THÔNG BÁO Thông báo đến toàn thể vip vnanchoi

Status
Không mở trả lời sau này.

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Em ăn ở sao bi khóa kick 3 lan cái nay phải hỏi bác sói lý do tại sao hehe chứ em ko thích vào đây để cai nhau đâu ạ, nếu mà em có gì mạo phạm đến các chê sry ạ

:rolleyes::rolleyes: K biết đùa hả gái . :rolleyes::rolleyes:

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Bảo yến nói vui thôi. Trêu linh nhi đây chứ kg ý nói gì đâu. Mụ yến đó giờ vậy mà. Như khình khình ấy kg ai chấp muốn nói gì nói ah. Linh nhi đừng hiểu nhầm.
Thanks thím. :rolleyes::rolleyes: Căng

bảo yến

Vãi L inh.h ỒN
mỹ nữ Vnanchoi
Công Thần VNanchoi
Em ăn ở sao bi khóa kick 3 lan cái nay phải hỏi bác sói lý do tại sao hehe chứ em ko thích vào đây để cai nhau đâu ạ, nếu mà em có gì mạo phạm đến các chê sry ạ

Mình chỉ trêu nàng thoy. Cái câu “ do ăn ở “ trẻ con cũng biết là trêu nên mình mới cmt , còn bạn bị khoá nick 1 là do bạn tự ý lập nick vào diễn đàn , bạn đi nick ko có tiêu đề trên là “ MỸ NỮ” thì BQT họ sút nick. Chứ ko ai rảnh đi sút nick mỹ nữ nếu mình k sai gì đâu, ở đâu thì cũng có quy định chứ đâu phải cái chợ, do mình chưa biết quy đinh thoy:rolleyes::rolleyes:

90% các em hàng khi nghe ae nhắc tới là nick và về rep bài trên diễn đàn thái độ đã khác rồi đấy chứ ..... :)

10% còn lại là những em làm tốt chẳng ngại nick nào vì mấy đứa làm tốt thì chẳng sợ chỉ sợ mỗi chủ k thích cho nó làm nữa thôi...
:D:D

Theo riêng Cat về quan điểm show nick Vip của bác acma là hợp lý. Để Cat phân tích 1 vài yếu tố :

- Việc yêu cầu các em ấy vào comment xác bài report của checker theo Cat nhớ là đã được BQT đưa ra yêu cầu từ lâu, chỉ vì các em vô tâm ko để ý. Tuy các em làm bằng sức lao động của mình nhưng dù gì Vnanchoi cũng đc xem là nơi đưa hình ảnh các em đến với Checker cũng có thể nói các em là 1 phần của web. Nên đây cũng là Quyền và trách nhiệm của nhân viên khi quy định đưa ra. Nếu đã nói mà không làm theo thì đưa ra luật lệ bắt làm theo là hợp tình hợp lý.

- Yếu tố tiếp theo là mang lại lợi ích cho cá nhân mỗi em, tức là giúp các em chứ ko phải làm khó. Đó là vì muốn các em thể hiện sự gần gũi hơn vs các Checker trên web, là tiền đề tạo lợi thế trong việc các em thêm đc nhiều cảm tình từ các checker khi họ thấy các em ko lich sự như thế nào, chỉ đơn giản 2 từ "cảm ơn" cũng đủ khiến Checker vui lòng.

- Vấn đề tiếp theo là sự uy tín cho Web. Cat xin lỗi các Vip trc rằng Cat ko có ý j, chỉ đang phân tích yếu tố chung thôi. Việc các em xác nhận vs nick Vip là 1 phần tăng độ uy tín của từng bài report. Vì để tránh tình trạng nick Vip lâu ngày có rep ảo hay ko. Vì nick Vip chính là bộ mặt đáng tin cậy thây cho web truyền cảm hứng và thường đc các member mới luôn quan tâm, tin tưởng.

- Điều cuối cùng là trc đây có nhiều ng bảo Vip ko đc quyền lợi j thì bây giờ có lẽ là quyền lợi dành cho Vip rồi đó. Và đương nhiên vấn đề mấy em thiên vị ko phải lo, vì bác Acma co ghi rằng check xong mới show nick Vip ra cho mấy em mà.

=} Suy cho cùng chỉ cần bám theo 1 quy tắc có nề nếp và có sự phân biệt về quyền, trách nhiệm và lợi ích 1 cách rõ ràng bài bản thì dần dần sau này cứ tôn trọng theo nó mà làm thì Web rồi cũng sẽ có những em hàng văn hóa, văn minh và checker thì đc giải trí 1 cách đúng nghĩa của nó mà.

P/s: chứ ko fai cứ gặp là đòi xoạc đòi hãm Checker như mie @bảo yến đâu =))

Chúc cả nhà vui vẻ và...ngủ ngon nha @@
Kết bài viết của bác, có chiều sâu :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom