 500k.
Bạn nào muốn thì ghé thử rồi cho cái reply thử có giống mình không nha.

cuadinh

Htgd Thuận gần ngã ba mã lò - tân kỳ tân quý chạy từ hướng lò thiêu Bình Hưng Hoà lên thì nằm bên trái.
Gái k đẹp nhưng được cái nhiệt tình.. Mình dây đi em Khánh giá CIA 150k chịt luôn 350k đến 400k ( mình là khách quen của em nó ah) đi ký thì 500k.
Bạn nào muốn thì ghé thử rồi cho cái reply thử có giống mình không nha.
bác đi ký 500k là gì vậy bác, gái không đẹp thì cũng coi được hã bác chú mình gái xấu là thua, tiêu chí của mình là ngoại hình trước nhất

Có phải ngay ngã ba có cây xăng ko bạn?
Đúng rồi bạn.
bác đi ký 500k là gì vậy bác, gái không đẹp thì cũng coi được hã bác chú mình gái xấu là thua, tiêu chí của mình là ngoại hình trước nhất
Đi ks á bạn..hj
Nói chung e nó cũng hơi tròn, mặt cũng ưa nhìn thôi chứ k đẹp lắm..với mình thì OK ah..hj

C

Chiến1

Guest
Khá chắc kèo cafe 579 của bác có phải là cafe thủy tiên 2 ko kế bên còn 1 tiệm nữa

7

7t1nh

Guest
Quán 579 có em mai ngon cơm lắm mà không chịch đc chỉ mò bóp thích thì vào masathôi à

Khá chắc kèo cafe 579 của bác có phải là cafe thủy tiên 2 ko kế bên còn 1 tiệm nữa
Không phải nha, quán Thủy Tiên 2 đi lên tới nữa gần ngã 4 ql22 với Nguyễn Thị Sóc, quán tên 579 lun. Tiền nước 100k, bo 50k hoặc 100k tùy, vuốt trụ bóp vú sờ trym các kiểu, em mình đi mặc đồ ngủ ko mặc quần lót áo lót j hết, thả rông :D. Còn quán Thủy Tiên 2 với kế bên sao bác, thấy tối thui.

C

Chiến1

Guest
Không phải nha, quán Thủy Tiên 2 đi lên tới nữa gần ngã 4 ql22 với Nguyễn Thị Sóc, quán tên 579 lun. Tiền nước 100k, bo 50k hoặc 100k tùy, vuốt trụ bóp vú sờ trym các kiểu, em mình đi mặc đồ ngủ ko mặc quần lót áo lót j hết, thả rông :D. Còn quán Thủy Tiên 2 với kế bên sao bác, thấy tối thui.
Quán 579 đấy hơi bị to mặt tiền phải ko nhỉ tại đi qua thủy tiên 2 hướng về an sương thì thấy thêm 1 quán nữa chắc quán đâý

C

Chiến1

Guest
Quán 579 đấy hơi bị to mặt tiền phải ko nhỉ tại đi qua thủy tiên 2 hướng về an sương thì thấy thêm 1 quán nữa chắc quán đâý
Nay mới chạy ghé ngang qua thôi chưa vào nhà công nhận nhìn kĩ mới thấy quá dê tươi hoàng gia chút gần đèn đỏ lúc ghé ngang qua thấy 5 6 cái xe trong chắc đông khách bác có info bé nào trong đấy đc share e với

Ozelala

Nay mới chạy ghé ngang qua thôi chưa vào nhà công nhận nhìn kĩ mới thấy quá dê tươi hoàng gia chút gần đèn đỏ lúc ghé ngang qua thấy 5 6 cái xe trong chắc đông khách bác có info bé nào trong đấy đc share e với
Xin địa chỉ đi bạn hiền

C

Chiến1

Guest
Xin địa chỉ đi bạn hiền
Tui cũng hong nhớ nữa ngay cái ngã 3 củ cải trên bản đồ hướng về an sương á đi ngược chiều cái đèn đỏ lại tầm 500m đổ lại là thấy cafe 579 tui chưa ghé vô nên chưa bik sv thế nào

server thả rông, mặc đồ ngủ, cho bóp thoải mái. Đúng gu e rồi, có bé nào hot hot cho e xin dc name dc ko mấy bác ?

Top Bottom