Thư em họ tôi.

Mrdolar

Từ ngày học vẫn còn học cấp 2 tôi ko còn hay qua lại nhà cô chú tôi chơi vs đám e con cháu trong họ. Tôi đi làm rồi lấy vk công việc ổn định gia đình hạnh phúc vợ đẹp con khôn. Cũng vì có họ hàng lên tôi gặp lại con em họ lúc trước nhỏ xíu mập mạp chẳng ngờ tới lúc học đại học nó lại xinh đẹp và chẳng còn béo mập mạp ngày nào giờ lại thon thả xinh đẹp vậy.
Học trường múa vì điều kiện lên ông bà già thuê cho hăn một căn nhà trung cư sống một mình. Cũng chỉ quý mến nhau rất hợp tính nhau lên chúng tôi thường xuyên liên lạc. Và cũng chính bởi rất hợp lên Thư luôn sang bên nhà tôi chơi cũng vì chưa quen cs mới lên có thời gian là lại qua chơi. Nhiều khi chị em hợp nhau hay rủ nhau đi các nơi mua sắm, cũng thoải mái có khi chẳng về nhà mà ngủ lại nhà tôi.
Thư rất dễ gần lên mọi việc vc tôi luôn coi Thư như người trong nhà mọi việc lớn bé, có khi cả việc Thư học hành vợ tôi cũng luôn sát sao chỉ bảo. Như e gái ngoan trước mặt vợ tôi khi nào cũng tỏ ra rất ngoan rất hiền. Mỗi khi có dịp muốn đi đâu chơi là con bé lại có tính thích ăn chơi,sanhf điệu thích đi bar. 2 anh em tôi kẻ giấu người bí mật để vk ko phát hiện tôi hay đi chơi Thư là đứa hay giúp tôi lấy lý do nhất.
Anh cả em muốn rủ đi chơi thì phải hẹn trước đừng nt hay to nhỏ vợ anh biết chết đấy.
Thư: Ai chẳng biết, đi chơi vs anh vui. Em ko muốn bị mất kèo đâu.
Tôi nói sợ vẻ ngoan hiền của e quá đấy.
Thư: hì vậy mà có khiến ai đấy bị lừa đâu,em vs a trai xinh gái đẹp đi bar đúng một đôi em ko khoái mấy thăng bồ của e nó ko bảnh ko chịu chơi giống anh.
Giờ đi vs em có tiếng ko có miếng đây.
Thư nói miếng gì muốn ăn miếng gì... muốn ăn e thì cứ ăn đi. Haha bà chị ngon vậy thì thèm gì ai.
Tôi nói cô nghe nhìn cô tôi càng lúc càng bức xúc đấy...
Vậy cố chịu nhá anh zai...
Mỗi khi đi chơi về tôi lại nghĩ về con bé. Nhìn con bé cao 1m65 chân dài dáng đẹp. Nước da trắng trẻo nhin số đo 3 vòng rất chuẩn. Vú to căng đét mông tròn to cựa quậy con cu nếu bị nó chạm nhẹ qua thôi. Mông nó to hơn vợ tôi mỗi khi chơi vợ tôi con vk tôi là đứa làm tình rất chuẩn.
Ngày hôm tôi vừa đi cả Thư về ngủ đang ngon vk tôi bỗng làm tôi giật mình tỉnh giấc khi ngủ tôi thường hay mặc mỗi quần đùi ko mặc sịp con cái cũng lớn ở phòng riêng lên khi ở 2 đứa tôi chẳng ai mặc đồ lót. Vk tôi thì tôi luôn sắm cho những chiếc váy ngủ victoria sexy theo các kiểu khiêu dâm. Rất ăn ý trong truyện tình dục vợ tôi làm tôi cảm nhận sự hưng phấn khi đang hôn lên cơ thể tôi tay thì xoa cặp vú tôi. Nghe tiếng chụt chụt mà vk đang mút đang hôn tôi hứng thú mở mắt ra thấy vk đang đưa con cu tôi liếm láp bằng chiếc lưỡi ướt át của vk. Bú chùn chụt con cặc đang cứng đơ của tôi vk tôi ngước lên cầm con cặc vụt vào miệng ánh mắt dâm đãng nhìn thôi vẻ thèm thuồng. Từ từ thôi vk ck yêu vk quá đi. 2 đứa tôi hôn nhau dính chặt lấy nhau vk tôi sóc con cặc tôi thì đang cuốn trong nụ hôn.
