300k Rp em Hong nhi qua tuyet voi

Nhan duoc cuoc hen voi em o ks. 10 phut em den. Moi nhin em mo khau trang ra em co cai mui lai tay ,da trang min. Tuy em lon tuoi nhung em nhin tay lam. An mac gian di. Roi em vao tam em hoi anh tam chua ma tui thi da tam roi chi cho em toi la chien thoi.
Khuc nay thi biet roi do vao tran voi em. wow me co cai mong dep that tron tria trang non khong tuy vet luon,da min mang lam,em lam tinh bu liem tu tren xuong duoi ,lam tui muon out luon, chiu het noi roi de em xuong hon nguc, vet mang, em rat thom tho va sach se luon ,chim em trang hong min mang,roi beo bao vao chien em suong em ren nhe nhe that hung qua, cuoi cung ra trong sung suong ,roi tam rua nam om em chut moi ve, em noi em dang nuoi be gai con em that thuong em mang bau khong co chong ben canh em tu sanh de,va nuoi con den chung nay. Em that manh me ,kien cuong, mong em se co gang lo cho con.
Tam biet em ra ve, cho em 300 li xi them em chut dinh de em lo cuoc song.
Tom tat em rat dang check, em hien va cach noi chuyen rat chan that, cac bac nho ghe ung ho em no nhe, de em lo cho con em co cuoc song tot hon.tinh nguoi voi nhau ma chia se duoc gi chia se.ung ho em nhieu len nhe cac bac.

Top Bottom