Rp Mỹ Duyên Pn Tráo Hàng Hay Công Nghiệp Nặng?

• Thread starter bnn198
  • Ngày gửi
Status
Không mở trả lời sau này.
B

bnn198

Guest
Hôm nay rãnh rỗi đi check hàng,thấy e MD này hợp nhãn nên alo,lúc tui hẹn em tui có nói 10p qua nhưng có vài chuyện đột xuất 9h45 tui mới đến đc.Khi vào em này là 1 em khác hình ảnh không giống hình( tui cũng ko để ý vì tui tin tưởng vào diễn đàn, khi về lên diễn đàn xem lại hình mới biết ko phải)đang làm cho tui 10p thì 10h đúng có anh nào alo cho em nó,em nó liền kêu “em qua liền đợi e chút” , bỏ dt xuống em hj cho tui như điên ,rồi kêu của a chưa cứng cho em xin nửa tiền,tôi ko đồng ý và có nói em là giờ em có hẹn thì đi qua đó tui nằm đợi,em nạt nộ kêu tui hẹn 10p mà giờ mới qua khách em vừa gọi nên e phải chạy qua và kêu đưa nửa tiền.Nếu em có hẹn khách thì lúc tui nt qua thì em phải nói rõ là tui đến trễ và tưởng ko qua em hẹn khách khác rồi.Đằng này chưa xong đòi đi kêu tui trả tiền,kêu tui nằm đợi cũng ko chịu rồi chửi tui, rồi kêu em giới thiệu bạn khác của e cho a,lúc này tui mới nghi tráo hàng và lên xem lại hình mới biết.Em tui gặp có hình xăm ở cổ và em này body đã có con v1 chảy xệ.Ai cần tui cung cấp bằng chứng thì tui sẵn sàng show tn nhé,thái độ lòi lõm và rất cô hồn nhé.

B

bnn198

Guest
đính chính lại là hình xăm ơ phía sau cổ nhé hình xăm cũng khá to

B

bnn198

Guest
Bác phản ánh em nào thế? e đó đâu có làm trên web này
Có link hình ảnh số dt ở trên,tui biết là trên này chỉ duyệt rp nào khen thôi còn rp nào bốc phốt là bị treo hết, và ko dám public cho mọi người xem,tui rp 2-3 em trên này đều thế hết

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
Có link hình ảnh số dt ở trên,tui biết là trên này chỉ duyệt rp nào khen thôi còn rp nào bốc phốt là bị treo hết, và ko dám public cho mọi người xem,tui rp 2-3 em trên này đều thế hết
Cái lỗi này của bạn thôi cũng đủ để chúng tôi không cần phải giải quyết bài này rồi OK .
Bạn nói ai không dám và từ trước đến giờ có bài nào mà diễn đàn không duyệt chưa ???? Duyệt cũng phải có thời gian duyệt diễn đàn chứ không phải cái chợ.
Bạn cân nhắc và bĩnh tĩnh trước khi comment chúng tôi sẽ để em hàng ra đối chấp xem xét tình hình và xử lý cho bạn. Còn tiếp tục nóng nảy và mất bình tĩnh chúng tôi sẽ xin lệnh admin xoá topic này khỏi giải quyết .

Nhiệm vụ của chúng tôi là nghe và thu nhận thông tin 2 chiều chứ không phải là chỉ 1 checker về phản ánh kiện cáo là triệu tập mỹ nữ vào xử liền và ngược mỹ nữ chối là " chưa gặp trong ks đông hàng thấy khách lên chủ ks điều hàng của ks lên trước em và em lên gõ của hoặc lúc em lên muộn khách đã về "
Thì bác tính sao ????

B

bnn198

Guest
Vậy hì
Cái lỗi này của bạn thôi cũng đủ để chúng tôi không cần phải giải quyết bài này rồi OK .
Bạn nói ai không dám và từ trước đến giờ có bài nào mà diễn đàn không duyệt chưa ???? Duyệt cũng phải có thời gian duyệt diễn đàn chứ không phải cái chợ.
Bạn cân nhắc và bĩnh tĩnh trước khi comment chúng tôi sẽ để em hàng ra đối chấp xem xét tình hình và xử lý cho bạn. Còn tiếp tục nóng nảy và mất bình tĩnh chúng tôi sẽ xin lệnh admin xoá topic này khỏi giải quyết .