Ck thích chứ. Muốn vk yêu nhiều nữa ko? Ck thích được vk bú cặc ko?
Vk yêu ngoan quá. Lại ck làm cho vk sướng chút nào. Cho ck sờ lông vk đi.
Ư ư ck bú vú vk sướng lắm, tay ck móc lồn vk nhiều nước quá. 5 phút bú liếm vk tôi ướt át. Tôi thấy vk đầy một vũng nước trong háng. Tôi cúi xuống hôn từ rốn xuống rồi rang chân vk rộng ra cúi xuống dùng lưỡi liếm vào khe ướt át của vk liếm lồn cô vk tôi tới lúc vk tôi kêu ư ư vợ ra mất rồi ck ơi... vk ra mất rồi...
Vợ cong mình lên rồi thở dốc một vợ sướng quá ck ơi... Haha vk thua ck rồi nhé, tôi ôm vk tôi đến ck chơi vk ra chứ. Và cứ bế thôc vk lên rang chân rộng ra thọc con cu vào lồn vk tôi ngập hết cỡ con cu tôi nháy liên tục một hồi. Ư ư trong lúc tôi dập lồn vk tôi kêu gào lên sung sướng. Tới lúc bắt vk lên rồi quỳ xuống chơi kiểu chó. 2 cặp mông chắc chắn của vk tôi lắc từng hồi to và rất săn chắc lúc được cỡ vài ba phút nữa tôi ko chịu nổi sắp đến lúc phun tinh rồi... ư ư tôi gồng người lên dập cái thật mạnh.
Ck ra rồi ư ư...
Vk sướng quá ck ơi...
Chúng tôi vẫn thường xuyên như vậy và cũng chưa bao giờ Thư nó nói truyện vs tôi về truyện làm tình của vc tôi. Đến lúc Thư khiến tôi mỗi lúc một cảm nhận thấy sự khác lạ của sự gần gũi nhau giữa tôi và thư. Hay nói cách khác tôi giờ đang bị chìn trong suy nghĩ và hình ảnh của Thư.
Buổi đầu tiên tôi cả thư bắt đầu có nhưng sự gần gũi nhất định là hôm đi mua sắm cho nó. Tôi đóng vai bạn trai nó đi dạo phố. Rồi đưa nó đi chọn quần áo rất phong cách của một cặp tình nhân khi vào mua đồ lót.
Chủ quán hỏi vc anh chị dùng loại gì.?
Thư kéo tay tôi: rất thích anh chọn giúp e các loại đồ này. Anh yêu chọn giúp em vài chiếc váy ngủ để e làm anh hứng thú mỗi khi em mặc.
Mày điên ahf bảo anh chọn các thứ này cho mày.
Sao đâu ngại éo gì. Thấy vk ông đc ông chọn suốt còn gì.
_ Nhưng mày khác tao khác.
Cứ kéo tay rồi kề sát mặt tai tôi nói.
_Khác gì nhau. Anh thấy cái loại nào sex anh chọn cho em. Nhìn em có gì khác vs chị thì anh cũng biết. Chọn nhờ mắt anh chứ.
_ Tao được nhìn của vk tao biết cỡ nữa lên chọn ok tao đã thấy tận mắt của mày đâu mà biết. Dở ah.
_ Hì thì cứ chọn đi rồi mua lúc nào em cho xem thử tận mắt luôn.
_ vãi cái con này.
_ Thôi anh yêu chọn đi nào.
Và tôi chọn cho những chiếc quần silip lọt khe và mấy kiểu váy ngủ rất gợi cảm nói cách khác nghĩ các kiểu này nó mặc rất hợp mắt.
Thư nói anh có muốn xem thử đồ lót ko? Nếu muốn xem hôm nào cho xem.
Mày trêu tao ah.
E nói vậy thôi từ từ bình tĩnh.
Em hỏi thật anh nhé, nhìn em có ngon hơn vk anh ko? E thấy a thích vk mà cũng chẳng mấy khi thấy anh gái mú. Chắc hẳn bà chị em làm tình xuất sắc lăm. Em thấy ghen tị rồi đấy.
Mày hâm vừa thôi. Vk t yêu t vậy làm tình cũng chuẩn nữa lên a mày ko khoái loại khác. Nhìn gái đẹp cũng thích nhưng ko có hứng thú với loại nằm ễnh ra rồi đút vào là thôi.
Với lại quan trọng là anh ko thích đàn bà ko dâm. Như vk anh là ok rồi.
Thư: Hay vãi anh tôi thích gái Dâm, vậy chị tôi dâm phải biết.
Tôi: uh phải huấn luyện đây.
Thư: vậy anh thích thử vs em ko, có thằng bồ nó làm ăn chán lắm ko hợp e bỏ rồi.
Tôi: mày điên ah.
Thư: Hí nói vậy thôi mà.
Từ lúc đấy tôi cả Thư mỗi lúc một gần gữi nhìn Thư phây phây rất muốn bóp vú nó. Rất muốn chơi vào mông nó bắt nó chổng mông lên rồi đút vào. Cứ cuốn lấy nhau càng lúc càng gần. Hôm sinh nhật đứa bạn học Thư. Tôi đc cái thư rủ đi và nhờ làm bạn trai nó. Cũng bình thường lên tôi ko từ chối và còn đúng hôm vk tôi đi về ngoại sáng mai muộn mới về mình tôi ở nhà. Vậy lên buổi đi chơi hôm đấy là đúng dịp thoải mái.
Chơi trên bar bạn Thư toàn trai xinh gái đẹp cả lên bar nổi hẳn cả một góc bởi bọn gái bạn thư sang chảng. Mỗi đứa có một thằng rất thân mật. Chúng tôi vui vẻ rượu chè đến túy lúy. Cùng ôm nhau nhảy nhót vui vẻ chúng tôi giờ chẳng ngại gì khi Thư ôm tôi, tôi cũng ôm lại 2 anh em kẻ ôm người xoa. Vú rồi mông Thư tôi đều làm mọi thứ có thể để cho sành điệu theo kiểu nhảy khiêu dâm.
Lúc có men rượu vào tôi cũng như thư 2 anh em đang choáng váng nhau.
Tôi đang có cảm giác muốn cùng con bé em làm tình. Và cũng bắt đầu làm việc tay chân khi thấy chẳng có phản ứng gì từ Thư.
Tôi sơ cặp mông của thư xoa bóp rất tự nhiên thì thầm vào tai con bé rằng. Mông e to vậy chắc chơi vào đít thích lắm nhỉ.
Hi vậy ah. Vậy muốn làm em thích và chiều anh thì làm cho em phê đi. Mông em to bằng vk anh ko?
Hì chắc là ok hơn đấy... e hơn vk anh nhiều quá. Sờ vú em tý đc ko nhỉ?
Ông đã sờ chán rồi còn hỏi? Anh thích gì giờ ai cản được nữa chứ. Tự dưng giờ anh tôi thích xem con em này rồi phải ko?
Uh nhìn em ngọt quá lại đang bị cái mông làm con cu anh nó thức dậy rồi này.
Á con cặc hư quá nè. Chụt hôn cái nào anh...
Cứ thể như chẳng ai xung quanh chúng tôi ôm nhau ghì chặt nhau hôn hít chẳng dứt nổi.
Em thơm quá đấy. Nát phải ngửi hết mọi nơi rồi.
Anh thích rồi thì mình làm thôi. Em bị anh làm cho nóng hết người rồi này. E muốn thử chơi ông anh họ này như nào. Xem bà chị e bị anh làm ra làm sao mà nghiện vậy.
Thì thôi giờ về nhà thôi. Nhà ai bây giờ....
Anh về em chứ về nhà a ko đc.
Vậy là cả 2 đứa toi say sưa dìu nhau ra taxi cũng chẳng biết ngại gì cứ cuộn chặt lấy nhau. Một mạch về đến nhà nơi Thư ở một mình căn hộ khá sang trọng.