Thuật Ngữ Trong Thế Giới Check Hàng

Status
Không mở trả lời sau này.

lặng lẽ

Mem lão thành
Thành viên BQT
MOD
Công Thần VNanchoi
THUẬT NGỮ THƯỜNG DÙNG TRONG
THẾ GIỚI CHECKER HÀNG

HJ: viết tắt của từ “Hand Job”, hand có nghĩa là “tay” rồi, đến đây chắc các bác cũng hiểu rồi ha

BJ: viết tắt của chữ “Blow Job”, blow có nghĩ là thổi! Các bác cứ tưởng tượng “thằng nhỏ” của mình là cái kèn, còn ai thổi thì tùy vào thì tuỳ các bác nha.

Vét Máng (Tevet) : anh A sẽ dùng lưỡi của mình vét cái máng của em B, cái máng là cái mà con gái mới có

Anal: Hay còn gọi là thông ass, chơi lỗ đít, gọi tử tế hơn chút thì là chơi lỗ nhị

Swing :
Cũng là kiểu chơi tập thể nhưng mà theo cặp, có thể đổi qua đổi lại

Some: thuật ngữ này chỉ cuộc thác loạn có trên 2 người, hay nói một cách khoa học là “quan hệ tình dục tập thể”

Service: chỉ khả năng phục vụ, hay độ “nhiệt tình”, chiều khách của các em gái

CIA (come in alo): xuất tinh vào miệng em hàng

WC : dọn lỗ sau ,liếm ass

Checker: người đi mua dâm , chơi gái ,chịch gái, check hàng

Shot: là số lần xuất tinh.ví dụ như 500k 1 shot, 800k/2shot. 2 shot có nghĩa là 2 lần xuất tinh thì sẽ là 2 shot

HuGo :Đây là nhân vật hoạt hình chuyên đi săn bắt mặc bộ đồ màu xanh xanh giống mấy chú công an nên đặt tên là Hugo Vậy Hugo đơn giản là công an thôi.

HTGD : Hớt tóc gội đầu

Group Sex : Tình dục tập thể: Là hành vi tình dục có ít nhất 3 người trở lên tham gia cùng lúc.

Gang-bang : Tình dục tập thể: Trong đó một người được thâm nhập bởi nhiều người. Thường là 1 nữ với nhiều nam

Double Penetrate/Double Penetration: Quan hệ qua âm đạo và hậu môn cùng lúc với 2 nam

BDSM : Bondage (nô lệ, bó buộc) và Discipline (kỷ luật, trừng phạt) (B&D, B/D, hoặc BD), Dominance (thống trị)

Threeesome : 3some: quan hệ tập thể 3 người, bao gồm 3 hình thức: 2 nam 1 nữ

Foursome : 4some: quan hệ tập thể 4 người, bao gồm các hình thức: 2 nữ 2 nam (Couples), 1 nữ 3 nam, 3 nữ 1 nam.

Swing: Có liên quan với 4some ở trên, tuy nhiên hình thức swing mở rộng hơn ở chỗ nó mang tính chất "trao đổi". Thường là 1 nhóm sex 2 cặp vợ chồng/bồ bịch có thể trao đổi sex partner với nhau để tìm cảm giác mới.

Người tạo Chủ đề tương tự Diễn đàn Trả lời Ngày
D Ý KIẾN HỎI ĐÁP 23

Chủ đề tương tự

V

Vnlangtu

Guest
cho em hỏi là thường nghe giang hồ đồn đại như các tuyệt kỹ võ học như : ông già đẩy xe, vác cày qua núi, ếch ngồi đáy giếng, ôm cây đợi thỏ, cùng 1 số chiêu thức như lau cột đèn, đá trứng cút, vét lổ dậu, chẳng hay có quý bằng hữu hay huynh đài nào có thể giải thích cho tại hạ mở mang tầm mắt đc ko ạ.

SaintSex

cho em hỏi là thường nghe giang hồ đồn đại như các tuyệt kỹ võ học như : ông già đẩy xe, vác cày qua núi, ếch ngồi đáy giếng, ôm cây đợi thỏ, cùng 1 số chiêu thức như lau cột đèn, đá trứng cút, vét lổ dậu, chẳng hay có quý bằng hữu hay huynh đài nào có thể giải thích cho tại hạ mở mang tầm mắt đc ko ạ.
Ông già đẩy xe: tưởng tượng bạn là thằng thợ hồ đang đẩy xe rùa, 2 bánh là tay e nó, 2 chân e là 2 cái tay cầm của xe...dập (sấp ko phải ngửa nhé).
Ôm cây đợi thỏ: chưa có miêu tả cụ thể nhưng theo kinh nghiệm thì nam ngồi, nữ ngồi đối diện hoặc quay lưng tùy...
Vác cày qua núi: chắc nhiều ng biết, e nằm ngửa 2 chân vác lên vai, mình hạ hông mà hành sự...lịch bịch..
Ếch ngồi đáy giếng: nam nằm ngửa 2 chân hơi nhếch lên và giang rộng, e nó làm ếch ngồi vào....phạch phạch..
Lau cột đèn: lưỡi e nó là khăn, thằng đệ là cột, muốn lau sao lau..chụt chụt.
Đá trứng cút: lưỡi là gậy golf, 2 hòn ngọc là bóng golf...póc póc...
Vét lỗ dậu: có chỗ kêu là "dọn wc" (như chỗ này) đại khái là e nó lấy lưỡi lau cái lỗ giữa 2 mông của đồng chí (sạch sẽ thơm tho thì may ra e nó chú ý, ko thì đừng mơ)
Ngoài ra còn một số tư thế cái ae thường sử dụng như truyền thống, doggy, 69, vác cày, cửa sau....hoặc biến chiêu chút xíu. Và một số tư thế ít đụng đến như Cái móc, thuyền trôi, ngã 3 đường, kéo đàn, cửa hậu....(google để biết thêm chi tiết..)

H

Hải Trung Kim

Guest
Xin phép được bổ sung cho phong phú ạ:
- Nện hay Ủn hay phịch = chịch
- Sóc lọ hay quay tay = lấy tay móc con k... ra bật phim hay hình 18+ giật lên xuống liên hồi:D
- doggy: em chổng mông, anh quỳ gối hay đứng, ủn từ sau ủn tới.
- 69: nhìn con số đảo ngược ntn thì anh và em cũng đảo ngược như thế, anh thì vét em thì bj
Các bác bổ sung thêm! Em thì cạn lời!!!:p
Sóc lọ hay quay tay: Có bài như này các bác ạ..

Căng cơ đít
Thít chặt cơ mông
Gồng mình, tay xóc, óc tưởng tượng

SaintSex

Em bổ sung thêm:
Out mouth = cum in alo = cho mấy thèn leng queng hay còn gọi là tinh binh vào cái alo alo của mấy mỹ nữ:oops:
Nên phân biệt rõ giữa Alo vs Asshole hoặc Anus nhé. :D
CIA thường hiểu là cum in alo (vì đi nện tnay chỉ có ra ở miệng, bao, và bên ngoài), nhưng 1 số bác biết về english thì có thể hiểu là Cum In Asshole (hoặc Cum In Anus), nên e nó có nói CIA cũng hỏi rõ ràng chứ đừng xách hàng nện lỗ nhị rồi ra trong đó e nó múc cho nát tờ rym :rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom