>1000k Some 2 Em Như Sinh Đôi Cả Về Body Và Skill

Status
Không mở trả lời sau này.

Sói Trắng

Mem lão thành
VIP Checker
Công Thần VNanchoi
Do lần đầu tiên some nên cũng hồi hộp ra phết , lấy phòng xong quyết định tắm trước chờ 2 em nó tới sau, khoảng 15-20p sau thì cũng có tiếng gõ cửa. Mặc dù đã check hàng nhiều rồi mà lâu lắm mới lại có cái cảm giác tim đập thình thịch khi mở cửa ra, và trước mắt Sói là 2 em trẻ trung xinh xắn, mũm mĩm, quả này chắc ngon lành đây.

Mặc dù tắm rồi nhưng 2 em vẫn có ý muốn tắm lại cho mình nên ok ngay thôi. 1 em tắm trên 1 em tắm dưới vui ra phết. Sói ra trước 2 em nó quấn khăn ra sau vì 2 em nó bận đánh răng. Vào cuộc Sói cũng thú thật với 2 em là lần đầu tiên được some, 2 em tỏ vẻ thông cảm nên chiều mình hết sức, 1 em hôn ngực, 1 em BJ, tiếp sau đó đổi ca lại BJ, hôn ngực, được 1 lúc thì cả 2 em cùng BJ. Cảm giác được 2 đứa con gái nâng niu vuốt ve thằng nhỏ của mình thật là đã các bác ạ. Đúng là mới lạ và hay ho lắm.

Tiếp theo Sói đè em Hà My ra hôn thì em Thủy Tiên ở ngoài hôn gáy và sống lưng của mình, cảm giác hay không thể tả được, rồi 2 em hôn khắp người, mỗi em 1 bên, mình chỉ việc nằm dài ra nhìn và tận hưởng. Ôi cuộc đời đẹp biết bao! Lát sau em bảo 2 em nằm xếp hàng ngang, thọc tay vào 2 cái bím rùi lần lượt hôn ngực các em, đỉnh cao tình dục là đây. Lúc phang thì em chọn em Hà My trước. Định out vào em Thủy Tiên. Đúng như dự định, kết quả là out vào em Thủy Tiên ở tư thế doggy còn em Hà My đang nằm phía dưới chăm sóc 2 hòn bi của mình. Thật là 11 điểm /10 về service đối với em, em ko còn từ gì để diễn tả về 2 em, chỉ biết dùng từ: hoàn hảo!

Đánh giá:
SN: 1997
Chiều cao: 1m62
Quê quán: miền tây
Face: xinh xắn baby, nhìn rất đáng yêu, thu hút đôi phương vs vẻ ngây thơ, hồn nhiên.
V1: hệ bánh bao, to tròn, núm nhỏ hồng, bú mút xoa nắn thoải mái.
V2: có ít lipit, thuộc dạng có da có thịt
V3: to tròn săn chắc, doggy, úp sọt phê lòi.
Service: Đúng chuẩn gái gọi, ngoan ngoãn nghe lời. Tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin:
Gái gọi: Hà My
Khu vực: quận tân bình

Thời gian: 11h -23h
Pass: bạn a sói

Đánh giá:
Sn: 1992
Chiều cao: 1m60
Face: rất xinh và duyên dáng vẻ đẹp của cô gái miền tây, nụ cười tươi đầy cuốn hút, nói chung là e có face đẹp sắc xảo.
V1: hệ cam săn chắc, núm nhỏ hồng, bú múp nắn bóp thoải mái
V2: có ít lipit nhưng vẫn cân xứng dáng em
V3: quả mông này doggy và ụp sót đẩy từ trên xuống là hết ý.
service: vui vẻ nhiệt tình, chiều chuộng khách hàng, tắm chung vs khách, hợp tác mọi tư thế, Hj, bj lút cán, hôn môi (tùy khách), tevet, hôn ngực, đi đường lưỡi khắp cơ thể, đá bi, lau cột, hôn lỗ sau( cho khách nào sạch sẽ thôi).

Thông tin
Gái gọi: Thủy Tiên
Khu vực: Quận tân bình
Thời gian: 10h – 22h

Pass: bạn a Sói

P/s: Some 2 em giá 1 triệu

Last edited by a moderator:
Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
Sói Trắng Mục Some 17