Nhiệm vụ của chúng tôi là nghe và thu nhận thông tin 2 chiều chứ không phải là chỉ 1 checker về phản ánh kiện cáo là triệu tập mỹ nữ vào xử liền và ngược mỹ nữ chối là " chưa gặp trong ks đông hàng thấy khách lên chủ ks điều hàng của ks lên trước em và em lên gõ của hoặc lúc em lên muộn khách đã về "
Thì bác tính sao ????
vậy ông trả lời dùm tui chủ ks xài số dt của “hàng” hay sao mà biết tui kêu a tới rồi? Hình đính kèm phía trên đấy cần thiết thì add zalo gửi hình cho xem chứ ko phải nc suông ok

S

số_7

Guest
Bác nên bình tỉnh đừng nóng.bác acmn nói đúng đó.để mỷ nử đó vào đối chất xem ntn rồi bqt sẻ giải quyết cho bác nhé.

Đấy bài duyệt mấy hôm nay rồi mà cái ông kia ông k onl nhễ , ông đi nói người ta giờ thấy hối k kịp chưa ? Chỉ biết vác mồm lên ẳng ẳng mà đến giờ k nói 1 câu xin lỗi ngừoi ta đi.
Hài thật viết bài phản ánh nhờ ban quản trị xử lý mà cứ như bố người ta , xồn xồn lên, có mỗi chuyện quất nhau mà cũng xồn xồn lên vậy rồi thì chẳng hiểu ngoài xã hội xử lý tình huống sao

Ozelala

Đấy bài duyệt mấy hôm nay rồi mà cái ông kia ông k onl nhễ , ông đi nói người ta giờ thấy hối k kịp chưa ? Chỉ biết vác mồm lên ẳng ẳng mà đến giờ k nói 1 câu xin lỗi ngừoi ta đi.
Hài thật viết bài phản ánh nhờ ban quản trị xử lý mà cứ như bố người ta , xồn xồn lên, có mỗi chuyện quất nhau mà cũng xồn xồn lên vậy rồi thì chẳng hiểu ngoài xã hội xử lý tình huống sao
Góp ý như ông thì ko khác gì đổ dầu vào lửa.
Chỉnh đốn lại từ ngữ của mình rồi hãy góp ý ng khác

Góp ý như ông thì ko khác gì đổ dầu vào lửa.
Chỉnh đốn lại từ ngữ của mình rồi hãy góp ý ng khác
Ông đui à . Đọc kỹ hết bài đi rồi hãy nói.đọc 2 bài đi rồi hãy nói nhé,đừng nhìn 1 phía rồi ở đó nói :rolleyes: và tôi xin đính chính lại cho ông rõ nhé tôi chưa có câu nào nói góp ý với ông kia tôi chửi thẳng đấy ,góp ý mẹ gì, từ đầu tới cuối tôi chẳng góp ý ai hết ,thấy người ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm thì nói thôi ,góp ý ai lớn rồi biết chịch rồi góp ý gì

Ozelala

Ông đui à . Đọc kỹ hết bài đi rồi hãy nói.đọc 2 bài đi rồi hãy nói nhé,đừng nhìn 1 phía rồi ở đó nói :rolleyes: và tôi xin đính chính lại cho ông rõ nhé tôi chưa có câu nào nói góp ý với ông kia tôi chửi thẳng đấy ,góp ý mẹ gì, từ đầu tới cuối tôi chẳng góp ý ai hết ,thấy người ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm thì nói thôi ,góp ý ai lớn rồi biết chịch rồi góp ý gì
Mod linh thiên ngó xuống có người làm loạn :(

Mod linh thiên ngó xuống có người làm loạn :(

Là tại bác chưa hiểu hết câu chuyện thấy tôi cmt ở bài này bác qua xem bài link chính của em nó đi xem ông kia cứ gào lên là , nào là dd k duỵet rep xấu còn rep tốt tự public lên ngay ,rồi là bênh hàng rồi này kia trong khi ô đó cứ như là bố nta , đến cụ sói cụ đi check hàng về gặp phải con cong nghiệp cụ ấy cũng phải ngậm bồ hòn làm ngọt kìa. Ô kia cứ sồn sồn lên, bác chịu khó nếu đã đọc đọc hết từ đầu đến cuối thì sẽ thấy thôi.

Reporter

Người quét lá
MOD
Công Thần VNanchoi
Thớt cứ yên tâm, mọi việc BQT biết phải làm gì nhưng phải cần có thời gian để xác minh

Kệ mẹ nó đi mồm nó nó sủa thôi :)))
Đúng là cái thể loại bọn nó đã đi làm phò rồi mà 1 thằng đàn ông mất có 400làm to hơn bánh xe bò thể loại ăn 1 kg sắt ỉa 9 cân đinh. Tao sủa nhưng tao cũng đéo triệt đường sống của phò là về la làng lên vừa đi nện nhau đéo biết nhục đéo biết tiếp thu. Sai rồi đéo biết mở mồm ra mà nhận sai.vl

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom